PostGE2025 Nimeogopa sana! Kete yao ya mwisho ni udini

PostGE2025 Nimeogopa sana! Kete yao ya mwisho ni udini

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections
Bakwata haikuundwa na serikali kueneza udini, wenye kufanya hilo mnawajua vyema au hamtaki kuwaona.
Ndio maana tunakwambia wewe huna akili hata chembe, kwa sababu unapenda kuimanisha akili yako kinyume na uhalisia ndio uhalisia wenyewe.

Hao Bakwata ambao hata masaa 72 hayajaisha wametoka kuwatishia wakristo kwamba watawachinja chinja kama wakithubutu kuandamana kwa sababu ya kumlinda muislam mwenzao samia ndio unasema kwamba sio wadini? Na badala yake unataka kuwaone TEC ndio wadini?

Hivi nchi hii kuna watu wenye chuki za kidini na wako tayari hata kwenye vita ya kidini kama nyie waislamu hasa mnayoisapoti hiyo BAKWATA?????

Hili kuonesha kwamba nyie watu ni wadini wakubwa kwanzia huyo raisi wenu mwenye akili ndogo, angalia amewatuma wale mashekh waje kutoa vitisho bila kujali athari zake hata kwa siku za mbeleni huko...

..Raisi mwenye akili timamu hawezi kutumia approach kama hiyo kwa magumu anayopitia.

...inahitaji uwe mwendowazimu kuitetea hii serikali ya kishetani ambayo kadri inavyojaribu kujisafisha ndio inazidi kuharibu, angalia sasa hivi imeanza kuteka wafanya kazi wa mochwari kule ambako video za maiti zilivuja, sasa hiyo ni serikali au genge la wapumbav tu walioshika madaraka makubwa na hawajui hata kuyatumia ipasavyo?

Ukiwa kama islamic extremist usiyetumia akili hata kidogo endeleaa kuitetea hii serikali inayonuka damu kwa hoja za kipumbav za kulinganisha maovu kwa maovu...japo hata hayo maovu yenyewe hakuna serikali inayoifikia hii ya samia.
 
Nimeogopa sana! Nimeogopa kupita kiasi... Banda yote kushindikana sasa wanataka kutumia kete ya dini! Mungu atusaidie sana
Walianza na figisu za kawaida
Wakaja na siasa majitaka
Wakaanza kurubuni wapinzani
Wakaanza kubambikia kesi
Wakawa wanateka
Wakawa wanateka na kupoteza watu
Wakawa wanaua.. Na kilele cha mauaji kikawa tar 29.10. Mpaka tar 3 November 2025.

Mpaka hapo wakazani wameshafanikiwa kuuza hofu.. Lakini wali ndio kwanza kama wamechokoza nyuki

Pengine walifadhiliwa mabilioni ili wakirudi kwenye power walipe fadhila kupitia rasilimali za wote..Sasa kitisho ni dhahiri. Wanaona wazi hawana pa kuchomokea
Kulinda maslahi yao na ya wafadhili wao ni wao kubakia kwenye power.. Hii ndio salama yao
Waliokwisha onja utamu wa maliasili lukuki za taifa hawako tayari kupokonywa tonge mdomoni.. Wako tayari kufanya lolote na chochote alimradi tu waendelee kuzifaidi

Hii kete ya udini ndio kete ya mwisho na hatari kuliko nyingine zote! Wameanza kea kasi kubwa na ya ajabu kupenyeza hiyo sumu kwenye jamii kupitia wachache wasiojutambua

Tunahitaji kudra kubwa za Mwenyezi Mungu tusije kufika wanakotaka kutufikisha.... 😭😭😭🚯
Hata isikutishe
Hiyo kete imebuma vby
Tena kilichonifurahisha wao kwa wao wanepangua hiyo ipja mfu...

watu washachoka wanaona hizo dini zenyewe hazijatusaidia kitu

Imepotezewa vby cha msingi ni kuomba na kuwa makini
 
Ndio maana tunakwambia wewe huna akili hata chembe, kwa sababu unapenda kuimanisha akili yako kinyume na uhalisia ndio uhalisia wenyewe.

