Nini Mchango wa Msanii Kama Wema Wakati wa Harakati kama za Leo?


Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
26,752
Likes
29,187
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
26,752 29,187 280
Chama changu kilitumia nguvu nyingi kumtetea na kumnadi msanii Wema na wengine ikiaminika kuwa wanaweza kutumia fursa ya umaarufu wao katika sanaa kuvuta hisia kwa wengine wakati kama huu makamanda wanapo pambana huko field.
Lakini kwa muono wangu hakuna faida yeyote tuliyopata au tupatayo ukilinganisha na nguvu kubwa iliyotumika kumpokea, kumtetea na hata kumpa nafasi kama mtu wa msaada kwa chama.
Imagine matukio kama haya ya mawakala kupigwa mapanga na nondo na kuumizwa, mtu kama Wema angeposti katika ukurasa wake kuonyesha kusikitishwa nayo jamii ingepokeaje swala hilo? Hata vijana washabiki wake wangeguswa na kujenga taswira mpya ya kuelewa nini kinaendelea.
Sasa tokea kampeni za udiwani zimeanza hadi mabaya haya yanatokea yeye hana habari kabisa na hayamhusu. Lakini utetezi wa maonevu aliokuwa anafanyiwa ndio anaona chama kinamhusu, huu ni ujinga usio vumika kabisa. Nadhani kama chama kitengo cha uenezi tuwe na la kujifunza hapa.
Kama mtu haumizwi na ile damu ya wana Chadema inayomwagwa kwa maumivu makali basi hastahili kuitwa mwenzetu na akae mbali nasi au arudi alikotoka.
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,026
Likes
10,702
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,026 10,702 280
Usichokijua ni kwamba huyo Wema tayari yupo mbioni kurejea CCM.
Mlikua hamjui kwamba ni rahisi sana kumtongoza au kumgonga mwanamke aliyegombana na bwana ake? Mlipaswa kujipigia tu na kupita zenu kando, sasa nyie mtu mihasira yake mnampa mapokezi na kutangaza ndoa. Hasira Zikipoa lazima arudi kwa bwana ake tena huku akiomba msamaha na kutembea kwa magoti
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
9,024
Likes
7,339
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
9,024 7,339 280
Hello baby, can you fly to KIA?
Muwe mnajifunza kuchangia hoja kwa hoja. Sasa hicho ulichoandika maana yake nini? Ndiyo maana huwa mnajibiwa kwa maneno makali halafu mnavimbisha mashavu. Grow uuuuuuuuuuuup!!!!!!
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
13,553
Likes
16,161
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
13,553 16,161 280
Mkuu Chakaza nikiwashambulia viongozi wa cdm hapa jukwaani kuhusu huo udhaifu wa kupokea wanaccm na kuwapa nafasi kubwa chamani naona kama baadhi ya makamanda hawanielewi. Sasa wangalau naona wewe mwenzangu umeanza kuchukua hatua. Tulipiga kelele sana kuhusu Shibuda tukajiapiza kwa kosa lile, nilidhani kama chama tulijifunza. Uchaguzi wa 2015 ndio tukafanya kosa la kipuuzi kuliko yote unayoyajua wewe kama chama. Huyu Wema saa hii ni kama kumuonea tu. Viongozi wa cdm wajitokeze watupe mchango wake na akiana Masha waliowapa nafasi ya kugombea ubunge wa EALA.
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
13,553
Likes
16,161
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
13,553 16,161 280
Mkuu Chakaza nikiwashambulia viongozi wa cdm hapa jukwaani kuhusu huo udhaifu wa kupokea wanaccm na kuwapa nafasi kubwa chamani naona kama baadhi ya makamanda hawanielewi. Sasa wangalau naona wewe mwenzangu umeanza kuchukua hatua. Tulipiga kelele sana kuhusu Shibuda tukajiapiza kwa kosa lile, nilidhani kama chama tulijifunza. Uchaguzi wa 2015 ndio tukafanya kosa la kipuuzi kuliko yote unayoyajua wewe kama chama. Huyu Wema saa hii ni kama kumuonea tu. Viongozi wa cdm wajitokeze watupe mchango wake na akiana Masha waliowapa nafasi ya kugombea ubunge wa EALA.
 
Mwanzambaya

Mwanzambaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2016
Messages
890
Likes
856
Points
180
Mwanzambaya

Mwanzambaya

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2016
890 856 180
Chama changu kilitumia nguvu nyingi kumtetea na kumnadi msanii Wema na wengine ikiaminika kuwa wanaweza kutumia fursa ya umaarufu wao katika sanaa kuvuta hisia kwa wengine wakati kama huu makamanda wanapo pambana huko field.
Lakini kwa muono wangu hakuna faida yeyote tuliyopata au tupatayo ukilinganisha na nguvu kubwa iliyotumika kumpokea, kumtetea na hata kumpa nafasi kama mtu wa msaada kwa chama.
Imagine matukio kama haya ya mawakala kupigwa mapanga na nondo na kuumizwa, mtu kama Wema angeposti katika ukurasa wake kuonyesha kusikitishwa nayo jamii ingepokeaje swala hilo? Hata vijana washabiki wake wangeguswa na kujenga taswira mpya ya kuelewa nini kinaendelea.
Sasa tokea kampeni za udiwani zimeanza hadi mabaya haya yanatokea yeye hana habari kabisa na hayamhusu. Lakini utetezi wa maonevu aliokuwa anafanyiwa ndio anaona chama kinamhusu, huu ni ujinga usio vumika kabisa. Nadhani kama chama kitengo cha uenezi tuwe na la kujifunza hapa.
Kama mtu haumizwi na ile damu ya wana Chadema inayomwagwa kwa maumivu makali basi hastahili kuitwa mwenzetu na akae mbali nasi au arudi alikotoka.
Kweli kabisa mkuu,,,Hawa watu wengine sio wakuwapokea kwa mbwembwe kwenye chama,,hawana faida yoyote,,,na usije kushangaa ikikaribia uchaguzi mkuu ataomba nayeye eti apewe chance ya kugombea ubunge
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
26,752
Likes
29,187
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
26,752 29,187 280
..msianze kulaumiana.

..tena wakati mnapitia wakati mgumu kama huu.
Mkuu JokaKuu sio kulaumiana ni kuambiana ukweli. Na nadhani muhusika mwenyewe kwa vile anaweza kusoma hapa basi ni vema alitambue na kuchukua hatua. Inaumiza sana, chama sio kanisa au msikiti, kila kifanyacho lazima kiwe na faida kwake
 
xav bero

xav bero

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2016
Messages
4,909
Likes
6,494
Points
280
Age
38
xav bero

xav bero

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2016
4,909 6,494 280
Ukiwa msanii na kada wa chama cha ccm ukaondoka kwa nyodo utakuja kujuta baadae maana mbinu zote saf na chafu wanazijua,ss mnamtegemea wema atawapa impact gan ktk chama zaid ya uwema wake??
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
26,752
Likes
29,187
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
26,752 29,187 280
Chadema ya sasa ni kama changudoa!

Mnatongozeka kirahisi mno!

Mbaya zaidi unatongoza changudoa alafu unamkabidhi hadi ufunguo wa nyumba?
Umeingia kwenye mjadala usiokufaa. Hapa tunaangalia uwajibikaji wetu ndani ya Chadema hivyo mchango wako hauna faida hapa
 
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,251
Likes
3,987
Points
280
Age
29
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,251 3,987 280
Umeingia kwenye mjadala usiokufaa. Hapa tunaangalia uwajibikaji wetu ndani ya Chadema hivyo mchango wako hauna faida hapa
Mkuu.. Nikulize ulitakafakari kabla ya kushangilia ujio wa Wema?

