Nimewaza hili🤔

Nimewaza hili🤔

Mie walisha ninyoosha sana humu ndani, lakini haijanikatisha tamaa sababu nikiamua sadaka yangu kuitoa inabai kuwa nadhiri yangu kwa imani na maombi yangu.
Kwasasa nimeongeza umakini zaidi kwenye kupush vijana wapate connections na mengineyo.
Mungu anijaalie afya na moyo wa kusaidia wengine kama inavyo mpendeza.
Naomba sana niwe na moyo mnyenyekevu na hekma iniongoze kila ninapo fanya sadaka ama msaada.
Mungu akutangulie mkuu kwenye utoaji wako
 
Wanakosea sana wanapo kua sio waaminifu na wanaharibia wenye uhitaji wa kweli wanapo kosa uadilifu.
Yaani unakuta hautambui nani mkweli na yupi muongo.
mkuu binadamu wote hatuwezi kuwa sawa hata siku moja,na ili cycle ya maisha ikamilike lazima wawepo watu wa aina na tabia tofauti tofauti
 
Niwatoe hofu, ulevi wangu usiwape hofu kwani humu sio mara ya kwanza kusaidia watu
Kwa uzoefu wangu mpaka Sasa kwenye hii Dunia, Walevi ni miongoni mwa watu wenye moyo wa kusaidia,
Ule msaada wa ukweli ukweli
 
Nimewaza kuhusu members wenye shida jf , ni mekuja na huu uzi kwa wale members wenye kuhitaji connection ya kutoka kimaisha 🤔

Jf tumekua na changamoto mbalimbali , binafsi nimevuviwa kusaidia watu humu kwa namna ya kuwapa michongo na connection mbalimbali , mda mwingine nafanya kutoa sadaka kuwapa mitaji madogo, japo ni kidogo kwa wale waliobahatika wanajua.

Sisi sote humu ni ndugu kwa walio na moyo wa utoaji na kusaidia tusiache kusapotiana hata kwa kidogo tu.

Kiranga nzalendo The Icebreaker Bufa
Mkuu:

Mimi naomba kama una connection ya mtu wa NSSF, kuna chenji zangu ziko humo ni mwaka sasa nimeachana na ajira. Mwajiri anazingua kunipa ushiriano maana mm ndio nilivunja mkataba.

Natakaman hata ningepata kampuni ya ulinzi au HR wa shelii niwape pesa za michango ya miezi 3 wanipelekee afu wanipe certicate of service nikadai chenji zangu nifungue hata genge.

Msaada wenu wakuu
 
Back
Top Bottom