Hao Bakwata ambao hata masaa 72 hayajaisha wametoka kuwatishia wakristo kwamba watawachinja chinja kama wakithubutu kuandamana kwa sababu ya kumlinda muislam mwenzao samia ndio unasema kwamba sio wadini? Na badala yake unataka kuwaone TEC ndio wadini?

Hivi nchi hii kuna watu wenye chuki za kidini na wako tayari hata kwenye vita ya kidini kama nyie waislamu hasa mnayoisapoti hiyo BAKWATA?????

Hili kuonesha kwamba nyie watu ni wadini wakubwa kwanzia huyo raisi wenu mwenye akili ndogo, angalia amewatuma wale mashekh waje kutoa vitisho bila kujali athari zake hata kwa siku za mbeleni huko...

..Raisi mwenye akili timamu hawezi kutumia approach kama hiyo kwa magumu anayopitia.

...inahitaji uwe mwendowazimu kuitetea hii serikali ya kishetani ambayo kadri inavyojaribu kujisafisha ndio inazidi kuharibu, angalia sasa hivi imeanza kuteka wafanya kazi wa mochwari kule ambako video za maiti zilivuja, sasa hiyo ni serikali au genge la wapumbav tu walioshika madaraka makubwa na hawajui hata kuyatumia ipasavyo?

Ukiwa kama islamic extremist usiyetumia akili hata kidogo endeleaa kuitetea hii serikali inayonuka damu kwa hoja za kipumbav za kulinganisha maovu kwa maovu...japo hata hayo maovu yenyewe hakuna serikali inayoifikia hii ya samia.
Maneno mengi na matusi na kujiona mjuaji!

Wakati mweupe kudandia mambo usiyo jua. Nilietee kauli ya bakwata wanao taka kuchinja watu, muwe mnatulia msiwe na kiherehere
 
hata mkiweza mtoa kesho, though sioni hilo.
Hakuna mtu atakayemtoa shetani samia kwenye huo uraisi wake aliyejipa mwenyewe baada ya kumwaga damu za maelfu ya watanganyika.

Shetani samia ameshajiandalia mwenyewe anguko lake kwa sababu ni mjinga,mshenzi,kilaza na hana akili hata kidogo na pia amemchukiza sana Mungu.

Wote tunafahamu yupo Ikulu kwa mtutu wa Bunduki na yuko tayari hata kuua mamilioni ya watanganyika hili tu abaki Ikulu, lakini mwisho wake tayari umefika na sina haja ya kukuelezea umefikaje.

Yaani uue raia wasio na hatia zaidi ya 10,000 kisha uendelee kuwatawala watu hao hao ambao umeumiza familia zao? Subiri tutamuona huyu shetani wa kizanzibar atakapoishia.
 
Nilietee kauli ya bakwata wanao taka kuchinja watu, muwe mnatulia msiwe na kiherehere
Ndio maana huwa nakwambia wewe ni mpumbavu, na hujijui kama ni mpumbavu ona sasa hapa unachoniuliza.

Sina haja ya mimi kukuletea video ya hao mashekh wenzio hapa na wakati ipo kila mahali inazungumziwa, tafuta mwenyewe.

Kuhusu kiherehere sasa kuna wenye vihere here kama nyie waislam njaa wa BAKWATA ambao kila tuhuma inayorushiwa serikali nyie ndio mnakuwa wa kwanza kuijibu? Yaan utafikiri na nyie mmekuwa muhimili au wasemaji wa serikali?
 
Hakuna mtu atakayemtoa shetani samia kwenye huo uraisi wake aliyejipa mwenyewe baada ya kumwaga damu za maelfu ya watanganyika.

Shetani samia ameshajiandalia mwenyewe anguko lake kwa sababu ni mjinga,mshenzi,kilaza na hana akili hata kidogo na pia amemchukiza sana Mungu.

Wote tunafahamu yupo Ikulu kwa mtutu wa Bunduki na yuko tayari hata kuua mamilioni ya watanganyika hili tu abaki Ikulu, lakini mwisho wake tayari umefika na sina haja ya kukuelezea umefikaje.

Yaani uue raia wasio na hatia zaidi ya 10,000 kisha uendelee kuwatawala watu hao hao ambao umeumiza familia zao? Subiri tutamuona huyu shetani wa kizanzibar atakapoishia.
Aingie kwa bunduki au rungu mtajua wenyewe, kinyago chenu hicho mmetengeneza wenyewe.
 
