Nishati NAFUU ni ipi katika Biashara yangu

Nishati NAFUU ni ipi katika Biashara yangu

KimChi

Senior Member
Joined
Feb 14, 2018
Posts
123
Reaction score
166
Wana JF habari,

Nina biashara yangu ya chips. Natumia mkaa kukaangia viazi na gas kuchomea chips, Nina mpango wa kununua gas deep fryer kwaajili ya kukaangia viazi. Swali ni je deep fryer ipi ni NAFUU kwa matumizi ya nishati yake(NB sio unafuu wa bei ya deep fryer) kati ya fryer ya umeme na gas, au niendelee tu na mkaa.

Wazoefu naomba ushauri au tag mzoefu anisaidie
 
Wana JF habari,

Nina biashara yangu ya chips. Natumia mkaa kukaangia viazi na gas kuchomea chips, Nina mpango wa kununua gas deep fryer kwaajili ya kukaangia viazi. Swali ni je deep fryer ipi ni NAFUU kwa matumizi ya nishati yake(NB sio unafuu wa bei ya deep fryer) kati ya fryer ya umeme na gas, au niendelee tu na mkaa.

Wazoefu naomba ushauri au tag mzoefu anisaidie
Deep fryer ya umeme ni nafuu zaidi
 
Back
Top Bottom