Nini Mchango wa Msanii Kama Wema Wakati wa Harakati kama za Leo?


M

Meela

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,133
Likes
607
Points
280
M

Meela

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,133 607 280
Wema ni mrembo ni babe. Alipokelewa CDM na kupewa ulinzi mzito wa chama kwa kuwa baadhi ya viongozi walikuwa wanatafuta namna ya kumweka ndani ya 18 ili wam"do" and they have achieved that. Mission accomplished full stop. Sasa hivi Wema is nobody to CDM and Wema has realized that too.
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
13,526
Likes
16,123
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
13,526 16,123 280
Kaweke hilo dole kwa ma wako aliyekuzaa. Mpuuzi wewe. Unafikiri matusi unayajua peke yako?
Magonjwa hapo nimekuonjesha tu kama Kb 2 za lugha za shombo. Hii ID acha kabisa ni weka mbali na watoto, inaweza lugha za kistaarabu, ina point na ina lugha za shombo ile mbaya. Ukijifanya unajichanganya na mimi ujipange kila channel naiweza, ukija kistaarabu nakujibu kistaarabu, ukileta hoja naina na kuijibu kiungwana sana. Ukija kutafuta mabasha nipo na niko na K Y Jelly kabisa sitaki uchubuke. Tazama hii ID vizuri ni shida, wenzako waliojichanga na mimi waliipata fresh na mpaka leo wanaheshima na mimi nawaheshimu. Ukitaka league ya shombo jipange maana ban itakuhusu kwani washamba huwa mnapandisha jazba kwa haraka na huwa nawamudu. Tazama nimekuprovoke umekuja fasta unahemea juujuu mishipa ya shingo kama unafanyiwa wiring.
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
14,547
Likes
8,348
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
14,547 8,348 280
Achana na hii ID itakuharibia siku ni shida. Cheza na mapeasant wenzako sio na mimi. Nakutakia usiku mwema jamaa yangu.
Yaani katika watu wapuuzi wewe ni mmoja wapo.
 
simbamzeewamwakidila

simbamzeewamwakidila

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
1,302
Likes
192
Points
160
simbamzeewamwakidila

simbamzeewamwakidila

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
1,302 192 160
Chama changu kilitumia nguvu nyingi kumtetea na kumnadi msanii Wema na wengine ikiaminika kuwa wanaweza kutumia fursa ya umaarufu wao katika sanaa kuvuta hisia kwa wengine wakati kama huu makamanda wanapo pambana huko field.
Lakini kwa muono wangu hakuna faida yeyote tuliyopata au tupatayo ukilinganisha na nguvu kubwa iliyotumika kumpokea, kumtetea na hata kumpa nafasi kama mtu wa msaada kwa chama.
Imagine matukio kama haya ya mawakala kupigwa mapanga na nondo na kuumizwa, mtu kama Wema angeposti katika ukurasa wake kuonyesha kusikitishwa nayo jamii ingepokeaje swala hilo? Hata vijana washabiki wake wangeguswa na kujenga taswira mpya ya kuelewa nini kinaendelea.
Sasa tokea kampeni za udiwani zimeanza hadi mabaya haya yanatokea yeye hana habari kabisa na hayamhusu. Lakini utetezi wa maonevu aliokuwa anafanyiwa ndio anaona chama kinamhusu, huu ni ujinga usio vumika kabisa. Nadhani kama chama kitengo cha uenezi tuwe na la kujifunza hapa.
Kama mtu haumizwi na ile damu ya wana Chadema inayomwagwa kwa maumivu makali basi hastahili kuitwa mwenzetu na akae mbali nasi au arudi alikotoka.
Anasaidia kuondoa stress
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
13,526
Likes
16,123
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
13,526 16,123 280
Yaani katika watu wapuuzi wewe ni mmoja wapo.
Ndio maana nakutakia usiku mwema kiroho safi, ulikuwa unajichanganya na mimi kishamba, lakini nimekuonjesha shubiri kidogo ili ukae sawa. Niko na kama 100Terrabite shombo tupu kwenye archive, sioni kama kifua chako cha 250gb kinaweza kumudu hiyo volume. Nakukanya, ukitaka hoja njoo kwa hoja. Ukitaka upuuzi fuata mapeasant wenzio, mimi nitakutoa nishai na wewe umekuja mjini ukubwani ukafikia kwa mume wa dada yako kupata kaelimu kwa VETA. Acha kabisa hii ID ni shida mjomba.
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
14,547
Likes
8,348
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
14,547 8,348 280
Ndio maana nakutakia usiku mwema kiroho safi, ulikuwa unajichanganya na mimi kishamba, lakini nimekuonjesha shubiri kidogo ili ukae sawa. Niko na kama 100Terrabite shombo tupu kwenye archive, sioni kama kifua chako cha 250gb kinaweza kumudu hiyo volume. Nakukanya, ukitaka hoja njoo kwa hoja. Ukitaka upuuzi fuata mapeasant wenzio, mimi nitakutoa nishai na wewe umekuja mjini ukubwani ukafikia kwa mume wa dada yako kupata kaelimu kwa VETA. Acha kabisa hii ID ni shida mjomba.
Yaani hata upuuzi wako huuoni wewe kibwengo?
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
14,547
Likes
8,348
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
14,547 8,348 280
Usiku mwema jamaa yangu nakutakia njozi njema. Sasa naamini discipline itakurudia hata kama ni taratibu.
Nenda kamwambie baba yako.
 
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
7,463
Likes
2,454
Points
280
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
7,463 2,454 280
Chama changu kilitumia nguvu nyingi kumtetea na kumnadi msanii Wema na wengine ikiaminika kuwa wanaweza kutumia fursa ya umaarufu wao katika sanaa kuvuta hisia kwa wengine wakati kama huu makamanda wanapo pambana huko field.
Lakini kwa muono wangu hakuna faida yeyote tuliyopata au tupatayo ukilinganisha na nguvu kubwa iliyotumika kumpokea, kumtetea na hata kumpa nafasi kama mtu wa msaada kwa chama.
Imagine matukio kama haya ya mawakala kupigwa mapanga na nondo na kuumizwa, mtu kama Wema angeposti katika ukurasa wake kuonyesha kusikitishwa nayo jamii ingepokeaje swala hilo? Hata vijana washabiki wake wangeguswa na kujenga taswira mpya ya kuelewa nini kinaendelea.
Sasa tokea kampeni za udiwani zimeanza hadi mabaya haya yanatokea yeye hana habari kabisa na hayamhusu. Lakini utetezi wa maonevu aliokuwa anafanyiwa ndio anaona chama kinamhusu, huu ni ujinga usio vumika kabisa. Nadhani kama chama kitengo cha uenezi tuwe na la kujifunza hapa.
Kama mtu haumizwi na ile damu ya wana Chadema inayomwagwa kwa maumivu makali basi hastahili kuitwa mwenzetu na akae mbali nasi au arudi alikotoka.
Kazi ya Wema ni kumliwaza mwenyekiti haswa baada ya kipigo cha jumapili. Yupo njiani kuelekea Kia
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
14,547
Likes
8,348
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
14,547 8,348 280
Mkuu nakusihi kiungwana nenda kalale, samahani kwa kukukwaza haikuwa lengo langu lakini nilipaswa kukuweka sawa. Sorry as I didn't mean to hurt you. Next time take care.
Nimeshakuambia nenda kamwambie baba yako. Husikii?
 
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
7,463
Likes
2,454
Points
280
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
7,463 2,454 280
Kweli kabisa mkuu,,,Hawa watu wengine sio wakuwapokea kwa mbwembwe kwenye chama,,hawana faida yoyote,,,na usije kushangaa ikikaribia uchaguzi mkuu ataomba nayeye eti apewe chance ya kugombea ubunge
Nyalandu itakuwa mara yake ya tano !
 
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
7,463
Likes
2,454
Points
280
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
7,463 2,454 280
Kweli kabisa mkuu,,,Hawa watu wengine sio wakuwapokea kwa mbwembwe kwenye chama,,hawana faida yoyote,,,na usije kushangaa ikikaribia uchaguzi mkuu ataomba nayeye eti apewe chance ya kugombea ubunge
Nyalandu itakuwa mara yake ya tano !
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
12,539
Likes
9,173
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
12,539 9,173 280
Chama kijitafakari namna ya kupokea watu toka nje, isiwe ni sifa kupokea watu, bali iwe sifa wanafanya nini, na wana manufaa gani,
Turudishieni Wema tumpeleke rehab.
 
nygax

nygax

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
1,066
Likes
552
Points
280
nygax

nygax

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
1,066 552 280
Imefika hatua chadema mnatia huruma kwelikweli. watu wanajitahidi kuwashauri, mnaishia kuwaita LB7, tatizo la chama chenu lipo ktk uongozi ambao mimi naweza kuuita wa kiimra, kwa sababu wanachama wa kawaida wamekuwa hawana maamuzi juu ya chama chao, na kwamba maamuzi yote yanatoka juu, na wanachama mnalazimika kuyapokea kama yalivyo.
Chama kinakaribisha watu wa `ajabuajabu' tuu na hakuna wa kuhoji, halafu leo unasema chama kimejipanga kuchukua dola. Ama kwa hakika hili haliwezi kutokea leo ama kesho kwa huu mfumo wenu.
Mbowe na Mashinji wamefikia mwisho ktk mbinu za kisiasa kuweza kukisaidia chama. And there fore, they have to step down.
 
T

TOMNOTKAT

Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
66
Likes
93
Points
25
T

TOMNOTKAT

Member
Joined Apr 5, 2013
66 93 25
Tusubiri Mwenyekiti Mbowe aje atueleze. Hakika ana majibu ya undani zaidi.
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,135
Likes
1,888
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,135 1,888 280
Wema si ndio alimshawishi Nyalandu ahamie Chadema?!

Sasa Nyalandu naye ni asset au mzigo tu? Hajawahi fanya chochote jimboni mwake wala kuchangia hoja yeyoye bungeni, leo hii ndiye awe asset Chadema? Yeye kama alishawishiwa na Wema basi alikuwa alikubali tu ili mwisho wa siku aje kumla Wema kama alivyomla Aunt Ezekiel kule Marekani. Nyalandu ni fuska tu hana ushawishi wowote Chadema zaidi ya kuwa mzigo!
 

Forum statistics

Threads 1,213,991
Members 462,462
Posts 28,497,531