MIFUMO YOTE KUSOMANA DIGITAL ID

MIFUMO YOTE KUSOMANA DIGITAL ID

a sinner saved by Christ

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Posts
3,608
Reaction score
4,105
New world order NWO
UN AGENDA 2030 Mission Goal 2030
Wanamiliki MIFUMO YA KIUCHUMI kifedha,nguvu za kijeshi,teknolojia hapa DUNIANI(Shetani) Wana agenda zao kufikia 2030
1.Serikali moja ya DUNIA,isiyokuwa na mipaka raia wote watakuwa wakazi WA DUNIA mtawala Mmoja,na viongozi nchi watakuwa kama wakuu wa mikoa TU

2.Mataifa yote yatakuwa kama vimikoa chini ya serikali moja ya DUNIA

3.Jeshi moja la DUNIA

4.Jeshi moja la DUNIA la ASKARI police mapolisi

5.Umoja WA kifamilia kuvurugwa watoto kulelewa na kiserikali,HAKI SAWA ndoa za jinsia moja n.k

6.BANK benki moja ya DUNIA

7.Pesa moja ya DUNIA ambayo ni ya mitandao ,pesa za makaratasi na sarafu kuacha kutumika,

8.Mwisho WA umiliki binafsi WA mali...

9.Kupunguza idadi ya watu DUNIANI ikiwemo uzazi wa mpango

10.Mwisho WA umiliki binafsi WA mali zako binafsi

11.Chanjo za lazima
ni chpa ya MNYAMA inayobadili vinasaba vyako kwenye mkono 666

12.Kipato Cha kubana matumizi..vipato vitabanwa kwa Sheria Kali

13.vitambulisho vya kimtandao

14.Microchip itakayopigwa CHAPA kwa kuandikizwa kwenye paji la uso ama kiganja Cha mkono(chapa ya mnyama) ili uweze kununua na kuuza na kusafiri. CHAPA 666

15.Mfumo mpya WA kijamii WA kifedha kama WA China

16.Watoto watakuwa ni mali ya Serikali watalelewa na serikali(familia KUVUNJA)

17.BIASHARA zote kufanywa na serikali ukitumia pia MAROBOTI AI

18.Marufuku ya safari za ndege zisizo za lazima

19.Watu wote waishi maeneo ya majini yanayofikika kwa dakika


Marufuku kuishi mbali na mini MIKUBWA Yani pembeni ya miji, kukimbilia vijijini kujifucha kukimbia MFUMO hii mpya???

20.Marufuku kumiliki shamba binafsi au butani binafsi

21.Marufuku kumiliki mifugo

22.Marufuku kutumia tiba za KIASILI za mitishamba,majani, mizizi

23.Mahakama zinazo ongozwa na MAROBOTI AI

24.Marufuku ya kutumia mapori na bidhaa za porini,wanyama pori

25.Marufukua ya nishati ya mafuta ya sheli,magari ya umeme,mwanga WA JUA ,AMA NISHATI SAFI.

Haya yanaendana na KITABU CHA Ufu 13:17
tena kwamba mtu awaye yote asiweze kununua wala kuuza, isipokuwa ana chapa ile, yaani, jina la mnyama yule, au hesabu ya jina lake.

hakutakuwa na kuuza wala kununua" yanatoka katika unabii wa Biblia kwenye kitabu cha Ufunuo 13:17, unaoeleza kipindi cha mwisho ambapo mtu hataweza kununua au kuuza isipokuwa awe na chapa au alama ya mnyama (666).
💡 Maana na Muktadha Wake
• Alama ya Utii: Kununua na kuuza kunawakilisha uhuru wa kushiriki katika jamii na uchumi.
• Kipindi cha Taabu: Vizuizi hivi vitawalenga wale watakaokataa kuabudu mfumo waasi kwa Mungu.
• Simamia Imani: Unabii unasisitiza uvumilivu na uaminifu kwa waamini wakati wa majaribu makuu.

Mateso kwa wakristo wanaopiga MFUMO huu WA kishetani YATAKUWA DUNIA NZIMA kwa wote wote watakao kataa kupokea chapa ya shetani watateswa duniani kote,kama baadhi ya NCHI ambazo zimesha anza kuwatesa wakristo hii itakuwa DUNIANI KOTE ...DHIKI KUU.

CHAPA ya mpinga Kristo itakuja kwa jina zuri kama vile maendeleo hawatakwambia tunakupiga chapa 666 watakwambia tunakuwekea chanjo,ama neurolink micro chip au digital ID itakayokurahishia huduma za kibenki,kununua ,kusafiri,pia itakusaidia kuponya mwili WAKO hutazeeka,hutaugua na wengi wataikimbilia KUPIGA chapa,ili waweze KUPATA huduma bila chapa hupati chakula,wataona ni kitu kizuri sana.

