BN-prodactioN
Member
- Jun 16, 2026
- 33
- 53
Heshima kwako mkuu
Ikite ama ipaka, koikyo ngimmbie kaona heleri yawuka ko Mushi angiwie mchoYesuu kifume tiki , ngikirafune cha likite lekeimo useriš
š§Mbulaa nyii ipaka meku ššš, swee oko mushi heleri nyi kila kindo meku, kuore m mushi akundi foo eleriš
Sirius ndio niniMin - me inbox tafadhali Nina shida kweli Sirius ya kuwezeshwa
Bwashee wazo ni zuri sana. Mikakati ya utekelezaji ndio inatakiwa.
Hahha kwa nini niumwe kipenziš
Babe Sis..!
unaendeleaje..!?
Hapa tunaweza weka mikakati , mfano mimi kwenye kilimo na ufugaji nimekua nikisaidia hapa , kwa sababu ni kitu na ujuzi nacho , nimetoa vibarua wa kutwa ,walinzi , na maafisa hasa kwenye viwanda vya sukari Tanzania.Bwashee wazo ni zuri sana. Mikakati ya utekelezaji ndio inatakiwa.