Nyakarungu: Nimeripoti polisi kwa usalama wangu

Nyakarungu: Nimeripoti polisi kwa usalama wangu

Sasa CHADEMA watang'oana kucha sasa hivi.
Imeanza na "kuwaondoa wasaliti" , mwisho wataishia na ethnic cleansing.

Sinapata ona ogwakukaja mwenye njaa kama wewe!Maisha magumu haya tunayopewa lkn upo tayari kutusaliti sababu ya Lumunba FC Buku 7!

Isya syoni fijo naloli
 
This is for my life and safety....!!

Nimetoa taarifa kwa jeshi la polisi katika kituo kikuu cha Mkoa Mkoani Morogoro,

Juu ya taarifa niliyopewa ya kuwa Katibu Mkuu wa chama changu Chadema Amemwagiza Mkurugenzi wa ulinzi na usalama anishughulikie kwa mitandao wa red briged. Ameagiza wanifuatilie!!

Hii ni kufuatia tamko langu na agizo la kuondoa uharamia wa demokrasia unaofanywa na wahafidhina na watiifu wao ndani ya chama.

Tutaanza kutekeleza maazimio yetu kuanzia tarehe 03/12/2013 kwa mbinu mpya tutakayoitangaza hadharani wala hatutakoma harakati hii wala hatutaki tena kufungwa kwa mjadala kienyeji kiasi hiki.

Nimetoa taarifa hii ikafunguliwa file number MOR/RB/12999/13

Na. Grayson M. Nyakarungu

Hivi mkuu hata kama hakuna ajira si bora ukope mtaji uanze kufuga kuku kwa style yenu hii ya siasa na kwa umri wako nakwambia safairi yako yaweza kuwa fupi sana kisiasa na mengineyo
 
Viongozi wa chama chake wanaomba kutonywa mpaka kukaguliwa mahesabu na kiongozi wa PAC kisa ni Naibu katibu wa chama. Hivi hamuoni aibu?

Tuhuma 11 za Zitto haipo hata moja kuhusu PAC!Anayetakiwa aone aibu ni CCM kwa maisha mabovu kwa watz!

Kuna picha yako nimeonyeshwa mkuu hadi nikakuhurumia ulivyochoka ahahaha!
 
Mtu mzima kama wewe unapowaandama wanasiasa individuals daily badala ya kuandama chama chao ................. ptuuuuuuuuuuuuuuu!
umemuona kumbe, huyu kiumbe , yaani anakurupuka huyo ,kuna watu humu huwa nataka siku moja niwaone angalau nitaweza kuchangia vizuri JF , may be wengine ni vipofu, vilema , wehu, walevi, msongo wa mawazo , kama huyu daima anapigana na watu badala ya hoja
 
Kufuatilia habari za watu kama hizi hapa? Maana wakati anadanganya kwenye stori hii nilikua nae pale Rombo Green View Hotel ambako waandishi wa habari hii walikuja pale tukakaa siku 3 kabla ya story hii haijachongwa.Sasa aje hapa awaeleze watu kama kweli yeye ni daktari.Soma hapa Sababu ya kutokuendelea : Daktari atishiwa kuuawa - wavuti.com



Daktari aliyeandika ripoti ya mauaji yaliyotokea Tarime, atishiwa kuuawa


Daktari aliyesimamia uchunguzi wa miili ya watu wanne kati ya watano waliouawa na Polisi Mei 16, mwaka huu akiziwakilisha familia za wafiwa amedai kwamba ametumiwa ujumbe wa maandishi kwa simu kwamba atauawa.

Daktari huyo, Grayson Nyakarungu wa Mwanza alisimamia uchunguzi wa miili ya Chacha Ngoka, Emmanuel Magige, Bhoke Chawali na Mwikwabe Mwita katyika uchunguzi uliofanyika Mei 23, mwaka huu.

Alisema kwamba alipokea ujumbe wa simu mara mbili kwa nyakati tofauti Mei 26, mwaka huu akiwa safarini kuelekea Dar es Salaam uliojaa vitisho.

Alidai kwamba moja wa ujumbe huo unaosomeka, “Hizo ripoti siyo za kisiasa, acha kujiingiza kichwa kichwa utajutia, Tundu Lissu ndiye anakutumia ili yeye apate umaarufu, usipokoma kwa onyo hili, tutakushughulikia, subiri mahakamani ukatoe ushahidi, usidanganywe...”

Dk. Nyakarungu alisema mara baada ya kupokea ujumbe huo, alipiga simu katika namba hiyo na kupokewa na mwanamke aliyedai kuwa yuko Mwanza ambaye hakutaka kujitambulisha. Alidai kwamba mara baada ya kukata simu hiyo, alipokea ujumbe mwingine uliosema:

“Hata ukitutambua utafanya nini, narudia mara ya mwisho, hizo ripoti haziwahusu wanahabari, funga domo lako.”

Dk Nyakarungu alisema kwamba ametoa taarifa juu ya matukio hayo katika Kituo cha Polisi, Oystebay, Dar es Salaam na kufunguliwa jalada namba OB/RB/9214/11.

Hata hivyo, alisema licha ya vitisho hivyo hataogopa kwa kuwa alitumwa na familia na amelazimika kuwapa taarifa zote zilizojitokeza. Alisema inaelekea kuwa aliyetuma ujumbe huo amekuwa akimfuatilia kwa kuwa ametuma ujumbe huo katika namba zake mbili tofauti za simu.


