Nini Mchango wa Msanii Kama Wema Wakati wa Harakati kama za Leo?


mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
3,827
Likes
2,124
Points
280
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
3,827 2,124 280
Wema si ndio alimshawishi Nyalandu ahamie Chadema?!

Imesemwa kusoma hakuondoi ujinga kamwe....kama kweli Nyalandu alishawishiwa na Wema kuhama CCM basi ni kumuonea huruma tu kwani lazima akili yake itakuwa katika satatus ya "still loading kichwani mwake".
 
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
3,827
Likes
2,124
Points
280
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
3,827 2,124 280
Wema ni asset ametupa madiwani 2 Kati ya 43. Uoni alivyo asset.

Hivi hata yeye mwenyewe Wema anayajuwa haya? Kwa kweli Mbowe anaua chama chake kwa kuchukua mizigo na kuirundika chamani. Hivi hajiulizi kwanini watendaji wake wanamkimbia kila kukicha? Kama hatakuwa hajapata ujumbe toka kwenye hii chaguzi ndogo basi network yake kichwani nayo itakuwa katika status ya "still loading."
 
baruti 1

baruti 1

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2017
Messages
607
Likes
689
Points
180
baruti 1

baruti 1

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2017
607 689 180
Hivi CCM na Mbowe nani aliyekaa madarakani kwa muda mrefu?????
1. CCM(TANU)......1961- 2017{56}.
2. NYERERE.......... 1961- 1990{29}.
2. MBOWE.............1995- 2017{22}.
Miaka 56 ya CCM madarakani, miaka 29 Nyerere madarakaani na 22 ya Mbowe ipi miingi??
nyumbu bana unafananisha vitu viwili tofauti, ngoja nikuache na ujinga wako tu, ukiacha kuwa karai utajitambua
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
14,661
Likes
8,396
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
14,661 8,396 280
Na mchango wa da'Mange je umeleta kata ngapi? Please hide my ID.
 
N

nderingosha

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2011
Messages
3,963
Likes
1,717
Points
280
N

nderingosha

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2011
3,963 1,717 280
...everybody sucks except hon Lissu of course....wish angekua mzima kwenye wakati huu....one may conclude kwamba ccm walijua wanaelekea wapi waliposhangilia kupigwa kwake risasi...

..anyways chadema wanatakiwa waje Na strategy mpya kabisa....otherwise watafika 2020 wakiwa hoi sio tu kisiasa bali hata kiafya huko mahospitalini kama Lissu...something needs to be done na chadema kwa kweli.....mi nadhani strategy ya jino kwa jino na pia maandamano ndio njia pekee....lazima watu wachukue mkondo wa Kenya ili kupambana na ccm .....vinginevyo watamezwa kama cuf.......

..mbona ccm walimtumia vizuri?

..nini kifanyike ili ujio wake uwe na faida kwa chama?

..tukubali kuwa cdm inapigwa mabao ktk level zote.

..sasa collectively watu inabidi warudi kwenye drawing board na kupanga mbinu na mikakati mipya.

..hakuna mwenye afadhali cdm sasa hivi.

..everybody sucks.
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
15,420
Likes
8,492
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
15,420 8,492 280
wakili wake aliyemtetea kwenye kesi yake keshahamia ccm
 
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2013
Messages
1,782
Likes
2,049
Points
280
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2013
1,782 2,049 280
Hili ni kosa la Vyama vyote hadi ccm. Naona mnapokea na kutukuza bila kujiridhisha kama Upendo wake kwa chama ni wa kiitikadi au ni mhamiaji wa muda. Ndiyo maana enzi hizo mtu alitakiwa kuingia darasani miezi 3
Tofauti ni moja , hakuna mpuuzi atakaetoka Chadema na kuja CCM na kupewa nafasi za juu kama mnavyofanya CDM
 
brenda18

brenda18

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
5,134
Likes
2,903
Points
280
brenda18