Hapa ndio itajulikana kama KWELI WEWE unampenda Yesu ama utamkana Yesu.

ila Mt 24:13
Lakini mwenye kuvumilia hata mwisho, ndiye atakayeokoka.


WATAKAO kataa chapa watakosa KUPATA chakula ,lakini YESU atawalisha kimiujiza
Mt 4:4
Naye akajibu akasema, Imeandikwa, Mtu hataishi kwa mkate tu, ila kwa kila neno litokalo katika kinywa cha Mungu.

JE utakuwa tayari kupoteza vyote KWA AJILI ya UzuRI na UPENDO WA YESU.
Hapa itategemea ha hazina Yako ilipo kama uliwekeza katika kumpenda YESU basi moyo WAKO utavutwa kule hazina Yako ilipo.
Kama uliwekeza kwenye mafanikio ya ulimwengu huu basi moyo WAKO utavutwa kwenye DUNIA hii itakuwa rahisi KUMKANA YESU kuliko kupoteza mali zako kwa sababu ndiko moyo WAKO ULIPO.

Mt 6:21
kwa kuwa hazina yako ilipo, ndipo utakapokuwapo na moyo wako.
 

Attachments

  • UN AGENDA 2030.jpg
    UN AGENDA 2030.jpg
    167.3 KB · Views: 3
Na jua lote hili lilivyo kali bado umeweza kwenda mtaani na kispika chako na maiki kuwahibiri wapita njia, kweli walokole mpo seriously sana
 
Na jua lote hili lilivyo kali bado umeweza kwenda mtaani na kispika chako na maiki kuwahibiri wapita njia, kweli walokole mpo seriously sana
Mathayo 5:13, [1]
Ninyi ni chumvi ya ulimwengu. Lakini chumvi ikipoteza ladha yake, haiwezekani kuwa chumvi tena. Haifai kwa kitu cho chote, ila kutupwa nje ikanyagwe na watu.
ambapo Yesu anawaambia wafuasi wake kwamba wao ni chumvi ya ulimwengu.
Maana Yake

    • Kutoa Ladha: Kama vile chumvi inavyotia ladha kwenye chakula, waamini wanapaswa kuleta mema, amani, na maadili mazuri katika jamii inayowazunguka.
    • Kuzuia Uharibifu: Wakati wa Yesu, chumvi ilitumika kuhifadhi chakula ili kisori au kuoza. Wafuasi wa Kristo wanatakiwa kuzuia maovu na mmomonyoko wa maadili duniani.
    • Kupoteza Ladha: Yesu anaonya kwamba chumvi ikipoteza nguvu yake, haifai tena kwa kitu chochote ila kutupwa nje na kukanyagwa na watu. Hii ina maana kwamba Mkristo anapoacha kuishi kulingana na neno la Mungu, hupoteza ushawishi wake wa kiroho
    Sisi ni nuru ya ulimwengu huu ,nuru kazi yake ni kuangazia giza kufukuza giza kumulikia wengine,sasa kama wewe ni taa na humulikii wengine hauna kazi,mana huwezi kuwasha taa halafu ukaificha uvunguni itakuwa haina maana kama hiyo taa mshumaa haulimiki wengine giza liondoke ili wapate kuona .

    Ninyi ni nuru ya ulimwengu" yanatoka katika Bibilia - Apu ya Biblia (Mathayo 5:14-16), ambapo Yesu anawaambia wafuasi wake kuwa wana wajibu wa kuangaza na kuondoa giza duniani



    kama vile Mathayo 5:15, Luka 8:16, na Luka 11:33) ambapo Yesu alitoa mfano kuwa mtu hawashi taa na kuiweka chini ya pishi (bakuli) au uvunguni, bali huiweka juu ya kiango (kinara) ili iwaangazie wote waliomo ndani. [1, 2, 3]






 
  • Lengo la 1: Kutokomeza Umaskini
  • Lengo la 2: Kutokomeza Njaa
  • Lengo la 3: Afya Njema na Ustawi
  • Lengo la 4: Elimu Bora
  • Lengo la 5: Usawa wa Jinsia
  • Lengo la 6: Maji Safi na Usafi wa Mazingira
  • Lengo la 7: Nishati Nafuu na Safi
  • Lengo la 8: Kazi Yenye Staha na Ukuzaji wa Uchumi
  • Lengo la 9: Viwanda, Ubunifu na Miundombinu
  • Lengo la 10: Kupunguza Tofauti/Kutokuwepo kwa Usawa
  • Lengo la 11: Miji na Jamii Endelevu
  • Lengo la 12: Matumizi na Uzalishaji Wenye Lengo
  • Lengo la 13: Kuchukua Hatua Dhidi ya Mabadiliko ya Tabianchi
  • Lengo la 14: Uhai Chini ya Maji
  • Lengo la 15: Uhai Juu ya Ardhi
  • Lengo la 16: Amani, Haki na Taasisi Imara
  • Lengo la 17: Ushirikiano katika Kufikia Malengo
 
Hivi ni kwamba Mungu huwa hana mamlaka hapa duniani? Kwanini kila kitu kielekezwe kwa shetani kiongozi.Wapo matajiri ambao mali zao ni halali hapa duniani,zipo teknolojia ambazo hazitokani na giza,zipo nchi ambazo hazifungamani na giza.Sasa inakuaje kila wakati shetani mnamtukuza sana hapa duniani kupita Mungu?
 
baadhi ya nchi wananchi wameanza kuelimishana madhara ya kupokea huu mfumo mpya wa kishetani,BEAST SYSTEM B system mfumo wa chapa ya mnyama
 

Attachments

  • digital ID.mp4
    39.4 MB
Huyu ni daktari bingwa wa magonjwa ya ndani wa nchi ya Marekani,DR STELLA EMMANUEL ,wengi mtamkumbuka kwa video yake iliyotrend mwaka 2020 akitoa elimu ya afya kuhusu chanjo mbele ya rais wa Marekani ,Donald Trump
Hapa anaelezea madhara ya chanjo,kisayansi kama daktari wa binadamu mwenye uzoefu na utaalamu na weledi na taaluma ya sayansi ya afya,lakini pia ni kama mtu anayemwabudu MUNGU mcha MUNGU
 

Attachments

  • usichome chanjo (1).mp4
    28.3 MB
  • chanjo (1).mp4
    71.5 MB
Kaka una umri gani?
Mbona kama hizi habari ndo unazijua leo?
Haya mambo yasha trend sana huko nyuma na watu washasahau....wewe ulikuwa wapi kwani au ndo unakua?
 
New world order NWO
UN AGENDA 2030 Mission Goal 2030
Wanamiliki MIFUMO YA KIUCHUMI kifedha,nguvu za kijeshi,teknolojia hapa DUNIANI(Shetani) Wana agenda zao kufikia 2030
1.Serikali moja ya DUNIA,isiyokuwa na mipaka raia wote watakuwa wakazi WA DUNIA mtawala Mmoja,na viongozi nchi watakuwa kama wakuu wa mikoa TU

2.Mataifa yote yatakuwa kama vimikoa chini ya serikali moja ya DUNIA

3.Jeshi moja la DUNIA

4.Jeshi moja la DUNIA la ASKARI police mapolisi

5.Umoja WA kifamilia kuvurugwa watoto kulelewa na kiserikali,HAKI SAWA ndoa za jinsia moja n.k

6.BANK benki moja ya DUNIA

7.Pesa moja ya DUNIA ambayo ni ya mitandao ,pesa za makaratasi na sarafu kuacha kutumika,

8.Mwisho WA umiliki binafsi WA mali...

9.Kupunguza idadi ya watu DUNIANI ikiwemo uzazi wa mpango

10.Mwisho WA umiliki binafsi WA mali zako binafsi

11.Chanjo za lazima
ni chpa ya MNYAMA inayobadili vinasaba vyako kwenye mkono 666

12.Kipato Cha kubana matumizi..vipato vitabanwa kwa Sheria Kali

13.vitambulisho vya kimtandao

14.Microchip itakayopigwa CHAPA kwa kuandikizwa kwenye paji la uso ama kiganja Cha mkono(chapa ya mnyama) ili uweze kununua na kuuza na kusafiri. CHAPA 666

15.Mfumo mpya WA kijamii WA kifedha kama WA China

16.Watoto watakuwa ni mali ya Serikali watalelewa na serikali(familia KUVUNJA)

17.BIASHARA zote kufanywa na serikali ukitumia pia MAROBOTI AI

18.Marufuku ya safari za ndege zisizo za lazima

19.Watu wote waishi maeneo ya majini yanayofikika kwa dakika


Marufuku kuishi mbali na mini MIKUBWA Yani pembeni ya miji, kukimbilia vijijini kujifucha kukimbia MFUMO hii mpya???

20.Marufuku kumiliki shamba binafsi au butani binafsi

21.Marufuku kumiliki mifugo

22.Marufuku kutumia tiba za KIASILI za mitishamba,majani, mizizi

23.Mahakama zinazo ongozwa na MAROBOTI AI

24.Marufuku ya kutumia mapori na bidhaa za porini,wanyama pori

25.Marufukua ya nishati ya mafuta ya sheli,magari ya umeme,mwanga WA JUA ,AMA NISHATI SAFI.

