Ningemkamata huyu aliyechora hii picha ningemkata makofi...

Ningemkamata huyu aliyechora hii picha ningemkata makofi...

Yani.. yani... yani... yani kabisa yani yani yani kweli kweli kweli kabisa haika yuko hifi kwelyi??
View attachment 82219

hahahahaha kijana kapatia haswa hapo kwa wanyakusa na wachaga

nyingine sina uhakika nazo ila hiyo ya kichaga kapata VEMA,TICK,

sasa naanza kumkumbuka Mama Lyimo jirani.....yani alikuwa bouncer. Kweli wachaga noma!

Naweza kukubaliana na hiyo ya wachaga tu

Asilimia 90
ya wanajamvi wanakubaliana na picha ya WACHAGGA!...
Kwahivo natoa Conclusive opinion kuwa wachaga generally wako na shepu hiyo.
Lakini pia kila aliyepita hapa ameona jinsi walivyoanzisha kilugha, japo hatujui walikuwa wanajadiliana nini, lakini kurudi kwenye kilugha inaonyesha retreat na kuwa WAMEPIGWA IKULU palepale kwa MANGI SINA!
 
Fine.......hata kama tuko hivyo mlivyotuchora......mnaonaje mapigo yetu.......hapana chezeya sisi......
Bwahahahahhh!
Sikujua kwamba wamegonga kwa Preta. Kumbe na wewe ni Kekuu?
Usitake nimkumbuke my 'First GF', ni Mrombo. Was good at it!
 

Asilimia 90
ya wanajamvi wanakubaliana na picha ya WACHAGGA!...
Kwahivo natoa Conclusive opinion kuwa wachaga generally wako na shepu hiyo.
Lakini pia kila aliyepita hapa ameona jinsi walivyoanzisha kilugha, japo hatujui walikuwa wanajadiliana nini, lakini kurudi kwenye kilugha inaonyesha retreat na kuwa WAMEPIGWA IKULU palepale kwa MANGI SINA!
Hata hapo kwenye lugha hawajawasiana, maana sana sana pana kimachame na kimarangu. Sijaona kimkuu, kimashati, kiseri, kiuru, kikisho wala kioldimoshi
 
Bwahahahahhh!
Sikujua kwamba wamegonga kwa Preta. Kumbe na wewe ni Kekuu?
Usitake nimkumbuke my 'First GF', ni Mrombo. Was good at it!
Mrombo wa wpi mkuu... mengwe, mkuu, mashati au tarakea?
 
Mrombo wa wpi mkuu... mengwe, mkuu, mashati au tarakea?

Alikuwa akitaja taja jina kama Shimbi Kati hivi, ila sikumbuki vizuri, kwa kuwa sijafika huko. Ila kama wilaya ya Rombo ina jina hilo basi ni huko huko! Nisingependa sana kujadili hilo kwa kuwa huenda anasoma thread hii, kwa sasa ni mke wa mtu, ila she was good at it!
 
Alikuwa akitaja taja jina kama Shimbi Kati hivi, ila sikumbuki vizuri, kwa kuwa sijafika huko. Ila kama wilaya ya Rombo ina jina hilo basi ni huko huko! Nisingependa sana kujadili hilo kwa kuwa huenda anasoma thread hii, kwa sasa ni mke wa mtu, ila she was good at it!
OMG! Asije akawa mke wangu... maana nimeoa huko
 
OMG! Asije akawa mke wangu... maana nimeoa huko

Hahahahahhh.
Polepole mkuu,
Ndo sababu sikutaka tuingie kwa undani zaidi kwenye mambo hayo!
I repeat, she 'was', may be she 'is' still good at it, ila umbo lake sio kama hilo kwenye mchoro yeye ni namba 8 ya kweli, ni mtego tosha. Ni mrembo wa haja. I dont know ehere she is now, ila nachojua ni kuwa kaolewa!
 
Na kwa msitari huo WAHAYA wako juu ka kishada...wamepimwa wakapimika!...huh!

siku hizi naona shepu ni za kutafuta siyo kama zamani haya machakula wanayokula yanawafutua hakuna cha kabila tena

wachaga wengi walikuwa wanabadilika wakishajifungua wanshindiliwa mitori,mlaso,kitawa,kyumbo, ngande,ngararimo,kisusio, supu, mbege wakitoka humo wa duara.
 
wachaga shapeless sana,lkn kama we ni fun wa kuchezea boobs hapo ndo penyewe.
 
lakana nao mashka yaani oo nkanu lazima walurere shimaa mba lukunde nnu aa nkyoki??

Achana nao, mashaka ya nini!

Poleni sn gfsonwin, naona hii kitu imewaboa sn wachagga, maana inaonyesha kuna ushahidi wa mazingira mwingi unaojaribu kuthibitisha kuwa mko hivo.
Msiumie, just walk head-high with that.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom