Umkondo wa Swize
JF-Expert Member
- Dec 29, 2012
- 282
- 90
Of course hujakosea. I was just teasing my sisters
ukweli utabaki pale pale figa za dada zako full utata
Of course hujakosea. I was just teasing my sisters
ameona eeehh?
Yawezekana na kufahamu kwa jina jingine lakini kwa humu JF na Id hii ya gfsonwin narudia sikufahamu ila kama una ID 2 sema wewe ninaye mfahamu ni yupi lakini naona wewe unanijua na kunifahamu maana hata kabila yangu naona umeitaja! Kaizer naomba mwongozo huyu ninani??wataka kusema hatufahamiani?? sema ukweli niko hivyo??
wachagga wa kuanzia 70's wote wanamaumbo mazuri kuliko wahaya na wengine mfano hoyce temu, snura, amina Mongi mm wenyewe nawe endelea
Mhhh!..Wahaya Maashallah!!!..kwa kweli mchoraji yuko sawa kabisa!...Hiyo kwa Waarusha ndiyo shepu halisi ya Wameru!..Att: Saharavoice![]()