jannelle
JF-Expert Member
- Feb 8, 2020
- 1,145
- 2,218
[emoji1787][emoji1787] sasa ni uwongo jamaniMi nusura nijikate kidole maana niliosha mpaka na mchanga lakini wapi, wiki nzima kidole kinanuka, ilibidi nikifunge kama kidonda.
[emoji1787][emoji1787] sasa ni uwongo jamaniMi nusura nijikate kidole maana niliosha mpaka na mchanga lakini wapi, wiki nzima kidole kinanuka, ilibidi nikifunge kama kidonda.
🤣Hiyo ndio njia Mungu ameamua kutumia kukuambia uache uzinzi.
Acha uzinzi.
[emoji1787] Darlin!!Unavyowaza uzinzi hadi mchana wa jua kali hujawahi kukutana na hayo mambo kweli[emoji38][emoji38][emoji38]
[emoji3][emoji3][emoji3] haya bhana, ila kama chakula kikichacha nakipasha na moto mkali kisha nfanya mafrekechee naunganisha na maziwa mgando, natoa kitu cha yoghurt naeka kwenye fridge alafu nakula. Mimi ni mkemia Mkuu.Ngoma imechacha kabisa. Unamjua ng'onda?
😂😂😂Yaani tumetulia balaa kama sio sisi🤣🤣Kuna ule uzi wenu mlitusema sana wanaume mara sijui hatufui boksa, tunanuka midomo, tunanuka vikwapa.
Sasa leo zamu yenu 🤣🤣🤣
Haya mzee kali linuxHuo unakua uzalilishaji sasa, hapa tunaongelea K tu mzee
Tulieni dawa iwaingie, leo mnachambwa na wanaume 🤣🤣🤣😂😂😂Yaani tumetulia balaa kama sio sisi🤣🤣
Aiiiii😁😁yan wewe kwa maneno matamu matamu bana kama mtunga mashairi. Haya hebu nambie zawadi yangu nije kuichukulia wapi.Mrembo nna zawadi zako, did u know u have a beautiful and kind soul and u deserve to be treated as such
Wew unaonajeUna hili tatizo?
Vichambo vya wanaume hawaijui hata tafsida 😂ni live liveTulieni dawa iwaingie, leo mnachambwa na wanaume 🤣🤣🤣
Vipi na wewe mkongwe toa maexpiriensiiiiiiii😆[emoji1787] Darlin!!
Nyienaonyanya uke ndio chanzo cha kuwapelekea bacteria wadada,halafu unakuja hapa tens unasema wananuka.Safisha papuchi, alafu leta ninyonye. Utafurahia
Mambo yakiwa live live ndio somo linaelewekaVichambo vya wanaume hawaijui hata tafsida 😂ni live live
Mie mweupe sana kwenye hizi mambo mkuu[emoji1787][emoji1787]Vipi na wewe mkongwe toa maexpiriensiiiiiiii[emoji38]
Nilikua nasubiri kusoma komenti kama hii, Yaani inabidi tuelewane jamani kuwa hata ukishinda kazini siku nzima mnaweza fika nyumbani Me akakuinamisha akala papuchi na wala kusiwe na harufu ya aina yoyote zaidi ya "tujasho jasho" napo inategemea na usafi wa mtu.Huyo ni hospital ana magonjwa ukeni,
Hata uzurure aje kutakuwa na jasho la kawaida tu tena wanaume hupenda hiyo harufu
Huyo ni magonjwa ya gono or UTI sugu na fangasi
Wala hili jambo halihitaji harakati, kuwaambia/kutuambia ni kutusaidia.ngoja wanaharakati wa uanamke wafike.hahah
Aaahh unachagua vyema mkuu😆😆😆Mie mweupe sana kwenye hizi mambo mkuu[emoji1787][emoji1787]
Pamoja na hayo, watu wazingatie lishe bora, wale mlo kamili, wanywe maji ya kutosha ili kusaidia kupunguza harufu na mijasho inayonuka.Nilikua nasubiri kusoma komenti kama hii, Yaani inabidi tuelewane jamani kuwa hata ukishinda kazini siku nzima mnaweza fika nyumbani Me akakuinamisha akala papuchi na wala kusiwe na harufu ya aina yoyote zaidi ya "tujasho jasho" napo inategemea na usafi wa mtu.
Hizi harufu wanazosikia huko tafadhali wapelekane hospitali, hili sijui tuliseme mara ngapi.
Ke mwenye uke unaonuka mara nyingi ni hajielewi, haelewi kuwa kunuka sio kawaida, na labda wanahisi wanawake wote wananuka hivyo ndio maana wanakuwa kwenye comfort zone, na kama anajielewa basi hajali atachokutana nacho mtu huko.
Mtu kuwa pisi kali haimaanishi anauelewa kuhusu afya yake, afya ya uke na usafi kwa ujumla wake.