Mkuu ni mengi sana aisee, kimsingi ninakiri bila JamiiForums maisha yangu yangekuwa hayana thamani kabisa. Nitashare maana kuna mengine yapo huko kwenye mamlaka japo haki nayo ni kipengele sana, lakini nikikamilisha nitaandika hapa kubadilisha mitazamo ya wengiUngeshare hayo mawazo hapa huenda yakaweza kumsaidia na mwingine,
Au nakosea ndugu wananchi?
Ni kweli, labda kuwasaidia connection ya kaziBwashee tunamaliza pesa kwenye mapombe na kuna madogo hata kula ni ngumu
Connection ni za pesa tu au na kule kwenye maofisi makubwa ya Dodoma kama vile Wizara ya health, TAMI funga na fungua SEMI?Nimewaza kuhusu members wenye shida jf , ni mekuja na huu uzi kwa wale members wenye kuhitaji connection ya kutoka kimaisha 🤔
Jf tumekua na changamoto mbalimbali , binafsi nimevuviwa kusaidia watu humu kwa namna ya kuwapa michongo na connection mbalimbali , mda mwingine nafanya kutoa sadaka kuwapa mitaji madogo, japo ni kidogo kwa wale waliobahatika wanajua.
Sisi sote humu ni ndugu kwa walio na moyo wa utoaji na kusaidia tusiache kusapotiana hata kwa kidogo tu.
Kiranga nzalendo The Icebreaker Bufa
Yeah wapo hivyo , ila ni bora umpe mchongo kuliko 10k tu , na bahati wengi nawapa kazi na kuwaunganisha na kaziNi kweli, labda kuwasaidia connection ya kazi
Lakini wengi wao huwa wanakuja pm kuomba 10,000 ya kula tu sio michongo ya kazi 🙌
Naona mnanitenga kwenye mchongo..!!Hapana lamo😀😀 wewe ni winga katajiri , hapa tunapeana sapoti watoto wa maskini tullnaoujua msoto😃
Poa mkuu,Mkuu ni mengi sana aisee, kimsingi ninakiri bila JamiiForums maisha yangu yangekuwa hayana thamani kabisa. Nitashare maana kuna mengine yapo huko kwenye mamlaki japo haki nayo ni kipengele sana, lakini nikikamilisha nitaandika hapa kubadilisha mitazamo ya wengi
Ndio muanze na mimi sasa niache kuwaomba..!! 😹😃😃😃 ila wewe lamo , wewe hauna shida bhna, hapa nataka niweke wazo la kupunguza omba omba , binafsi hii hali siipendi kabisa.
King Kong III mpe kazi bushmamy ya kukupikia..!!Natafuta kazi yoyote hata za ndani.
Wazee wa kuchangamkia fursa 😹Kama upo serious njoo pm
Na wewe unamuamini huyu mlevi😹Haya Sasa ndio mambo ya muhimu kujadili.
Kuliko kutwa kucha kujadili mashavu ya watu.
Mungu akubariki sana na ikimpendeza, mipango yako hii itimie.
Ngoja nikuitie Sipendi Kuombwa HelaNdio muanze na mimi sasa niache kuwaomba..!! 😹
Min mbona umekomalia hili suala la mimi kuninyima mtaji? Kwanini?
Hii sasa roho mbaya, hujui safari ya mamba, kenge hakosi..!! 😹Hahhaa ila lamo 😆 mimi ningekua ni Musa ningekuacha utumwani Misri 😁
Atapenda tu.. 😹Ngoja nikuitie Sipendi Kuombwa Hela