Mjuni Lwambo
JF-Expert Member
- Apr 25, 2012
- 11,718
- 13,441
Jingine lilikuwa lipi mkuu.Hili ni pigo lingine kwa wachaga!
Jingine lilikuwa lipi mkuu.Hili ni pigo lingine kwa wachaga!
Hizo ni dharau.Maana angekuwa fea angechora makabila yote
Eti ndugu wanachi.... Hii ni sawa?
lekana nao monowama
wakundi washiki waru indi waiwarera
na iwo waiwarera waalikie wachaka waambie nencha Mkirua
....na akina Kekuu pia!Kwi kwi kwi.... Ngoja akina manka waje
ombona mcho? Shasaka shi masembo kapisa....wakundiamba warhango kuta mkapa? Au sumaye? Au warioba? Woose iwo waalyikyie wachaka kipfa wawaichi necha...
(Lugha gongana hapa!!!)
Mkirua nene nale nsukuma...
nakuaminia mamaaa wa mabill sasa hivi nipo course ya kunywa tusker lite,sinywi tena majiUsijali mpendwa.........ndio tupo mitamboni.......bata ni lazima.......na hivi wameshatuchora itabidi tutafute namna ya kuondoa stress.......stay tuned.......
tuheshimiane jamaniKweli baba yangu umempatia Manka wangu, chaaaa!
Kwa hiyo Wachaga na Wanyakyusa ndio mabaounsa Na wengine ni wembamba? Mbona mimi sina "nyama"....
Nabonaga, obise toteho ahanano....neyo tole wawiza gete angoo??Mmmh, obona ahenaho. Hambu hambu badabiguseshaga abing'we. Makoye gete.
Enhee nalensukuma...Kokaya magu!!!iiiiiiii,kumbe ole nsukuma kabhisa? wa hale?
Nabonaga, obise toteho ahanano....neyo tole wawiza gete angoo??
wachaga wa wapi labda? maana tupo wengi