Nyakarungu: Nimeripoti polisi kwa usalama wangu

Nyakarungu: Nimeripoti polisi kwa usalama wangu

Attention seeker.....!

Hizi siasa za kishamba zitawamaliza.

Halafu unaitaja Red Brigade kama vile ni kikundi kisichokua rasmi.Hiki ni kikundi cha ulinzi na usalama wa mali na usalama wa viongozi wa chama na kipo.kikatiba.Sasa kama umefanya au kutangaza jambo ambalo linaathiri mali za chama Red Brigade ni lazima wachukue hatua

Madhara unayoweza kuleta kwa chama labda ni kushambulia ofisi na kuvunja vioo kwa mawe au magari tu ila kwa hoja huna madhara

Usijitafutie umaarufu kwa kujifanya eti Katibu Mkuu amekufuatilia kwa Red Brigade

Hizi mbinu za kishamba za mabosi wenu mtashindwa

Grow up!

inafanana na ile Tamthilia yako Maarufu ya 'Stop Ben Saanane Group' eti Viongoz wa Chama na Serikal wanakuwinda ww!
 
Mbio za sakafuni hizi! ule waraka si ulituambi wazi wazi kwamba chama kina matumizi mabaya ya fedha! babu anachukua tu kwenda kulipia mahari mta weza kukosoa vipi huku nje wakate ya kwenu yamewashinda

Punguani kama ww ndiyo huwa mnolitia taifa gharama kwa kuwasomesha lakin hamna mchango wowote wa maana.

MODS NAOMBA MUWEKE KITUFE CHA TINDIKALI ILI TUWE TNAWAGONGEA HAWA WACHUMIA TUMBO KAMA HUYU PIMBI.
 
Una matatizo sana Chris Lukosi, samahani ulipokuwa PoliCCM uliondoka ukiwa kwenye Rank gani? usikute ulikuwa Koplo. Jamani wadau tunabishana na Koplo humu! aliyekuwa analinda viongozi!
Naomba nijue details zako kamili halafu ndio tubishane
 
fanya hivyo mkuu huo ni mtandao hatari sana
 
Cha kushangaza hakuna mwanachama wa cdm atayekua nyuma yenu!!! Kwanza mtatimuliwa wote cdm ni taasisi sio pango la wahuni kama zitto na aina yake
 
Mbowe atazaa na wengi ! tena ulivo mkali hivi, kama avtar yako ndio halisi, kati ya mbowe au babu wata maliza biashara !

Pole sana maana huyo dada amekuumiza vibaya kwa hoja,Jadili kama msomi
 
Sema kingine, HIVI UMESOMA ULE UPUUZI WA NYAKARUNGU ALIOULETA HUMU JANA ? HATA KILE CHAMA KIBOVU KABISA ( AMBACHO KILA MJUMBE WA NEC ANA PRICE TAG MGONGONI ) CCM, HAKIWEZI KUVUMILIA UJINGA KAMA HUO , NEXT TIME HOJA ZA SISIMIZI KAMA HUYO USIWAHUSISHE MBOWE NA SLAA , HAO NI WATU WAKUBWA MNO.

Kiongozi wa juu wa chama yupo too local(waraka). Slaa anatumia pesa za ruzuku ya chama kuspendi na demu wake josephine(waraka).
 
This is for my life and safety....!!

Nimetoa taarifa kwa jeshi la polisi katika kituo kikuu cha Mkoa Mkoani Morogoro,

Juu ya taarifa niliyopewa ya kuwa Katibu Mkuu wa chama changu Chadema Amemwagiza Mkurugenzi wa ulinzi na usalama anishughulikie kwa mitandao wa red briged. Ameagiza wanifuatilie!!

Hii ni kufuatia tamko langu na agizo la kuondoa uharamia wa demokrasia unaofanywa na wahafidhina na watiifu wao ndani ya chama.

Tutaanza kutekeleza maazimio yetu kuanzia tarehe 03/12/2013 kwa mbinu mpya tutakayoitangaza hadharani wala hatutakoma harakati hii wala hatutaki tena kufungwa kwa mjadala kienyeji kiasi hiki.

Nimetoa taarifa hii ikafunguliwa file number MOR/RB/12999/13

Na. Grayson M. Nyakarungu
Kweli mpuuzi ni mpuuzi tu
 
@Dr w.slaa njoo huku kuna mburula na malaya wa kisiasa anatafuta umaarufu kupitia jina lako.
 
Iyo condom itakuwa Shoza,mwampamba na Lumumba buku7 FC.,.

Viongozi wa chama chake wanaomba kutonywa mpaka kukaguliwa mahesabu na kiongozi wa PAC kisa ni Naibu katibu wa chama. Hivi hamuoni aibu?
 
Kiongozi wa juu wa chama yupo too local(waraka). Slaa anatumia pesa za ruzuku ya chama kuspendi na demu wake josephine(waraka).

kama mkulu anavyoenda kuspendi na mama salma majuu kwa kodi zetu.
 
Nyakarungu umefanya la maana kuwahi kurepoti hujuma Dr.W.Slaa anazotaka kukufanyia sasa kazi imebakia kwa vifaranga wake kukutukana tu.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom