Nyakarungu: Nimeripoti polisi kwa usalama wangu

Nyakarungu: Nimeripoti polisi kwa usalama wangu

We pimbi kweli,unakurupuka tu,umeisikia hotuba yake,acha kukurupuka unatia aibu na cheti chako cha chekechea...
Ongeza tusi lingine lingine basi dogo,
siyo kusikia mimi nilikuwepo kwenye hiyo shughuli karibu simiyu mimi siyo mjinga kama wewe unatembea sumu mfukoni.
 
Please people nimeamua kufanya hivi kwa sababu za usalama wangu tu,

Najua kesi za wanasiasa kesho nitang'olewa meno watajitokeza na kusema ni ccm wametumia mwanya wa mgogoro uliopo ili wachafue viongozi wa cdm, sasa it is better kusema ili likitokea liwe na pa kuanzia.

only for my safety

Kwan unanini ww? Maana hata ktk ulimwengu wa siasa hujulikani, anayekufuatilia nahisi anapoteza muda tu.
 
Kwan unanini ww? Maana hata ktk ulimwengu wa siasa hujulikani, anayekufuatilia nahisi anapoteza muda tu.
Soma maelezo yake kwa ufasaha usijitoe ufahamu.slaa anaitaguta roho yake
 
Ongeza tusi lingine lingine basi dogo,
siyo kusikia mimi nilikuwepo kwenye hiyo shughuli karibu simiyu mimi siyo mjinga kama wewe unatembea sumu mfukoni.
Kama ulikuwepo alitaja london we bhahau,hongera kwa kusafisha lami na OMO...
 
Yule msomali na yule kijana asiyejulikana ukoo wako mikoani wakieneza ----- wao kukiimarisha chama, wamewaacha vibaraka kwenye mitandao kuwapoteza lengo wapambanaji wa cdm.

Napenda kuwashauri msiwajibu kila atakayeweka bandiko wakachangia wenyewe kwa wenyewe watafika mahala watakoma.

Wakuu cdm fufueni m4c makamanda wote waingie mtaani kueneza sera za cdm, ujinga wa mitandaoni waachiwe wana lumumba
 
This is for my life and safety....!!

Nimetoa taarifa kwa jeshi la polisi katika kituo kikuu cha Mkoa Mkoani Morogoro,

Juu ya taarifa niliyopewa ya kuwa Katibu Mkuu wa chama changu Chadema Amemwagiza Mkurugenzi wa ulinzi na usalama anishughulikie kwa mitandao wa red briged. Ameagiza wanifuatilie!!

Hii ni kufuatia tamko langu na agizo la kuondoa uharamia wa demokrasia unaofanywa na wahafidhina na watiifu wao ndani ya chama.

Tutaanza kutekeleza maazimio yetu kuanzia tarehe 03/12/2013 kwa mbinu mpya tutakayoitangaza hadharani wala hatutakoma harakati hii wala hatutaki tena kufungwa kwa mjadala kienyeji kiasi hiki.

Nimetoa taarifa hii ikafunguliwa file number MOR/RB/12999/13

Na. Grayson M. Nyakarungu


Wewe ni kati ya masalia ya Zitto nini? Habaki mtu hapa!
 
Last edited by a moderator:
Hivi huyu mkunga wa jadi anatafuta umaarufu kwa kula mavi ya masalia,shame on you!!!Nyambaffff
 
Kitila.jpgNyakarungu2.jpgnyakarungu3.jpg
 
Nyakarungu umefanya la maana kuwahi kurepoti hujuma Dr.W.Slaa anazotaka kukufanyia sasa kazi imebakia kwa vifaranga wake kukutukana tu.

Naelewa kwa nini Kamati kuu walikuvua vyeo vyote kumbe mtandao umeenza kufanya kazi unadhani utabaki kwa sababu Baregu anakutetea CC bootua zitto msaliti mpenda brief kess nyekundu
 
Kesi yako imeishia wapi ya kutishiwa na zito?

Zitto kweli tahira duh unatamba wasira ramadhani inghondu ahmed msangi mngo,a kucha na magego ya ulimboka ndio partner wako siku hizi
 
Back
Top Bottom