Nikulize tena faida ya Nyalandu umeitakafakari pia?
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,026
Likes
10,702
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,026 10,702 280
Mbowe anaweza kuwa ni kiongozi mzuri lakini si mwamikakati. Katika kipindi hiki ambacho hata CCM tuna changamoto kubwa kuliko wakati wowote ule inashangaza kuona chama kama Chadema ni kama hakipo vile. Kipindi cha Dr. Slaa CHADEMA ilikuwa na mvuto wa kipekee sana lakini CHADEMA ya hivi sasa inashangilia mtu kutoka CCM na kujiunga nao. Enzi zile mwana CCM angeweza kujiunga na isiwe habari kabisa na ndiyo maana mwana mikakati Dr. Slaa aliwashauri mumpokee Lowasa, ahojiwe kuhusu tuhuma zake lakini abaki kama mwanachama wa kawaida na asipewe nafasi ya Kugombea.
Lakini Mheshimiwa Mbowe na mahesabu na maono ya kichaga akaona it's now or never. Akautupilia mbali ushauri wa Dr. Slaa na kumkubalia Lowasa kila alichokitaka ikiwemo nafasi mbali mbali kwa watu anaokwenda nao humo CHADEMA. Hata mke wake akazawadiwa ubunge wa viti maalum sema akaukataa. Kwa mseto huo bado mnataka mniambie kuna CHADEMA hapo? Acheni masikhara, njooni CCM tusaidiane kumpinga magufuli kutokea ndani .
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
9,942
Likes
8,477
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
9,942 8,477 280
Chama changu kilitumia nguvu nyingi kumtetea na kumnadi msanii Wema na wengine ikiaminika kuwa wanaweza kutumia fursa ya umaarufu wao katika sanaa kuvuta hisia kwa wengine wakati kama huu makamanda wanapo pambana huko field.
Lakini kwa muono wangu hakuna faida yeyote tuliyopata au tupatayo ukilinganisha na nguvu kubwa iliyotumika kumpokea, kumtetea na hata kumpa nafasi kama mtu wa msaada kwa chama.
Imagine matukio kama haya ya mawakala kupigwa mapanga na nondo na kuumizwa, mtu kama Wema angeposti katika ukurasa wake kuonyesha kusikitishwa nayo jamii ingepokeaje swala hilo? Hata vijana washabiki wake wangeguswa na kujenga taswira mpya ya kuelewa nini kinaendelea.
Sasa tokea kampeni za udiwani zimeanza hadi mabaya haya yanatokea yeye hana habari kabisa na hayamhusu. Lakini utetezi wa maonevu aliokuwa anafanyiwa ndio anaona chama kinamhusu, huu ni ujinga usio vumika kabisa. Nadhani kama chama kitengo cha uenezi tuwe na la kujifunza hapa.
Kama mtu haumizwi na ile damu ya wana Chadema inayomwagwa kwa maumivu makali basi hastahili kuitwa mwenzetu na akae mbali nasi au arudi alikotoka.
Mbowe ni kada mtiifu wa CCM
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,140
Likes
8,273
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,140 8,273 280
Mkuu JokaKuu sio kulaumiana ni kuambiana ukweli. Na nadhani muhusika mwenyewe kwa vile anaweza kusoma hapa basi ni vema alitambue na kuchukua hatua. Inaumiza sana, chama sio kanisa au msikiti, kila kifanyacho lazima kiwe na faida kwake
..mbona ccm walimtumia vizuri?

..nini kifanyike ili ujio wake uwe na faida kwa chama?

..tukubali kuwa cdm inapigwa mabao ktk level zote.

..sasa collectively watu inabidi warudi kwenye drawing board na kupanga mbinu na mikakati mipya.

..hakuna mwenye afadhali cdm sasa hivi.

..everybody sucks.
 

Forum statistics

Threads 1,215,025
Members 463,005
Posts 28,532,525