Nina swali kwa wanawake. Mpo Dar na mpo single? Kwanini?

Nina swali kwa wanawake. Mpo Dar na mpo single? Kwanini?

Kwa dar hata Tanzania kwa ujumla ni asilimia ngapi ya wanaume wanafanya kazi nzuri za kwenye serikali na makampuni makubwa?

Jibu liko kwenye huu Uzi wako, Mindset kama yako ndo inafanya wadada wengi wabaki hawajaolewa, kwa kusubiria mume mwenye hela nyingi Unique Flower
Ni kweli all true imagination yetu yangu inatuponza
 
Hey, sasa mpo dar namnasema asilimia nyingi mpo single why . Nampo kwenye eneo kubwa Tanzania nzima .

Ukiacha watu wa serikali. Katika vitengo mbali mbali. Kuna makampuni makubwa ambayo head quarters ni huko so vifaru wapo huko.

Bado mpo karibu na zanzibar kisiwa chenye wazungu nom stop shida ipo wapi?? KWANINI MPO SINGLE??
Wingi wa bidhaa sokoni, hushusha bei sana. Wateja nao wanayo machaguo mengi.
 
Haya watu wa dar mje mtupe sababu Joannah

Ila da maua na wewe si upo single au umepata mpenzi juzi tu umeanza kuwasakamma single ladies Unique Flower
Wapenzi wenyewe mara watuambie tuna vichwa vya duara,mara tuko kama mitungi ya gesi si tutawawezea wapi?Bora tukae single, Lamomy atatuwakilisha bungeni maana yeye ana mume anayetambulika na chama na serikali 😃😃😃
 
Back
Top Bottom