Nyie wanaume mnachotufanyia sisi tuwapendao...

Nyie wanaume mnachotufanyia sisi tuwapendao...

Nishajibu mpenzi...
Kwangu mimi huwa sioni tatizo kumtafuta babe wangu kila siku! Yaani hata miezi na miezi niwe namuanza mimi tuu naona kawaida sana, unajua kwa nini?! NAMPENDA, upendo hauhesabu!
Sio kweli huu ni UWONGO ulioandika hapa hakuna Mwanamke wa hivyo.
 
Hata yeye akikupenda afanye kama wewe mnavyofanya.

Am old enough for this mwanaume akikupenda hawezi ficha, ukiona utafutwi walau Mara moja kwa Siku juwa kuna anaetafutwa. Wewe kutwa morning bby? Mchana umeshindaje bby, jioni, ushatoka kazini bby? Pole na kazi, every day hajawahi kukuanza? No no noooooo!!

Wanaume nadanganya au?
Hahahahaha
Daaahhh, bado kuna zile za umekula babe?! Basi mimi mezeeka jamani!
Hakuna anaetafutwa, nitakutumia text asubuhi Umeamkaje, asubuhi njema! Akisoma atajibu, kwa muda wake atapiga simu!!

Ndo maana nikasema, atapiga simu sio lazima iwe asubuhi, ila mimi nilivyo lazima nimjulie khali asubuhi!
 
Hata yeye akikupenda afanye kama wewe mnavyofanya.

Am old enough for this mwanaume akikupenda hawezi ficha, ukiona utafutwi walau Mara moja kwa Siku juwa kuna anaetafutwa. Wewe kutwa morning bby? Mchana umeshindaje bby, jioni, ushatoka kazini bby? Pole na kazi, every day hajawahi kukuanza? No no noooooo!!

Wanaume nadanganya au?
Anaandika vitu ambavyo ata yeye nafsi inamsuta.
 
Hahahahaha
Daaahhh, bado kuna zile za umekula babe?! Basi mimi mezeeka jamani!
Hakuna anaetafutwa, nitakutumia text asubuhi Umeamkaje, asubuhi njema! Akisoma atajibu, kwa muda wake atapiga simu!!

Ndo maana nikasema, atapiga simu sio lazima iwe asubuhi, ila mimi nilivyo lazima nimjulie khali asubuhi!
@Sakayo Nikikupataa...... milele nitafurahiii...... ntaimba nakupendaaa.......

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hata yeye akikupenda afanye kama wewe mnavyofanya.

Am old enough for this mwanaume akikupenda hawezi ficha, ukiona utafutwi walau Mara moja kwa Siku juwa kuna anaetafutwa. Wewe kutwa morning bby? Mchana umeshindaje bby, jioni, ushatoka kazini bby? Pole na kazi, every day hajawahi kukuanza? No no noooooo!!

Wanaume nadanganya au?
Naunga mkono hoja

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom