Nyumba ndiyo baraka ya kwanza kwa mwanadamu

Nyumba ndiyo baraka ya kwanza kwa mwanadamu

Duniani kote nyumba ni namba moja kwa mwanadamu, matajiri wote unaowajua duniani kila kukicha wanajenga na kununua nyumba.
Hutakaa ujue nguvu ya nyumba mpaka siku utakapokosa pa kulaza familia yako au pale utakapotembelea mitaa ya kariakoo usiku uone watu wanavyolala kwenye mabox na kwenye mitaro.
Zamani uchaguzi ulikuwa tunachagua Jembe au nyumba, wagombea wawili wa chama kimoja,ukipewa uchague nyumba kupitia kwa wakulima vijijini ilikuwa kazi kweli kweli!
 
Back
Top Bottom