Nimewaza hili🤔

Nimewaza hili🤔

Nimewaza kuhusu members wenye shida jf , ni mekuja na huu uzi kwa wale members wenye kuhitaji connection ya kutoka kimaisha 🤔

Jf tumekua na changamoto mbalimbali , binafsi nimevuviwa kusaidia watu humu kwa namna ya kuwapa michongo na connection mbalimbali , mda mwingine nafanya kutoa sadaka kuwapa mitaji madogo, japo ni kidogo kwa wale waliobahatika wanajua.

Sisi sote humu ni ndugu kwa walio na moyo wa utoaji na kusaidia tusiache kusapotiana hata kwa kidogo tu.

Kiranga nzalendo The Icebreaker Bufa
Endelea kuwa na moyo wa imani mkuu tuniani tunapita tu.
 
Yeah connection muhimu ,ukiacha wale waliozaliwa kwenye familia bora ,wakimaliza shule wazazi wanawapa connection ila wenzangu na mimi waliozaliwa familia ya pangu pakavu tia mchuzi lazima upitie magumu kwanza lakni ni temporary ,cha msingi ni kupambana while unasikilizia michongo huku ukitafuta connection.
Kabisa mkuu, tumetoka mbali sana
 

Attachments

  • FB_IMG_1790850934161.jpg
    FB_IMG_1790850934161.jpg
    19 KB · Views: 1
Hongera sana kwa wazo zuri

Watu wa JF ndo hawa hawa tulionao humu mitaani na katika maisha changamoto zipo hazikwepeki so cha muhimu ukipata nafasi na una uwezo wa kumpush mtu unampush tu na yeye akapate ridhiki at least apate unafuu kwenye maisha yake

JF niliuchukuliaga ni mtandao wa kawaida lakini nimegundua huu ni zaidi ya mtandao na kikubwa ni kuheshimu kila mtu, tupigane banters lakini tusivunjiane heshima kwani hatujui kesho itakuwaje

Binafsi na mimi mtandao huu umeplay role kubwa sana kwangu mpaka hapa nilipofikia, huu mtandao una watu wema aisee na kwa kawaida hivi hauwezi kuwadhania kabisa yaani 😀 ningeweza kumtag hapa kama angeniruhusu, huyo mtu ni balaa aisee watu wa aina yake wapo wachache sana duniani

Watu wazito wapo wengi humu na ambao wana moyo wa kusaidia wengine so nahisi watalipokea vyema wazo lako na JF itakuwa ya mfano
 
Hongera sana kwa wazo zuri

Watu wa JF ndo hawa hawa tulionao humu mitaani na katika maisha changamoto zipo hazikwepeki so cha muhimu ukipata nafasi na una uwezo wa kumpush mtu unampush tu na yeye akapate ridhiki at least apate unafuu kwenye maisha yake

JF niliuchukuliaga ni mtandao wa kawaida lakini nimegundua huu ni zaidi ya mtandao na kikubwa ni kuheshimu kila mtu, tupigane banters lakini tusivunjiane heshima kwani hatujui kesho itakuwaje

Binafsi na mimi mtandao huu umeplay role kubwa sana kwangu mpaka hapa nilipofikia, huu mtandao una watu wema aisee na kwa kawaida hivi hauwezi kuwadhania kabisa yaani 😀 ningeweza kumtag hapa kama angeniruhusu, huyo mtu ni balaa aisee watu wa aina yake wapo wachache sana duniani

Watu wazito wapo wengi humu na ambao wana moyo wa kusaidia wengine so nahisi watalipokea vyema wazo lako na JF itakuwa ya mfano
Bwashee nakuelewa mno
 
Back
Top Bottom