Wagumu Tunadumu
JF-Expert Member
- Dec 10, 2022
- 7,591
- 23,287
kInapofika kipindi cha kudaiwa kodi wanakosa afyaKwahiyo waliopanga wote hawana afya?
kInapofika kipindi cha kudaiwa kodi wanakosa afyaKwahiyo waliopanga wote hawana afya?
Huyu ana utaalamu na jinsi ya kuishi juu ya mti, una Familia, umetembelewa na wageni sijuwi ndiyo utawalaza kwenye matawi ndiyo badala wa vyumba.?Utajamiiana vipi juu ya mti sasa!
HahahaHuyu ana utaalamu na jinsi ya kuishi juu ya mti, una Familia, umetembelewa na wageni sijuwi ndiyo utawalaza kwenye matawi ndiyo badala wa vyumba.?
Duniani kote nyumba ni namba moja kwa mwanadamu, matajiri wote unaowajua duniani kila kukicha wanajenga na kununua nyumba.
Hutakaa ujue nguvu ya nyumba mpaka siku utakapokosa pa kulaza familia yako au pale utakapotembelea mitaa ya kariakoo usiku uone watu wanavyolala kwenye mabox na kwenye mitaro.
Third hand cars😂 maana second hand ni kwa anayeitoa Japan.Shida ya watu wanalinganisha nyumba na gari,
Unaweza kuwa na gari, huku unaendelea kutafuta hela za kujenga nyumba,
Gari kununua za kawaida hizi toka japan ni 15-25M wakati huo nyumba ili iitwe nyumba ni 45+M hapo weka na kiwanja cha 10M unafika 55M+, mtu hana hio hela kwa mara moja mnataka afanyaje? Wakati anaweza lipa 15M kisha akaanza ujenzi taratibu, pia kingine wengi wananunua second hand cars za 5-12M tu
Vyote vina umuhimu na binadamu unatakiwa uwe navyo vyote
Nenda kaiuze, jenga nyingineNyumba yangu ya kwanza Kujenga 10 years ago, best, dream yangu na mke wangu, baada ya mda anatoka nje ya ndoa, nikasepa nikamwachia, kakimbilia anataka iuzwe, nikasema hapana, kaeni hapo na wanao, Mimi Sina shida!
Kashindwa leta mabwana zake, kaikimbia limekua gofu mda huu, watoto wangu wapo kwa Bibi yao!
Nyumba na ndoa ya Amani ndo kila kitu!
Nenda kaiuze, jenga nyingine
Labda ndicho anachokifanya.Huyu ana utaalamu na jinsi ya kuishi juu ya mti, una Familia, umetembelewa na wageni sijuwi ndiyo utawalaza kwenye matawi ndiyo badala wa vyumba.?
Sana mkuuNyumba ni muhimu kwa binadamu uwe unamiliki, umepanga nyumba ni muhimu aseeh....
Sawa
Kwani wenye kumiliki nyumba zao pekee ndio wana pa kulala pazuri ?Alafu mnalala wapi
Hata usipomiliki nyumba lakini bado utalala kwenye nyumba.Kwani wenye kumiliki nyumba zao pekee ndio wana pa kulala pazuri ?
Kuna watu wengi tu wameishi maisha yao yote bila kumiliki nyumba zao binafsi na wameishi vizuri tu:
Afya bora na familia yaani mke na watoto ni jambo muhimu sana:
Kwahiyo ulikuwa unamaana kukosa mahali pa kulala au..!Hata usipomiliki nyumba lakini bado utalala kwenye nyumba.
Nyumba ni constant
Ndiyo mkuu, makazi ni kitu ambacho ukifanikiwa kukipata basi ni 🔥Sana mkuu
Sahihi chifùu,watu wamezidi ushauriii na sio kila ushauri wa kufuataaShida ya watu wanalinganisha nyumba na gari,
Unaweza kuwa na gari, huku unaendelea kutafuta hela za kujenga nyumba,
Gari kununua za kawaida hizi toka japan ni 15-25M wakati huo nyumba ili iitwe nyumba ni 45+M hapo weka na kiwanja cha 10M unafika 55M+, mtu hana hio hela kwa mara moja mnataka afanyaje? Wakati anaweza lipa 15M kisha akaanza ujenzi taratibu, pia kingine wengi wananunua second hand cars za 5-12M tu
Vyote vina umuhimu na binadamu unatakiwa uwe navyo vyote
Tunalalaje na nchi imeshaanza kuchangamka mapema hivi!Afya bora ndio kipaumbele… kulala hata juu ya mti utalala..!!
Kwanza hatulali…