Na kwa msitari huo WAHAYA wako juu ka kishada...wamepimwa wakapimika!...huh!
wachaga wa wapi labda? maana tupo wengi
APA Rua!!!!!!!!!!!!!!!
aseee!!Hili ni pigo lingine kwa wachaga!
tehe tehe teheee!!!n'kyikyi ula nyam na ruwa saatsi awae kany? uyana wu uwore shiriisho leka tupu!
n'kyikyi ula nyam na ruwa saatsi awae kany? uyana wu uwore shiriisho leka tupu!
kyitewe useka ulalu??tehe tehe teheee!!!
:target:
n'kyikyi ula nyam na ruwa saatsi awae kany? uyana wu uwore shiriisho leka tupu!
Shasaka shi shitema nanyo ngeeshipufuo ruwa mangi!
Wengi wapo hivo, lakini wewe 'Maashalaaah!'...kwa al-batar hujambo!eti wachaga tupo hivo?
Sasa umkate makofi ili iweje
si na wewe chora yako....
Nkikise mana mshiki?....napatia chandu ukeri mcho?
Pufuo tiki......shite sha warumu.......
Nahene Mayu
Shiriisho shiphoy.......ngasuo inuu.....