Nini Mchango wa Msanii Kama Wema Wakati wa Harakati kama za Leo? | Page 8 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini Mchango wa Msanii Kama Wema Wakati wa Harakati kama za Leo?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Chakaza, Nov 26, 2017.

  1. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2017
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 23,368
    Likes Received: 21,140
    Trophy Points: 280
    Chama changu kilitumia nguvu nyingi kumtetea na kumnadi msanii Wema na wengine ikiaminika kuwa wanaweza kutumia fursa ya umaarufu wao katika sanaa kuvuta hisia kwa wengine wakati kama huu makamanda wanapo pambana huko field.
    Lakini kwa muono wangu hakuna faida yeyote tuliyopata au tupatayo ukilinganisha na nguvu kubwa iliyotumika kumpokea, kumtetea na hata kumpa nafasi kama mtu wa msaada kwa chama.
    Imagine matukio kama haya ya mawakala kupigwa mapanga na nondo na kuumizwa, mtu kama Wema angeposti katika ukurasa wake kuonyesha kusikitishwa nayo jamii ingepokeaje swala hilo? Hata vijana washabiki wake wangeguswa na kujenga taswira mpya ya kuelewa nini kinaendelea.
    Sasa tokea kampeni za udiwani zimeanza hadi mabaya haya yanatokea yeye hana habari kabisa na hayamhusu. Lakini utetezi wa maonevu aliokuwa anafanyiwa ndio anaona chama kinamhusu, huu ni ujinga usio vumika kabisa. Nadhani kama chama kitengo cha uenezi tuwe na la kujifunza hapa.
    Kama mtu haumizwi na ile damu ya wana Chadema inayomwagwa kwa maumivu makali basi hastahili kuitwa mwenzetu na akae mbali nasi au arudi alikotoka.
     
  2. sostenes mbwelwa

    sostenes mbwelwa JF-Expert Member

    #141
    Dec 1, 2017
    Joined: Jul 25, 2016
    Messages: 280
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Mchango wa wema kwa sasa unaweza usijulikana, lkn pia lazima muelewa kwamba kila mtu anayo haki ya kuumini siasa katika mulengo anao ona yeye ni sahii bila kupingwa.
    Hili linakuja kwakuwa inchi hii ipo kidemocracy.Kwa upande wa wema kwenda Ccm, nimanufaa kwa chama kwakuwa namba imeongezeka, maana yake imepanda. Ifahamike %90 na %91 havilingani. Waelewa wamejua naongea nini.
    Pengine huyu wema huenda asiwe pekeyake anawengi wanao mfuata kuelekea alipo.
    Kwahiyo kuna kila sababu yakusema kapeleka maslahi kwa chama.
    Chamsingi chama chenye mlengo wa pili, nikukaa nakufikiria mbinu mbadala ya kujenga chama kuliko kukaa na kutegemea kupinga kilakitu. Hili halitawapeleka popote, na wala wananchi hawahitaji hilo kwa sasa. Yapo yanayotokea ambayo hata hawahitaji elim kujua ukweli upowapi, wanafaham Vzrtu"
    Kifupi upinzani mlipo kwasasa sio panzuri sana.
    Tafuteni Lugha moja ndani ya chama chenu na yenye maridhiano ya pamoja alafu wekeni usahihi na uwazi katika kutekeleza misimamo mlio jiwekea.
    Otherwise mtazidi kuporomoka mwisho mta ishiwa policy.
     
  3. pem

    pem JF-Expert Member

    #142
    Dec 1, 2017
    Joined: Nov 30, 2016
    Messages: 341
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 80
    Ana mchango gani mpuuzi huyo
     
  4. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #143
    Dec 1, 2017
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 3,841
    Likes Received: 1,994
    Trophy Points: 280
    Kudos..reply ya maana sana hii..
     
  5. goggles

    goggles JF-Expert Member

    #144
    Dec 1, 2017
    Joined: Apr 1, 2017
    Messages: 791
    Likes Received: 648
    Trophy Points: 180
    Duu
    Mkuu wewe ni mtabili wa ukweli
     
Loading...