Haya yanaendana na KITABU CHA Ufu 13:17
tena kwamba mtu awaye yote asiweze kununua wala kuuza, isipokuwa ana chapa ile, yaani, jina la mnyama yule, au hesabu ya jina lake.

hakutakuwa na kuuza wala kununua" yanatoka katika unabii wa Biblia kwenye kitabu cha Ufunuo 13:17, unaoeleza kipindi cha mwisho ambapo mtu hataweza kununua au kuuza isipokuwa awe na chapa au alama ya mnyama (666).
💡 Maana na Muktadha Wake
• Alama ya Utii: Kununua na kuuza kunawakilisha uhuru wa kushiriki katika jamii na uchumi.
• Kipindi cha Taabu: Vizuizi hivi vitawalenga wale watakaokataa kuabudu mfumo waasi kwa Mungu.
• Simamia Imani: Unabii unasisitiza uvumilivu na uaminifu kwa waamini wakati wa majaribu makuu.

Mateso kwa wakristo wanaopiga MFUMO huu WA kishetani YATAKUWA DUNIA NZIMA kwa wote wote watakao kataa kupokea chapa ya shetani watateswa duniani kote,kama baadhi ya NCHI ambazo zimesha anza kuwatesa wakristo hii itakuwa DUNIANI KOTE ...DHIKI KUU.

CHAPA ya mpinga Kristo itakuja kwa jina zuri kama vile maendeleo hawatakwambia tunakupiga chapa 666 watakwambia tunakuwekea chanjo,ama neurolink micro chip au digital ID itakayokurahishia huduma za kibenki,kununua ,kusafiri,pia itakusaidia kuponya mwili WAKO hutazeeka,hutaugua na wengi wataikimbilia KUPIGA chapa,ili waweze KUPATA huduma bila chapa hupati chakula,wataona ni kitu kizuri sana.

Hapa ndio itajulikana kama KWELI WEWE unampenda Yesu ama utamkana Yesu.

ila Mt 24:13
Lakini mwenye kuvumilia hata mwisho, ndiye atakayeokoka.


WATAKAO kataa chapa watakosa KUPATA chakula ,lakini YESU atawalisha kimiujiza
Mt 4:4
Naye akajibu akasema, Imeandikwa, Mtu hataishi kwa mkate tu, ila kwa kila neno litokalo katika kinywa cha Mungu.

JE utakuwa tayari kupoteza vyote KWA AJILI ya UzuRI na UPENDO WA YESU.
Hapa itategemea ha hazina Yako ilipo kama uliwekeza katika kumpenda YESU basi moyo WAKO utavutwa kule hazina Yako ilipo.
Kama uliwekeza kwenye mafanikio ya ulimwengu huu basi moyo WAKO utavutwa kwenye DUNIA hii itakuwa rahisi KUMKANA YESU kuliko kupoteza mali zako kwa sababu ndiko moyo WAKO ULIPO.

Mt 6:21
kwa kuwa hazina yako ilipo, ndipo utakapokuwapo na moyo wako.
Kipindi mitandao ya kijamii inaanza mlikesha makanisani kuipinga mkisema ni mitandao ya shetani,leo mmejazana huko kuomba sadaka.
 
Kaka una umri gani?
Mbona kama hizi habari ndo unazijua leo?
Haya mambo yasha trend sana huko nyuma na watu washasahau....wewe ulikuwa wapi kwani au ndo unakua?

Unabii unatimia
Danieli 2:43, imeandikwa kwamba kama vile chuma kilivyochanganyika na udongo wa matope lakini visivyoweza kushikamana, ndivyo ambavyo watajichanganya kwa mbegu za wanadamu lakini hawatashikamana.

Chuma ni AI MAROBOTI
UDONGO ni wanadamu

wanawachganya wanadamu waishi na MFUMO WA MAROBOTI AI lakini ndio hivyo mwisho WA siku ushirika muungani huu utabomoka.


Ufunuo 13:15.
Fungu hili linasema:
"Akapewa uwezo wa kutia pumzi katika ile sanamu ya mnyama, hata ile sanamu ya mnyama inene, na kuwafanya hao wote wasioisujudu sanamu ya mnyama wauawe."


SANAMU INAYO ONGEA ni MFUMO WA NWO ,UN agenda MISSION 2030 goal 2030
SANAMU hiyo ikaongea kuwalazimisha wanadamu WA uabudu huo MFUMO,wote waliokataa walipitia mateso,ikiwemo kushindwa kununua Wala kuuza,na kuteswa

Ufu 13:17
tena kwamba mtu awaye yote asiweze kununua wala kuuza, isipokuwa ana chapa ile, yaani, jina la mnyama yule, au hesabu ya jina lake.


SASA HAYA YAMETIMIA MBELE YA MACHO YETU..CHINA WAMESHAANZA NA HUU MFUMO WA DIGITAL ID UNAKUJA DUNIA NZIMA...MIFUMO YOTE itasomana..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom