Nyakarungu: Nimeripoti polisi kwa usalama wangu

Nyakarungu: Nimeripoti polisi kwa usalama wangu

Una matatizo sana Chris Lukosi, samahani ulipokuwa PoliCCM uliondoka ukiwa kwenye Rank gani? usikute ulikuwa Koplo. Jamani wadau tunabishana na Koplo humu! aliyekuwa analinda viongozi!
Koplo wapi,uyo alikuwa private anatumwa vitumbua,chapati uku suruali limepauka,viatu vinasoli tatu tofauti...
 
CHADEMA kinapinga matumizi mabaya ya fedha za umma kupitia kisingizio cha mbio za Mwenge,Yeye anawasha taa ya kandili mchana.Kuiga falsafa za wanafalsafa wa Ugiriki bila substance ni tatizo
Mbio za sakafuni hizi! ule waraka si ulituambi wazi wazi kwamba chama kina matumizi mabaya ya fedha! babu anachukua tu kwenda kulipia mahari mta weza kukosoa vipi huku nje wakate ya kwenu yamewashinda
 
CCM hawapati usingizi kwa CDM

Box la Pandora limefungulia hatimaye kila mpuuzi kwenye hii timu ya usaliti anatoka kwa namna yake naamini kila moja atajiainisha kwa namna yake na madudu yake damu ya wote waliopotea kwenye mapambano inawaandama sasa wanakurupuka tu. Hii ni laana
 
Huyu mnafiki alikuwa anafanya siasa zake za kitapeli kwa kauli mbiu ya kihuni..Eti Washa Taa mchana!!

Washaa taa ndiyo nimeisikia Leo strategy zingine ni utumboutumbo tu sababu ya bange... hatajina Nyakarungu kwetu linamaana ya Ugoro au kwa kikerewe INA maana ya makalio ya mbwa jike.
 
Nyakarungu amekosa njia ya kujulikana anaona hii ndio njia sahihi naamini kwa jina la Mungu aliye hai alfa na omega utashindwa mchana kweupe na zitto atawaacha njia panda aither naye baada ya ku-fail km njia ni haram au kurudi kundini kama njia anayotumia ni halali

Mkuu wngu washindwe mara ngapi?

Mungu wetu ni mwaminifu amewaumbua mchana kweupe..
 
Box la Pandora limefungulia hatimaye kila mpuuzi kwenye hii timu ya usaliti anatoka kwa namna yake naamini kila moja atajiainisha kwa namna yake na madudu yake damu ya wote waliopotea kwenye mapambano inawaandama sasa wanakurupuka tu. Hii ni laana
Mbowe atazaa na wengi ! tena ulivo mkali hivi, kama avtar yako ndio halisi, kati ya mbowe au babu wata maliza biashara !
 
Washaa taa ndiyo nimeisikia Leo strategy zingine ni utumboutumbo tu sababu ya bange... hatajina Nyakarungu kwetu linamaana ya Ugoro au kwa kikerewe INA maana ya makalio ya mbwa jike.

Asante mkuu wangu kwa tafsiri yako...

Wakati mwingine jina linatafsiri mtu alivyo..
 
Mtu mzima kama wewe unapowaandama wanasiasa individuals daily badala ya kuandama chama chao ................. ptuuuuuuuuuuuuuuu!

Chama ni kinzuri ila baadhi ya watu wake ndio wabaya
 
Wasalaam.

Nimejaribu kusoma baadhi ya post ambazo umezituma sana sana katika hiki kipindi ambacho chama kikuu cha upinzani nchini (ChaDeMa) kikiwa kimefanya re-shuffle ya kawaida tu kwa chama chochote kukifanya ila nikawa na shauku kidogo juu yako kwa sababu kuu zifuatazo;

1.Upo kwa maslahi ya chama au yako binafsi?
-Hii ni kwa sababu ya kujaribu kujitokeza ghafla tu baada ya maamuzi ya Kamati Kuu ya Chama.
Je ulikuwa wapi muda wote?

2.Ungechukua Hatua za kisheria bila vugu vugu la mabadiliko ndani ya chama kabla au baada ya tukio?
-Hii ni kutokana na wewe kujineemesha na kitu kama ambacho wewe unaona ni udhaifu ndani ya chama chako,ulikuwa wapi muda wote hadi hii leo ndio ujaribu kuwaaminisha watu kuwa wewe ni mzalendo ndani ya chama?
Kumbuka unaanza kwa nchi yako kabla ya vyama,ila wewe umeonesha ya kuwa chama umekiweka mbele zaidi ya nchi yako,jambo ambalo sio zuri kabisa kaka.

Ushauri wangu;
You better wake up brethren#Tanzania inahitaji Ukombozi wa kimawazo kabla ya matendo,and if you are Realistic then you can be part of it.

Wako katika Harakati,
Davesto.
 
Dr Slaa na Mbowe mnapaswa kujua kanuni hii ya tatu ya mwendo isemayo "kila katika kitendo kuna sawa yake na kinyume chake" yote mnayoyatenda maovu dhidi ya binadamu wenzenu hamtokufa ila mpaka na nyinyi mpitie machungu kama hayo. Na ikiwa hayatokupateni nyinyi tambueni mna watoto akina Linus, Junior n.k. Fuatilieni historia ya duniani ya visasi ndio mtaelewa nasema nini.

Sema kingine, HIVI UMESOMA ULE UPUUZI WA NYAKARUNGU ALIOULETA HUMU JANA ? HATA KILE CHAMA KIBOVU KABISA ( AMBACHO KILA MJUMBE WA NEC ANA PRICE TAG MGONGONI ) CCM, HAKIWEZI KUVUMILIA UJINGA KAMA HUO , NEXT TIME HOJA ZA SISIMIZI KAMA HUYO USIWAHUSISHE MBOWE NA SLAA , HAO NI WATU WAKUBWA MNO.
 
Back
Top Bottom