Nina tatizo kidogo na mnyama twiga

Nina tatizo kidogo na mnyama twiga

Huu Uzi Kama Una ukweli ndani yke,, hata mlima Kilimanjaro Mara nyingi huonyeshwa sambamba na picha ya huyu mnyama Mvivu ,, tunaambiwa Barafu karibu yooote pale kileleni inakaribia kwisha kwa kuyeyuka.
 
Bora tubadili kabisa jina la bara hili.
Yaani nikiangalia Twiga halafu nikaangalia nembo za wanyama wengine kwenye makampuni ya wenzetu mmmh
Puma, Jaguar, kwenye Ferrari, hahaha nacheka kama mazuri hata KIWI bado ipo
Maana ya Africa ni pango[emoji125]
 
Yaani hili jambo ni kubwa sana\

Sema kama kawaida yetu
tunajitoa ufahamu........
 
na hata kuwa na nchi yenye herufu inayoanza ya T

tungeita nchi yetu Azania.....ingekuwa mbali zaidi ..ila hatutaki kukubali
 
Yaani hili jambo ni kubwa sana\

Sema kama kawaida yetu
tunajitoa ufahamu........
[emoji115] [emoji115] [emoji144] [emoji144] [emoji144] [emoji106] [emoji25] [emoji102] [emoji87]
na hata kuwa na nchi yenye herufu inayoanza ya T

tungeita nchi yetu Azania.....ingekuwa mbali zaidi ..ila hatutaki kukubali
 
Ungalipendekeza tumtumie mnyama gani sasa ktk maono yako binafsi......???..kama ulimuwaza twiga...kwa uvivu wake......sambamba na mifano uliyoitoa.....tuambie mbadala wake kwa binafsi yako.....
 
Ungalipendekeza tumtumie mnyama gani sasa ktk maono yako binafsi......???..kama ulimuwaza twiga...kwa uvivu wake......sambamba na mifano uliyoitoa.....tuambie mbadala wake kwa binafsi yako.....
Kabla ya kuwaza mnyama wa kutumia tujenge misingi mingine Kwanza! Jina litakuja mwishoni
 
029703161082c2d711ab78a4d537d79b.jpg
 
Unaweza usiamini kilichotokea lakini lile jengo lililokuwa ndio limebeba nembo ndio limebomolewa[emoji15] [emoji15] [emoji3]..... Ya kiroho si ya kidunia
tapatalk_1524972912607.jpeg
 
Back
Top Bottom