Ningemkamata huyu aliyechora hii picha ningemkata makofi...

Ningemkamata huyu aliyechora hii picha ningemkata makofi...

Vicheko kwa walionusurika
attachment.php
[/QUOTE]
 
hahahah, amba nyi iyo ogamba nae chi wo phfo? lakini ikyetegemea nyi okwi nae? cha kula koru moram lukeri kuro phfo awae
hahahaha....kewikia foto albam wapfo iha jukwaeni luambie sandu ukeri. ulakoye nui cha iterekita.

hahahahahaa.......ngiichi washiki woko muwewecha sana bhana!!
 
Thi unaona thatha wewe uliyewaanza. Wamekasirika maana wamechorwa kama PIA
 
hahahaha....kewikia foto albam wapfo iha jukwaeni luambie sandu ukeri. ulakoye nui cha iterekita.

hahahahahaa.......ngiichi washiki woko muwewecha sana bhana!!

hahahahahah. ote awae kanyi,. cha sandu uwonyi iho pichenyi yako ngikyeri cha iterekita loi? kyengiambia necha bwaana
ma kokoya nunyere, ngiichi cha sandu luwawecha ko!
 
Tunaweza kuwajua kabila tajwa humu kwa comments zao tu.
 
thread imegeuka lugha gongana,am out for gud
 
:target::bowl: wahaya jamaniiiiii + :mvutaji:
 
Sasa umkate makofi ili iweje
si na wewe chora yako....

Kabisa mkuu. Kwanza unaanzaje kumchapa mtu makofi kwa kuchora katuni? watu wengine bana? tukisema, tunaambiwa eti michango yetu inachafua hali ya hewa hapa ndani. Lakini nadhani wewe mwenyewe umejionea hapo.
 
Back
Top Bottom