Ningemkamata huyu aliyechora hii picha ningemkata makofi...

Ningemkamata huyu aliyechora hii picha ningemkata makofi...

Hyo ya wachaga hujaspecify wa wapi ..? Its so funny bt me as chaga am proud of what God has given to me!
 
aleka yaani., osuo cha inyi phfo nae,lakini ngammanya kindo, kiphfa luwawecha nawi n'kyo kyitewe wakundi ilurera-rera aisee,.awanuka wa warurure yaan kila kyindo wachaka,..nogamba ulako wawafeo nasoe.mburasi ingi
rwarwakushakya!
 
Mhhh!..Wahaya Maashallah!!!..kwa kweli mchoraji yuko sawa kabisa!...Hiyo kwa Waarusha ndiyo shepu halisi ya Wameru!..Att: Saharavoice
attachment.php

Sasa huyu sio mmeru, huyu ni muarusha, ukitaka mmeru ni PM nikupatie sasa hivi.
Uje na kalamu ya kuchorea, ukikosa ntakusaidia kumchora.
 
Haya ni matokeo ya 'uhuru wa kufikiri' ameafikiri juu ya shape mbalimbali alizokutana nazo katika shughuli zake hatimae akaamua kutoa maelezo yake kwa kielelezo cha picha, huyu ni mwalimu mzuri sana, Haki Elimu wanaweza kumtumia huyu
 
Mmmhh waluguru (picha #3 ) mbona mtak* yapo chini namna hyo, shida nini?
 
Sasa huyu sio mmeru, huyu ni muarusha, ukitaka mmeru ni PM nikupatie sasa hivi.
Uje na kalamu ya kuchorea, ukikosa ntakusaidia kumchora.
Sasa si uchore na kuweka hapa?...usianze kunambia nikuletee drawing board ya rotring set, maana nyie mafundi-mchundo mnajifanya hamjui sketch!
 
Mmmhh waluguru (picha #3 ) mbona mtak* yapo chini namna hyo, shida yao nini?
 
Wengi wapo hivo, lakini wewe 'Maashalaaah!'...kwa al-batar hujambo!
khaaaa albatar ni nini...mbona hutaki kunirushi picha zangu bwana? au umezioa?
hivi pasaka hatutoki nje ya majiji chairman?
[EMAIL="c@Preta" Preta[/EMAIL] Preta
 
Last edited by a moderator:
Ha ha ha..sijui kama kuna ukweli. mie nafanya kazi ma wamama wa kihaya wote wapo kama hiyo picha ya wanyakyusa
 
The Mnyakyusa lady has -already- been on diet. hahahaha
 
Wachaga wana ka UDHUNGU fulani kwa Tabia na SURA ya umbo, Mtindi wa nguvu, nyuma hakuna. Tuishi.... tuishie Mama Yangu.

attachment.php


Wanyakyusa ni Mabaunsa wa nguvu. Ndiyo maana mtani wangu Mwakyembe akasepa akaenda kuolea mbaali kabisa.
 
Back
Top Bottom