Nyakarungu: Nimeripoti polisi kwa usalama wangu

Nyakarungu: Nimeripoti polisi kwa usalama wangu

Nasikia makao makuu pale chadema hana kazi yoyote zaidi ya kufuatilia habari za watu hasa zito bahati nzuri zito kaaga kwao tusingekuwa naye sasa chadema inakufa sijui ataishi vipi huyu kijana kazoea vya kunyonga vya kuchinja hawezi.
Kufuatilia habari za watu kama hizi hapa? Maana wakati anadanganya kwenye stori hii nilikua nae pale Rombo Green View Hotel ambako waandishi wa habari hii walikuja pale tukakaa siku 3 kabla ya story hii haijachongwa.Sasa aje hapa awaeleze watu kama kweli yeye ni daktari.Soma hapa Sababu ya kutokuendelea : Daktari atishiwa kuuawa - wavuti.com



Daktari aliyeandika ripoti ya mauaji yaliyotokea Tarime, atishiwa kuuawa


Daktari aliyesimamia uchunguzi wa miili ya watu wanne kati ya watano waliouawa na Polisi Mei 16, mwaka huu akiziwakilisha familia za wafiwa amedai kwamba ametumiwa ujumbe wa maandishi kwa simu kwamba atauawa.

Daktari huyo, Grayson Nyakarungu wa Mwanza alisimamia uchunguzi wa miili ya Chacha Ngoka, Emmanuel Magige, Bhoke Chawali na Mwikwabe Mwita katyika uchunguzi uliofanyika Mei 23, mwaka huu.

Alisema kwamba alipokea ujumbe wa simu mara mbili kwa nyakati tofauti Mei 26, mwaka huu akiwa safarini kuelekea Dar es Salaam uliojaa vitisho.

Alidai kwamba moja wa ujumbe huo unaosomeka, "Hizo ripoti siyo za kisiasa, acha kujiingiza kichwa kichwa utajutia, Tundu Lissu ndiye anakutumia ili yeye apate umaarufu, usipokoma kwa onyo hili, tutakushughulikia, subiri mahakamani ukatoe ushahidi, usidanganywe..."

Dk. Nyakarungu alisema mara baada ya kupokea ujumbe huo, alipiga simu katika namba hiyo na kupokewa na mwanamke aliyedai kuwa yuko Mwanza ambaye hakutaka kujitambulisha. Alidai kwamba mara baada ya kukata simu hiyo, alipokea ujumbe mwingine uliosema:

"Hata ukitutambua utafanya nini, narudia mara ya mwisho, hizo ripoti haziwahusu wanahabari, funga domo lako."

Dk Nyakarungu alisema kwamba ametoa taarifa juu ya matukio hayo katika Kituo cha Polisi, Oystebay, Dar es Salaam na kufunguliwa jalada namba OB/RB/9214/11.

Hata hivyo, alisema licha ya vitisho hivyo hataogopa kwa kuwa alitumwa na familia na amelazimika kuwapa taarifa zote zilizojitokeza. Alisema inaelekea kuwa aliyetuma ujumbe huo amekuwa akimfuatilia kwa kuwa ametuma ujumbe huo katika namba zake mbili tofauti za simu.


 
Attention seeker.....!

Hizi siasa za kishamba zitawamaliza.

Halafu unaitaja Red Brigade kama vile ni kikundi kisichokua rasmi.Hiki ni kikundi cha ulinzi na usalama wa mali na usalama wa viongozi wa chama na kipo.kikatiba.Sasa kama umefanya au kutangaza jambo ambalo linaathiri mali za chama Red Brigade ni lazima wachukue hatua

Madhara unayoweza kuleta kwa chama labda ni kushambulia ofisi na kuvunja vioo kwa mawe au magari tu ila kwa hoja huna madhara

Usijitafutie umaarufu kwa kujifanya eti Katibu Mkuu amekufuatilia kwa Red Brigade

Hizi mbinu za kishamba za mabosi wenu mtashindwa

Grow up!

Huu umarufu balaa!
kama vipi akapge pcha za uchi halafu shigongo ammpe umaarufu!
 
Please people nimeamua kufanya hivi kwa sababu za usalama wangu tu,

Najua kesi za wanasiasa kesho nitang'olewa meno watajitokeza na kusema ni ccm wametumia mwanya wa mgogoro uliopo ili wachafue viongozi wa cdm, sasa it is better kusema ili likitokea liwe na pa kuanzia.

only for my safety

Some thing is wrong with you my brother!heshimu viongozi wako....unaonekana wewe ni mtu wa migogoro sana...huyo Zitto mwenyewe yuko kimya akitafakari, nyie wapambe mnaropoka tu kwa kusingizia demokrasia.
 
Dr.Mo ,

Nakuambia hawa watu ni vilaza hakuna mfano.Ni comedians!

Na Moderators hakuna kuondoa au kuunganisha huu uzi.Uache hapa tuwavue nguo leo! Tutawasulubisha hapa hadi wajute

nyie vilaza tu mnakesha mitandaoni kuwapumbaza mabwana zenu wajione wanapendwa kumbe munawapeleka kuzimu.wala hamna habari ya kinachoendelea mikoani.ninyi kwenu tanzania ni arusha tu,endeleeni kujipumbaza mwishowe mutathibitisha ujinga wenu.
 
Last edited by a moderator:
Ben anaweza kuishi maisha yake tatizo ni pale anapokubali kuwa kondomu. Na siasa yetu ya bongo ni kijinga sana kwakuwa ukimtukana mtu mwenye heshima katika jamii ndio mtoko wenyewe huo.
Lakini ni vema tukaendelea kumpa ushuri bado kijana sana hawa anaowaegemea ni wazee sana wataondoka na kumuacha kama ratiba ya kutoka duniani itafuata kanuni ya umri lakini pia anaowafanyia kazi za ushushushu hawatakuwa viongozi milele ajue hilo.
 
This is for my life and safety....!!

Nimetoa taarifa kwa jeshi la polisi katika kituo kikuu cha Mkoa Mkoani Morogoro,

Juu ya taarifa niliyopewa ya kuwa Katibu Mkuu wa chama changu Chadema Amemwagiza Mkurugenzi wa ulinzi na usalama anishughulikie kwa mitandao wa red briged. Ameagiza wanifuatilie!!

Hii ni kufuatia tamko langu na agizo la kuondoa uharamia wa demokrasia unaofanywa na wahafidhina na watiifu wao ndani ya chama.

Tutaanza kutekeleza maazimio yetu kuanzia tarehe 03/12/2013 kwa mbinu mpya tutakayoitangaza hadharani wala hatutakoma harakati hii wala hatutaki tena kufungwa kwa mjadala kienyeji kiasi hiki.

Nimetoa taarifa hii ikafunguliwa file number MOR/RB/12999/13

Na. Grayson M. Nyakarungu

Sasa CHADEMA watang'oana kucha sasa hivi.
Imeanza na "kuwaondoa wasaliti" , mwisho wataishia na ethnic cleansing.
 
Attention seeker.....!

Hizi siasa za kishamba zitawamaliza.

Halafu unaitaja Red Brigade kama vile ni kikundi kisichokua rasmi.Hiki ni kikundi cha ulinzi na usalama wa mali na usalama wa viongozi wa chama na kipo.kikatiba.Sasa kama umefanya au kutangaza jambo ambalo linaathiri mali za chama Red Brigade ni lazima wachukue hatua

Madhara unayoweza kuleta kwa chama labda ni kushambulia ofisi na kuvunja vioo kwa mawe au magari tu ila kwa hoja huna madhara

Usijitafutie umaarufu kwa kujifanya eti Katibu Mkuu amekufuatilia kwa Red Brigade

Hizi mbinu za kishamba za mabosi wenu mtashindwa

Grow up!

Mbona umewaka sana baada ya kutajwa kibabu??wewe ndiye josephine mshumbushi nn??
Acha kujipendekeza kwa wanaume wenzio..shaur yako
 
Nyakarungu bhana ile hadith yetu kule facebook imeishia wap vile, pleas pleas waas wa cdm msimfanye zitto akaonekana boya mwenzen kaomba radh anataka yaishe nyie mnamharibia
 
Mnafiki mkubwa.Huna hata aibu.

Eti Dr Slaa akufuatilie wewe usiye hata na hadhi ya kuwa sisimizi.

Nenda kaoge kwanza!
 
We mwehu nani ahangaike na wewe?

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
nyie vilaza tu mnakesha mitandaoni kuwapumbaza mabwana zenu wajione wanapendwa kumbe munawapeleka kuzimu.wala hamna habari ya kinachoendelea mikoani.ninyi kwenu tanzania ni arusha tu,endeleeni kujipumbaza mwishowe mutathibitisha ujinga wenu.
kama ndiyo hivyo ,
wewe umefuata nini sasa ?
 
This is for my life and safety....!!

Nimetoa taarifa kwa jeshi la polisi katika kituo kikuu cha Mkoa Mkoani Morogoro,

Juu ya taarifa niliyopewa ya kuwa Katibu Mkuu wa chama changu Chadema Amemwagiza Mkurugenzi wa ulinzi na usalama anishughulikie kwa mitandao wa red briged. Ameagiza wanifuatilie!!

Hii ni kufuatia tamko langu na agizo la kuondoa uharamia wa demokrasia unaofanywa na wahafidhina na watiifu wao ndani ya chama.

Tutaanza kutekeleza maazimio yetu kuanzia tarehe 03/12/2013 kwa mbinu mpya tutakayoitangaza hadharani wala hatutakoma harakati hii wala hatutaki tena kufungwa kwa mjadala kienyeji kiasi hiki.

Nimetoa taarifa hii ikafunguliwa file number MOR/RB/12999/13

Na. Grayson M. Nyakarungu
Sasa naanza kuwa na mashaka hii teamZitto
mwanzoni nilitaka kuona kama wako sahihi.
 
Kila mburula anayetaka mkwanja wa ccm anaropoka kuhusu cdm,eti naye huyu anadhani wakina nyara wassira watampa bilioni 2 kama walivyompa zitto,!!zitto f**ked up the deal na ccm watadeal naye because they don't
tolerate failures from their informers,who is nyakabungu by the way?
 
Back
Top Bottom