Nyakarungu: Nimeripoti polisi kwa usalama wangu


Nyakarungu

Nyakarungu

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2011
Messages
448
Likes
74
Points
45
Age
38
Nyakarungu

Nyakarungu

JF-Expert Member
Joined May 1, 2011
448 74 45
This is for my life and safety....!!

Nimetoa taarifa kwa jeshi la polisi katika kituo kikuu cha Mkoa Mkoani Morogoro,

Juu ya taarifa niliyopewa ya kuwa Katibu Mkuu wa chama changu Chadema Amemwagiza Mkurugenzi wa ulinzi na usalama anishughulikie kwa mitandao wa red briged. Ameagiza wanifuatilie!!

Hii ni kufuatia tamko langu na agizo la kuondoa uharamia wa demokrasia unaofanywa na wahafidhina na watiifu wao ndani ya chama.

Tutaanza kutekeleza maazimio yetu kuanzia tarehe 03/12/2013 kwa mbinu mpya tutakayoitangaza hadharani wala hatutakoma harakati hii wala hatutaki tena kufungwa kwa mjadala kienyeji kiasi hiki.

Nimetoa taarifa hii ikafunguliwa file number MOR/RB/12999/13

Na. Grayson M. Nyakarungu
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,600 280
Kaka hakuna kucheka nao make wameonekana siyo watu wakileta ujinga waletee upumbavu kwa nini uhuru wa kuongea ukosekane wewe umetoa tamko kama anaona baya kwa nini asiende kutoa la kwake akipinge kwa hoja kuliko kukutishia maisha.

Walizoea sana kutisha watu lakini kaeni mkijua kizazi cha leo siyo cha kutisha hata kidogo lazima uwazi na ukweli kwenye vyama uwepo wala siyo nguvu tena.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,600 280
Wewe ni adui wa Demokrasia,acha kuropoka,kama umeamua kupambana kwa nini unaogopa kufa?
Hakuna sehemu imeandikwa kuwa mpambanaji lazima afe kumbe zenu ni kuuwa watu nadhani mlioua wanatosha hamtapata mwingine tena 40zenu zimefika mlidhani zitto ni mwepesi kiasi hicho mtakimbiana tu.
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
hii sasa imekua ni deal....ni njia rahisi ya kutafuta popularity....mnafanya muonekane kama VICHAA sasa hata kama mlikua na point....this is too much sasa...hata zito mnamfanya aonkane alikua akishirikiana na watu HAMNAZO(if at all alikua anashirikiana na vilaza kama wewe)......its too much
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,398
Likes
2,726
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,398 2,726 280
Huyu mkunga anatafuta umaalufu wa kijinga ila niwalaumu wanao coment thread ya huyu mkunga,
 
N

Nascoba

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2012
Messages
248
Likes
76
Points
45
Age
35
N

Nascoba

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2012
248 76 45
mkuu harakati hizo ni muhimu kwa ustawi wa demokrasia ndani ya taifa letu.wala usikatishwe tamaa na waoga hao.tuko pamoja sana ktk hili na tunasubiri kwa hamu kubwa harakati hizi.hatuwezi kukaa kimya kinyonge na kuwaachia wachache taasisi hii wakati watu wamepoteza ajira zao kwa ajili ya chadema,watu wamepoteza maisha na kuacha familia zao kwa ajili ya chadema.chadema tumeijenga sote na ikibidi kuibomoa pia tutashirikiana kiroho safi kabisa ili iwe fundisho kwa wachaga wengine wenye tamaa za madaraka.
 
Q

Quart

Member
Joined
Sep 6, 2013
Messages
69
Likes
31
Points
25
Q

Quart

Member
Joined Sep 6, 2013
69 31 25
Mjnga 2 ww huna lolote,CDM bado iko imara sn,kamtafute Mwigulu akupe Namba,
 
1

1army

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
513
Likes
1
Points
33
1

1army

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2012
513 1 33
heti brigedia! Tatizo vijana wana ndoto za haraka sana wakati uwezo zero, huyu nae anatafuta umaharufu mpaka anajipeleka polisi, Brigedia?
 
Nyakarungu

Nyakarungu

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2011
Messages
448
Likes
74
Points
45
Age
38
Nyakarungu

Nyakarungu

JF-Expert Member
Joined May 1, 2011
448 74 45
Please people nimeamua kufanya hivi kwa sababu za usalama wangu tu,

Najua kesi za wanasiasa kesho nitang'olewa meno watajitokeza na kusema ni ccm wametumia mwanya wa mgogoro uliopo ili wachafue viongozi wa cdm, sasa it is better kusema ili likitokea liwe na pa kuanzia.

only for my safety
 
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
3,111
Likes
68
Points
145
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
3,111 68 145
Askari mwoga wewe tlia na uwe makini na porojn unazoandika,maisha hayana photocopy
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,913
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,913 280
This is for my life and safety....!!

Nimetoa taarifa kwa jeshi la polisi katika kituo kikuu cha Mkoa Mkoani Morogoro,

Juu ya taarifa niliyopewa ya kuwa Katibu Mkuu wa chama changu Chadema Amemwagiza Mkurugenzi wa ulinzi na usalama anishughulikie kwa mitandao wa red briged. Ameagiza wanifuatilie!!

Hii ni kufuatia tamko langu na agizo la kuondoa uharamia wa demokrasia unaofanywa na wahafidhina na watiifu wao ndani ya chama.

Tutaanza kutekeleza maazimio yetu kuanzia tarehe 03/12/2013 kwa mbinu mpya tutakayoitangaza hadharani wala hatutakoma harakati hii wala hatutaki tena kufungwa kwa mjadala kienyeji kiasi hiki.

Nimetoa taarifa hii ikafunguliwa file number MOR/RB/12999/13

Na. Grayson M. Nyakarungu
Attention seeker.....!

Hizi siasa za kishamba zitawamaliza.

Halafu unaitaja Red Brigade kama vile ni kikundi kisichokua rasmi.Hiki ni kikundi cha ulinzi na usalama wa mali na usalama wa viongozi wa chama na kipo.kikatiba.Sasa kama umefanya au kutangaza jambo ambalo linaathiri mali za chama Red Brigade ni lazima wachukue hatua

Madhara unayoweza kuleta kwa chama labda ni kushambulia ofisi na kuvunja vioo kwa mawe au magari tu ila kwa hoja huna madhara

Usijitafutie umaarufu kwa kujifanya eti Katibu Mkuu amekufuatilia kwa Red Brigade

Hizi mbinu za kishamba za mabosi wenu mtashindwa

Grow up!
 

Forum statistics

Threads 1,252,233
Members 482,048
Posts 29,801,271