Nyakarungu mbona hujibu swala hili? kama ulifikia hatua ya kuwadanganya watanzania juu ya hii issue muhimu undhani ni kwa nini tukuamini kwa hili la leo?
 
Last edited by a moderator:
Namshukuru mungu cjawahi hata kuwaza juu ya kuwa mwanachama wa CHADEMA! Hili ni janga kuu la Taifa letu.
 
Naona Mods wamemsaidia Nyakarungu kufuta neno Brigedia kwenye kichwa cha habari. Asanteni kwa hilo Mods.
Nyakarungu = NJAA KALI that's why mara ajiite Dr, mara Brigedia. Mkuu omba mtaji ufuge kuku acha kujidhalilisha hivyo!
 
Kufuatilia habari za watu kama hizi hapa? Maana wakati anadanganya kwenye stori hii nilikua nae pale Rombo Green View Hotel ambako waandishi wa habari hii walikuja pale tukakaa siku 3 kabla ya story hii haijachongwa.Sasa aje hapa awaeleze watu kama kweli yeye ni daktari.Soma hapa Sababu ya kutokuendelea : Daktari atishiwa kuuawa - wavuti.com


Daktari aliyeandika ripoti ya mauaji yaliyotokea Tarime, atishiwa kuuawa


Daktari aliyesimamia uchunguzi wa miili ya watu wanne kati ya watano waliouawa na Polisi Mei 16, mwaka huu akiziwakilisha familia za wafiwa amedai kwamba ametumiwa ujumbe wa maandishi kwa simu kwamba atauawa.

Daktari huyo, Grayson Nyakarungu wa Mwanza alisimamia uchunguzi wa miili ya Chacha Ngoka, Emmanuel Magige, Bhoke Chawali na Mwikwabe Mwita katyika uchunguzi uliofanyika Mei 23, mwaka huu.

Alisema kwamba alipokea ujumbe wa simu mara mbili kwa nyakati tofauti Mei 26, mwaka huu akiwa safarini kuelekea Dar es Salaam uliojaa vitisho.

Alidai kwamba moja wa ujumbe huo unaosomeka, “Hizo ripoti siyo za kisiasa, acha kujiingiza kichwa kichwa utajutia, Tundu Lissu ndiye anakutumia ili yeye apate umaarufu, usipokoma kwa onyo hili, tutakushughulikia, subiri mahakamani ukatoe ushahidi, usidanganywe...”

Dk. Nyakarungu alisema mara baada ya kupokea ujumbe huo, alipiga simu katika namba hiyo na kupokewa na mwanamke aliyedai kuwa yuko Mwanza ambaye hakutaka kujitambulisha. Alidai kwamba mara baada ya kukata simu hiyo, alipokea ujumbe mwingine uliosema:

“Hata ukitutambua utafanya nini, narudia mara ya mwisho, hizo ripoti haziwahusu wanahabari, funga domo lako.”

Dk Nyakarungu alisema kwamba ametoa taarifa juu ya matukio hayo katika Kituo cha Polisi, Oystebay, Dar es Salaam na kufunguliwa jalada namba OB/RB/9214/11.

Hata hivyo, alisema licha ya vitisho hivyo hataogopa kwa kuwa alitumwa na familia na amelazimika kuwapa taarifa zote zilizojitokeza. Alisema inaelekea kuwa aliyetuma ujumbe huo amekuwa akimfuatilia kwa kuwa ametuma ujumbe huo katika namba zake mbili tofauti za simu.



Wewe lazima utakuww jamabazi nakwambia,kwa sbb matukio uliyofanya na wenzako hapa nchini na unayoendelea kufanya yanakupelekea kuwa jambazi kabisa,kama kweli mlikaa na kupanga ugaidi huu na kisha mkawapa waandishi wa habari kwa nini tusiamini kwamba wewe Ben na wenzako ni majambazi,wahaini,nq magaidi wa nchi hii??

Sasa hapa siasa iko wapi,utetezi kwa wanyonge uko wapi?!,siasa safi na demokrasia ziko wapi?!,na ni kwa nini pia tusiamini kwamba kumbe hata zitto pia mmemtungi?!,mmemfanyia ugaidi?!

Ben utakuja kufa vibaya sana,mbaya zaidi huna ulinzi wowote hapa duniani,kwa sbb ukiachilia ulinzi wa kawaida ambao watu wanatumia kujilinda ambao pia huna,hata mwenyezi mungu hawezi kukupa malaika wake wa kukulinda kutokana na hizi dhambi ambazo umeshafanya dhidi ya viumne vyake visivyokuwa na hatia?!!!!!!!
 
Jiandae na nyongeza ya 68% ya umeme!Anayekwenda Jamaica kubembea au anayekwenda USA kukaa siku 17 akishinda mall kupiga misele yy sio chizi?

kuna watu wana akili nu kama kaptula ya mkoloni,ivi wewe! unadhani gharama z maisha zipo tz pekee? acheni kudanganya wu wasio na uwezo wa ufikiri,kwamba eti kwa kuchagua CDM chama cha maungu na fitna maisha yatakuwa rahsi?
 
Back
Top Bottom