Nyie wanaume mnachotufanyia sisi tuwapendao...

Nyie wanaume mnachotufanyia sisi tuwapendao...

Nachojua mpaka mwanamke anatoa la moyoni jua kavumilia sana. Kinachobaki ni kubalance shobo, maana inafika wakati unajiona wewe ndo mwenye shida kha! Mapenzi ni kujaliana bana. Sio upande mmoja ndo unakuwa mtumwa wa mapenzi
Ukimpenda huwezi kumbuka wewe ndo unaanza salam dear!
 
Tatizo liko wapi hapo dear!
Mapenzi yapo namna ambavyo unataka yawe dear
Hapana, umesahau kuwa unaemtaka sio Yule mungu anakupa? Ni Mara chache sana my dia kukutana na mtu roho inapenda.
Tunakutana na huyo ulopewa na Mungu unapiga moyo konde unajisemea ntamvumilia na kumfanyia kila kitu, unampenda unamjali, unamheshimu ila yeye hakuna anachofanya kwa ajili yako atimae ndo kama hivyo, usipontafuta hakutafuti, utajiendezeka ila mwisho unachoka.​
 
Hiyo kitu inatakiwa ifahamike kabla hamjaanza mahusiano lazima kuelezana madhaifu yetu kabla kuingia kwenye mahusiano mtu ajue kwamba kupima simu kujibu sms ni ngumu.
Kuna mengine sio lazima muambiane, wewe mwenyewe unayasoma tuu kwa mpenzi wako!
Kuna vitu vidogo vidogo ambavyo inabidi tuvibebe kwa ajili ya tuwapendao!
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] We bado unawaza kuhusu hao viumbe wa hovyohovyo???? Piga kazi zako, tafuta pesa... Pesa ndo rafiki na mpenzi wa kweli, achana na hizo simbilisi

Sent using Jamii Forums mobile app
Mhh siamini kama haya ni maandiko yako....
Mungu akurehemu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom