Kama duniani tunapia, kwanini ujenge njiani...!!??Duniani kote nyumba ni namba moja kwa mwanadamu, matajiri wote unaowajua duniani kila kukicha wanajenga na kununua nyumba.
Hutakaa ujue nguvu ya nyumba mpaka siku utakapokosa pa kulaza familia yako au pale utakapotembelea mitaa ya kariakoo usiku uone watu wanavyolala kwenye mabox na kwenye mitaro.
Minajua kiota ni Bar mpya ipo mitaa ya Kanyenye Tabora jazz...😊Kiota ndiyo nyumba yenyewe.
Azidishe dua msikitiniKuna jamaa yangu analala msikitini ila anamiliki gari aina ya Subaru impreza. Una lolote la kumshauri?
Hahaha, noma sana hiyo mkuu.Minajua kiota ni Bar mpya ipo mitaa ya Kanyenye Tabora jazz...😊
Pita kwenye miji mikubwa usiku uone Umati wa watu uliokosa pa kulala labda akili yako itafungukaKwahiyo ulikuwa unamaana kukosa mahali pa kulala au..!
Kwa nchi kama ya Tanzania unakosaje pahala pa kulala ukiwa timamu kiafya na kiakili ?
Unaweza kujenga nyumba nzuri na usiingie ndani kulala, badala yake ukaishia kulala katika vitanda vya Hospitali:
Kama watoto ni vilaza sawaHuwa nina sikitika sana pale ambapo mzazi unajibana kujenga nyumba na makazi bora:
Watoto wakishakuwa wanaanza kutamani mzazi ufe ili waiuze nyumba kirahisi tu:
Hata watoto wakiwa na kazi na kujenga nyumba zao, bado wanaipigia mahesabu nyumba ya wazazi katika mtazamo wa kuiuza mala wazazi watakapo fariki.
Halafu hela wanainyea Bia tu na kuhonga mademu:
Huyo mrembo mkali utamlaza wapi?Kujenga nyumba ni ushamba.kula Raha za kutosha maana majumba tutayaacha tu.yaani niache mrembo mkali nihangaike na kujenga?
Sasa mkuu we unataka ukifa watoto wafanye nini wakati nawao wameshajenga kwao? Au waiache nyumba igeuke gofu?Huwa nina sikitika sana pale ambapo mzazi unajibana kujenga nyumba na makazi bora:
Watoto wakishakuwa wanaanza kutamani mzazi ufe ili waiuze nyumba kirahisi tu:
Hata watoto wakiwa na kazi na kujenga nyumba zao, bado wanaipigia mahesabu nyumba ya wazazi katika mtazamo wa kuiuza mala wazazi watakapo fariki.
Halafu hela wanainyea Bia tu na kuhonga mademu:
WAnaosema hv nawajua maisha yao,,,,Kujenga nyumba ni ushamba.kula Raha za kutosha maana majumba tutayaacha tu.yaani niache mrembo mkali nihangaike na kujenga?
Nyumba ni nyumba mkuu, ili mradi unalaza mbavu kunakucha…🙏🏽🙏🏽🙏🏽Shida sio nyumba, shida ni nyumba gani? Hata tembe nayo ni nyumba.
😹😹😹 Mwaka ushaanza kuisha mapema…!!Tunalalaje na nchi imeshaanza kuchangamka mapema hivi!
Ni kukimbizana tu...
Xmass hii hapa.😹😹😹 Mwaka ushaanza kuisha mapema…!!
Nyumba na papuchi kipi muhimu kwa binadamu?Kabisa mkuu, nyumba ni muhimu sana kuliko vitu vingine ikiwemo gari.
Papuchi ni tamu lakini utamu wake utau enjoy ukiwa na nyumba yako.Nyumba na papuchi kipi muhimu kwa binadamu?
Papuchi ni tamu lakini utamu wake utau enjoy ukiwa na nyumba yako.
Una feel good unapochakata mbususu ndani ya nyumba yak
Hujasingizia kabisa.Team wachakataji