Ndege Tai
JF-Expert Member
- May 6, 2020
- 5,196
- 9,658
Wa kisasa unamweka ndani ili iweje?
We unataka kumweka ndani wa kisasa au wa kienyeji.
We unataka kumweka ndani wa kisasa au wa kienyeji.
Kwa sababu ya uzuri wake halafu nyinyi wapenda kuoa hupenda kusema mapenzi hisia.Wa kisasa unamweka ndani ili iweje?
NImeshapitaga huo umri wa kuzingatia uzuri na tako chifuKwa sababu ya uzuri wake halafu nyinyi wapenda kuoa hupenda kusema mapenzi hisia.
Cha msingi ni nyumbaShida sio nyumba, shida ni nyumba gani? Hata tembe nayo ni nyumba.
Where did she go? Where is she now?Nyumba yangu ya kwanza Kujenga 10 years ago, best, dream yangu na mke wangu, baada ya mda anatoka nje ya ndoa, nikasepa nikamwachia, kakimbilia anataka iuzwe, nikasema hapana, kaeni hapo na wanao, Mimi Sina shida!
Kashindwa leta mabwana zake, kaikimbia limekua gofu mda huu, watoto wangu wapo kwa Bibi yao!
Nyumba na ndoa ya Amani ndo kila kitu!
Reverse psychology. Huyo anataka ujifunze kwa ku observe. Akikushauri maendeleo huyo hukawii kumsema "ananitambishia"😂😂😂WAnaosema hv nawajua maisha yao,,,,
Kuna bro mmoja ni mwalimu huwa anapenda kuniambia kula batA chifu acha kuwaza maendeleooo utapata stRess
Ila yeye ana nyumba nzuri na anatembelea ist yake safiiiii
Sahihi kabisaaNyumba ni nyumba mkuu, ili mradi unalaza mbavu kunakucha…🙏🏽🙏🏽🙏🏽
Kama umelea wanao ovyo kihuni lazima wataman ufe wagawane mali zakoHuwa nina sikitika sana pale ambapo mzazi unajibana kujenga nyumba na makazi bora:
Watoto wakishakuwa wanaanza kutamani mzazi ufe ili waiuze nyumba kirahisi tu:
Hata watoto wakiwa na kazi na kujenga nyumba zao, bado wanaipigia mahesabu nyumba ya wazazi katika mtazamo wa kuiuza mala wazazi watakapo fariki.
Halafu hela wanainyea Bia tu na kuhonga mademu:
Sahihiì kabsaReverse psychology. Huyo anataka ujifunze kwa ku observe. Akikushauri maendeleo huyo hukawii kumsema
Sasa hivi unaangalia kigezo gani mkuu.NImeshapitaga huo umri wa kuzingatia uzuri na tako chifu
Uko sahihiBaada ya kuuza nyumba zake 7.
Pia ni baada ya kuwa billionaire, vipi kama angekuwa na maisha ya kawaida angeuza hizo nyumba?
Hapa mtoa mada ameongelea kuwa na nyumba sio nyumba za ghalama, ile tiny house pale Texas anayoiita la casita inaghalimu $50,000 ni hela ndogo?
Uko sahihiKama umelea wanao ovyo kihuni lazima wataman ufe wagawane mali zako
Tatizo ni wewe mzaz sio watoto
Miguu yako ni gari yakoGari
1.TabiaSasa hivi unaangalia kigezo gani mkuu.
Sawa1.Tabia
2.Usikivu
3.Usafi
3.Mapishi
4.Hofu ya Mungu na mchango wake pindi ninapopata shida (uvumilivu)
5.Mlango niufungue mwenyewe
NB:Hiyo namba 5 usipoelewa nijuze chifu
Hana akili huyo jamaa yakoKuna jamaa yangu analala msikitini ila anamiliki gari aina ya Subaru impreza. Una lolote la kumshauri?
Hizi ni hesabu za DarShida ya watu wanalinganisha nyumba na gari,
Unaweza kuwa na gari, huku unaendelea kutafuta hela za kujenga nyumba,
Gari kununua za kawaida hizi toka japan ni 15-25M wakati huo nyumba ili iitwe nyumba ni 45+M hapo weka na kiwanja cha 10M unafika 55M+, mtu hana hio hela kwa mara moja mnataka afanyaje? Wakati anaweza lipa 15M kisha akaanza ujenzi taratibu, pia kingine wengi wananunua second hand cars za 5-12M tu
Vyote vina umuhimu na binadamu unatakiwa uwe navyo vyote
😁😁Hizi ni hesabu za Dar