Ningemkamata huyu aliyechora hii picha ningemkata makofi...

Ningemkamata huyu aliyechora hii picha ningemkata makofi...


Asilimia 90
ya wanajamvi wanakubaliana na picha ya WACHAGGA!...
Kwahivo natoa Conclusive opinion kuwa wachaga generally wako na shepu hiyo.
Lakini pia kila aliyepita hapa ameona jinsi walivyoanzisha kilugha, japo hatujui walikuwa wanajadiliana nini, lakini kurudi kwenye kilugha inaonyesha retreat na kuwa WAMEPIGWA IKULU palepale kwa MANGI SINA!

halafu wewe........
 
Huyu kachanganya mchaga na mhaya.


Makabila_chaga_haya.jpg
 
Mkuu, mbona hii mada ilishfungwa

Hivi kwanini unapenda kuumiza mioyo ya wenzako??? wengine tumeona kwa Shirima:doh::doh::doh:


John Garang a.k.a. Janjaweed siyo kama napenda kuumiza mioyo ya wenzangu, nimejibu swali lililo ulizwa. Mimi ni mbondei kikabila na kwetu tuna mademu wa kufa mtu ila sikuwataja kwani itaonekana navutia kwetu kwa wale wanaonijuwa.
 
Last edited by a moderator:
kuna ka ukweli kwenye hiyo picha...tena picha ya 2 toka kushoto, laariiiii!!!
 
John Garang a.k.a. Janjaweed siyo kama napenda kuumiza mioyo ya wenzangu, nimejibu swali lililo ulizwa. Mimi ni mbondei kikabila na kwetu tuna mademu wa kufa mtu ila sikuwataja kwani itaonekana navutia kwetu kwa wale wanaonijuwa.

wabondei wengi ni wazuri... wazuri kweli, wazuri kwa kila kitu, na hawapendi kuumiza mioyo yetu, ni wema hasa, wala hawana shida na mtu, wana upendo kweli, na hasa wale wa kwempapai, kicheba, muheza mjini, nk... Bonde for life

hji hi hi hiihihihihiii
 
wabondei wengi ni wazuri... wazuri kweli, wazuri kwa kila kitu, na hawapendi kuumiza mioyo yetu, ni wema hasa, wala hawana shida na mtu, wana upendo kweli, na hasa wale wa kwempapai, kicheba, huzema mjini, nk... Bonde for life

hji hi hi hiihihihihiii



Nina dada zangu single ila nina wasiwasi na wewe. Labda ngoja nije nikutambulishe kwa majirani zangu tu au vipi?
 
enyi mbo shiiishi sheelyi picha yei nyafo na kwifoo nkonu shekwiiya kwalema kukumbuyee??
Mmeanza kuchakachua thread au nyie mko hivyo mnajihami i wish ninge kufahamu wewe gfsonwin na Smile nikaona mkoje kama hamko kama (pia) maana wachaga wazuri ni miaka ya 90 ila nyie wa 70 lazima muwe kama hii picha mnabisha!!!!???
 
Last edited by a moderator:
mwenyewe ameoa mchaga.................umbo la kipekee ndio maana wakimbiliamo
Hapana bana, sijaoa mchaga, ndo maana napenda kuwachokoza dada zangu. Actually wadada wa kichaga ni dada zangu, so nisingethubutu kuoa ndugu...

Sitoshangaa nikisikia wewe ni mchagga
Of course hujakosea. I was just teasing my sisters
Mmeanza kuchakachua thread au nyie mko hivyo mnajihami i wish ninge kufahamu wewe gfsonwin na Smile nikaona mkoje kama hamko kama (pia) maana wachaga wazuri ni miaka ya 90 ila nyie wa 70 lazima muwe kama hii picha mnabisha!!!!???

Nooo!!! Tena wadada wa kichaga wa siku hizi ndio wazuri balaa. Tembelea Rombo, Marangu na Machame utaamini.
 
Lekana na bhandu,wasuko ee!
Ulaishi uvishwa wa kishaka ni ili chebadilika kila tarafa. Kahindi nyue mwateta sijui kianjo au kimachame, na ini ngateta kirombo (kiseri), tetweishauana. Ngfikiri ushaka ni kitutu cha makabila mengng'engi... namu kwete saidi ya luha 20 satofauti mya....
 
Mmeanza kuchakachua thread au nyie mko hivyo mnajihami i wish ninge kufahamu wewe gfsonwin na Smile nikaona mkoje kama hamko kama (pia) maana wachaga wazuri ni miaka ya 90 ila nyie wa 70 lazima muwe kama hii picha mnabisha!!!!???

wataka kusema hatufahamiani?? sema ukweli niko hivyo??
wachagga wa kuanzia 70's wote wanamaumbo mazuri kuliko wahaya na wengine mfano hoyce temu, snura, amina Mongi mm wenyewe nawe endelea
 
wataka kusema hatufahamiani?? sema ukweli niko hivyo??
wachagga wa kuanzia 70's wote wanamaumbo mazuri kuliko wahaya na wengine mfano hoyce temu, snura, amina Mongi mm wenyewe nawe endelea
Yalaaaaaaa....
 
Back
Top Bottom