Nimewaza hili🤔

Nimewaza hili🤔

Nimewaza kuhusu members wenye shida jf , ni mekuja na huu uzi kwa wale members wenye kuhitaji connection ya kutoka kimaisha 🤔

Jf tumekua na changamoto mbalimbali , binafsi nimevuviwa kusaidia watu humu kwa namna ya kuwapa michongo na connection mbalimbali , mda mwingine nafanya kutoa sadaka kuwapa mitaji madogo, japo ni kidogo kwa wale waliobahatika wanajua.

Sisi sote humu ni ndugu kwa walio na moyo wa utoaji na kusaidia tusiache kusapotiana hata kwa kidogo tu.

Kiranga nzalendo The Icebreaker Bufa
NAUNGA MKONO.....TUTAPEANA UTARATIBU WA KUCHANGIA.....
 
Wakuu mimi ni mhasibu na mtawala mwenye uzoefu wa zaidi ya miaka 5 mtu mwenye connection ya hizo kazi anistue maana mtaani pagumu. Au anipe mtaji nifungue hata biashara
 
Take care na usife moyo kuwasaidia wabongo.Kama hujawahi kuwasaidia ndo unataka kuanza inabidi ujipange na comeback hizi😄😄😄👇👇

1. Kuna utakao wasaidia wakaenda huko wakaharibu kazi.Lawama utazibeba wewe!!!

2.Kuna utakaowasidia ila hawabebeki.Lawama watakutupia wewe!!!

3.Kuna utakaowasaidia na kuwavuta ofisini karibu wakifika watataka kukutoa wewe uliowavuta hapo kazini. Bado lawama utajipa wewe!!!!


📌📌Wabongo wanalaana na hawana shukrani.Bongo nchi ya kusadikika.
 
Tatizo lenu vijana mkipewa connections mnaenda kuharibu,

mtu kama huwezi kitu sema siwezi
sasa mtu unaulizwa kwenye fani yako umebobea vizuri unasema ndio unaunganishwa sehemu nyeti na nzuri unaenda kufanya madudu.
 
Back
Top Bottom