Nyie wanaume mnachotufanyia sisi tuwapendao...

Nyie wanaume mnachotufanyia sisi tuwapendao...

Kila mtu anajuwa kazi ya mapenzi wake na anajuwa ratiba zake kuna mapenzi unakuta yupo busy kiasi kwamba unaweza mtumia ujumbe asubuhi ajibu sa 8 usiku na usione shida.
Hujui wanaume wewe.

Mm na friends wa kiume ambao na pia najuana na ma girlfriends wao.
Kuna friend wangu mmoja nilikuwa napenda akiwa na mdada Fulani, ila huyu rafiki huwezi amini hana time naye.

Gf wake Mara kibao anakuja niambia niongee na rafiki yangu kwa nn anamfanyia hivyo.Mara hamtafuti mara nini....

Nikaja ongea na rafiki yangu hili ndo jibu alilonipa.

" huyo Dada napenda ila simtaki na siwezi mwambia ndo maana simtafuti ili yeye ajiongeze, ni mzuri, ni mpole, hana gharama,ana heshima nahisi nitamuumiza ni mwema kwangu ila sitomuoa namuonesha Singh zote simtaki ila haelewi.namuhitaji nikiwa na hamu nae basi tu, kama vip nisaidie kumwambia"
Mmmh nilichoka.
Huyo ndio Gudume gwa Mbegu!
 
Huyo unayemuanza kila siku amekuoa? Hata kama mume aisee una mahusiano ya kipekee mpendwa 😀😀
Kama Mme sawa atazunguka ila mwisho atarudi kwake. Hata wanandoa kuna wakati wanapiga simu kuwajulia familia hali, wakati akiwa job.
 
Kila mtu anajuwa kazi ya mapenzi wake na anajuwa ratiba zake kuna mapenzi unakuta yupo busy kiasi kwamba unaweza mtumia ujumbe asubuhi ajibu sa 8 usiku na usione shida.
Hujui wanaume wewe.

Mm na friends wa kiume ambao na pia najuana na ma girlfriends wao.
Kuna friend wangu mmoja nilikuwa napenda akiwa na mdada Fulani, ila huyu rafiki huwezi amini hana time naye.

Gf wake Mara kibao anakuja niambia niongee na rafiki yangu kwa nn anamfanyia hivyo.Mara hamtafuti mara nini....

Nikaja ongea na rafiki yangu hili ndo jibu alilonipa.

" huyo Dada napenda ila simtaki na siwezi mwambia ndo maana simtafuti ili yeye ajiongeze, ni mzuri, ni mpole, hana gharama,ana heshima nahisi nitamuumiza ni mwema kwangu ila sitomuoa namuonesha Singh zote simtaki ila haelewi.namuhitaji nikiwa na hamu nae basi tu, kama vip nisaidie kumwambia"
Mmmh nilichoka.
Ukiwa na mwanaume wako nadhani huwa mnaongea mengi sana!
Mipango yenu, malengo yenu na hata namna ya kukuza kipato chenu wawili!
Najua, na nina imani kupitia hayo mazungumzo utakuwa ushajua nafasi yako kwake!
My future husband najua kazi yake, najua muda ambao tunaweza kuongea mpaka maneno yaishe kwenye!
Kila mtu anamjua mtuwe vyema sana! Na asilimia kubwa ya wanaume hawanaga muda wa kuchat dear! Nazungumzia WANAUME
 
Hamna bebi wangu nakuwa nahangaika na mtaa mama watoto, sahivi mambo imekuwa tight so usikathirike pls...😍😍😍Ur my shining star siwez lala bila kukutazama dia!
Image kama wewe babe kunitafuta mpaka nikuanze kwa kweli nafikilia kujiongeza
 
Wanaume wanapenda wanawake wazuri ukiwa mzuri mwanaume atakuafuata tu hayo mengine mtayajenga.... Na hao wazuri wapo wengi sana. Na wanawake wanapenda wanaume wazuri ila kwa mwanamke uzuri pekee si sababu anaenda zaidi ya hapo awe na vitu vya ziada...unfortunately wenye sifa za ziada ni wachache sana na competition kuwapata ni kubwa sana.. Ukiona mtu anakupotezea jua ni kutokana na competition iliyotengenezwa kutokana na standards zilizowekwa na wanawake wenyewe hivyo demands inakua kubwa na supply yao ni ndogo. If you still want him step up your game dear!
 
Ndio tatizo lenu nyie wanawake,,, kuna manzi wangu hapa vocha nampaga mm ila hanitafutagi kumanina hadi nianze mm.. Ila nikimpigia utasikia mbona kimya wakati hat kunitafut hanitafuti.. Hv ni nani alowaambia kuwa lazima tuanze sisi ni nani..?
Acheni ukoloni mnabore sana.
Sasa ngoja tuwaoneshe
Unaijua ile ngoma ya Chuma ulete...chuma uletee? Kama huijui kaiskilize mkuu🤣🤣🤣 demu akiwa hakupendi anafanyaga mambo ya kicenge sana yani!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom