asakuta same
JF-Expert Member
- Mar 1, 2011
- 14,829
- 5,041
japokuwa mimi ni mchaga piwa nimeumbika ipasavyo.
ni pm picha yako nipate ushuhuda
japokuwa mimi ni mchaga piwa nimeumbika ipasavyo.
hahahaha hiyo kali....ila hiyo ya wachaga kusema kweli ina ukweli...wachaga miguu hawana kabisaaaaaaaaaa!!!!!
Wa huko wenu!!!wachaga wa wapi labda? maana tupo wengi
Oteee...Nina wasiwasi na Tuko..ndiye muasisi wa hii kitu. Na ubemendeke....unamjua Miss TZ wa sesa wewe? naye yuko hivi? wewe unachezea chagga pipo wewe...Yani.. yani... yani... yani kabisa yani yani yani kweli kweli kweli kabisa haika yuko hifi kwelyi??
View attachment 82219
Oteee..ichu chi Haikapfo....ilyi nyi indo lya nuka naiyo......Nina wasiwasi na Tuko..ndiye muasisi wa hii kitu. Na ubemendeke....unamjua Miss TZ wa sasa wewe? naye yuko hivi? wewe unachezea chagga pipo wewe...Yani.. yani... yani... yani kabisa yani yani yani kweli kweli kweli kabisa haika yuko hifi kwelyi??
View attachment 82219
Enhee nalensukuma...Kokaya magu!!!
yuko fair kabisa coz alipoishia yeye ww unaweza kupaendeleza.Ila hiyo ya wachaga imenimaliza nguvu kwa vicheko.hahahahahahahahahahahahahahahhah