brenda18

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
5,134 2,903 280
Mbowe anaweza kuwa ni kiongozi mzuri lakini si mwamikakati. Katika kipindi hiki ambacho hata CCM tuna changamoto kubwa kuliko wakati wowote ule inashangaza kuona chama kama Chadema ni kama hakipo vile. Kipindi cha Dr. Slaa CHADEMA ilikuwa na mvuto wa kipekee sana lakini CHADEMA ya hivi sasa inashangilia mtu kutoka CCM na kujiunga nao. Enzi zile mwana CCM angeweza kujiunga na isiwe habari kabisa na ndiyo maana mwana mikakati Dr. Slaa aliwashauri mumpokee Lowasa, ahojiwe kuhusu tuhuma zake lakini abaki kama mwanachama wa kawaida na asipewe nafasi ya Kugombea.
Lakini Mheshimiwa Mbowe na mahesabu na maono ya kichaga akaona it's now or never. Akautupilia mbali ushauri wa Dr. Slaa na kumkubalia Lowasa kila alichokitaka ikiwemo nafasi mbali mbali kwa watu anaokwenda nao humo CHADEMA. Hata mke wake akazawadiwa ubunge wa viti maalum sema akaukataa. Kwa mseto huo bado mnataka mniambie kuna CHADEMA hapo? Acheni masikhara, njooni CCM tusaidiane kumpinga magufuli kutokea ndani .
tumpige tukiwa ndani mmh
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,711
Likes
4,582
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,711 4,582 280
Kale ka kesi ka msuba naona kamemkalia vibaya
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
4,928
Likes
801
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
4,928 801 280
Kwa sasa kaa kimya mkuu ngoja akirudi CCM ndio utasema "hakua na msaada kwetu"
 
Phoenix

Phoenix

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
8,754
Likes
8,669
Points
280
Phoenix

Phoenix

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
8,754 8,669 280
Hakuna kitendo kilichonishangaza kama Wema kupokelewa kwa mbwewe! Kupewa ulinzi na kuishia kulalana na Mbowe!Rubbish
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
11,914
Likes
4,023
Points
280
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
11,914 4,023 280
Wema hana msaada wowote upinzani.Nadhan itakuwa Bora zaidi akirudi huko CCM
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,528
Likes
8,008
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,528 8,008 280
Ukiona thread kama hii ujue makamanda washastuka Wema anarudi CCM ....kwanini hamkusema kipindi mnafanya mbwembwe kibao? ....
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,528
Likes
8,008
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,528 8,008 280
Vitu vingine vinatokea tujifunze. Tukubaliane ule upuuzi wa 2015 umetugharimu sana. Lazima tujitafakari, tukiri makosa na kujirekebisha kwa dhati ili tuaminike upya. Watu wenye moyo safi bila unafiki kama Mnyika ndio maana hili limempa shida mno ....
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
11,914
Likes
4,023
Points
280
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
11,914 4,023 280
Ukiona thread kama hii ujue makamanda washastuka Wema anarudi CCM ....kwanini hamkusema kipindi mnafanya mbwembwe kibao? ....
Mkuu tumestuka baada ya kutoona mchango wowote kwenye uchaguzi wa madiwani
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
11,914
Likes
4,023
Points
280
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
11,914 4,023 280
Vitu vingine vinatokea tujifunze. Tukubaliane ule upuuzi wa 2015 umetugharimu sana. Lazima tujitafakari, tukiri makosa na kujirekebisha kwa dhati ili tuaminike upya. Watu wenye moyo safi bila unafiki kama Mnyika ndio maana hili limempa shida mno ....
Tumerudi nyuma mno
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,026
Likes
10,702
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,026 10,702 280
Usichokijua ni kwamba huyo Wema tayari yupo mbioni kurejea CCM.
Mlikua hamjui kwamba ni rahisi sana kumtongoza au kumgonga mwanamke aliyegombana na bwana ake? Mlipaswa kujipigia tu na kupita zenu kando, sasa nyie mtu mihasira yake mnampa mapokezi na kutangaza ndoa. Hasira Zikipoa lazima arudi kwa bwana ake tena huku akiomba msamaha na kutembea kwa magoti
Niliwaambieni mapema sana. Bado mtataka kubishana?
 

Forum statistics

Threads 1,215,003
Members 462,987
Posts 28,531,559