Ndio maana huwa nakwambia wewe ni mpumbavu, na hujijui kama ni mpumbavu ona sasa hapa unachoniuliza.

Sina haja ya mimi kukuletea video ya hao mashekh wenzio hapa na wakati ipo kila mahali inazungumziwa, tafuta mwenyewe.

Kuhusu kiherehere sasa kuna wenye vihere here kama nyie waislam njaa wa BAKWATA ambao kila tuhuma inayorushiwa serikali nyie ndio mnakuwa wa kwanza kuijibu? Yaan utafikiri na nyie mmekuwa muhimili au wasemaji wa serikali?
Wewe huna uncho elewa, ni mwingi wa kudandia usiyo yajua! Haya shikilia ujinga wako unao amini.
 
Wewe huna uncho elewa, ni mwingi wa kudandia usiyo yajua! Haya shikilia ujinga wako unao amini.
Sasa mimi na wewe ni nani anayefuga ujinga kichwani mwake?

Wewe ambaye unahalalisha ushetani wa samia kwa kutaja maovu ya magufuli ndio unajiona ni mzima kweli?

Wewe ambaye unakili samia ni kweli anaua watu ila tu unakereka na jinsi watu wanavyokemea ushetani wake ndio unajiona uko sawa kweli?

Kwanza kitendo tu cha kisapoti hii serikali haramu kinakuondoa kabisa kwenye daraja la watu wenye akili, maana ni matahira na mshetani yaliyokosa aibu ndio yataisapoti hii serikali ambayo dunia nzima inajua imebaka uchaguzi na kubwa zaidi imefanya mauaji ya halaiki.
 
Sasa mimi na wewe ni nani anayefuga ujinga kichwani mwake?

Wewe ambaye unahalalisha ushetani wa samia kwa kutaja maovu ya magufuli ndio unajiona ni mzima kweli?

Wewe ambaye unakili samia ni kweli anaua watu ila tu unakereka na jinsi watu wanavyokemea ushetani wake ndio unajiona uko sawa kweli?

Kwanza kitendo tu cha kisapoti hii serikali haramu kinakuondoa kabisa kwenye daraja la watu wenye akili, maana ni matahira na mshetani yaliyokosa aibu ndio yataisapoti hii serikali ambayo dunia nzima inajua imebaka uchaguzi na kubwa zaidi imefanya mauaji ya halaiki.
Akili yako mbovu au chuki ndio inakufanya uelewe uliyo andika in your first three paragraphs.

Kuhusu serikali, yes proudly kutii serikali yangu, na katu siwezi acha hilo. Najua makosa yapo yametokea, na bila shaka yatafanyiwa kazi. Wewe endeleza ushamba wa kinyume chake ulio kukaa kichwani
 
Akili yako mbovu au chuki ndio inakufanya uelewe uliyo andika in your first three paragraphs.

Kuhusu serikali, yes proudly kutii serikali yangu, na katu siwezi acha hilo. Najua makosa yapo yametokea, na bila shaka yatafanyiwa kazi. Wewe endeleza ushamba wa kinyume chake ulio kukaa kichwani
Kadri unavyozidi kucomment ndio unazidi kujianika vile ulovyo na akili ndogo,ujinga,udini na uduni wa fikra ambao naamini kabisa umetokana na elimu ndogo uliyonayo.

Heri mimi ninaweza nika justify chuki zangu kwa hii serikali ya mama ako shetani samia, na nina sababu kibao zenye mashiko za kumchukia samia kama walivyo watanganyika wengi tu wenye akili timamu

Haya vipi wewe mwenzangu, una sababu yoyote ya msingi ambayo ni general(sio binafsi) ya kukufanya umpende huyo shetani samia tofauti na yeye kuwa muislamu mwenzio mbwa wewe?

Kutwa kucha huko humu ukishirikiana na wajinga wenzio akina Big show mkiwalaumu TEC kwa kukemea maovu ya serikali ambayo hamuwezi hata kuyakanusha zaidi ya kuyajustify kwa kurejea za awamu iliyopita, sasa ni wazima kwenye vichwa vyenu nyie?

Yaan kinachokuuma wewe eti nikuona TEC wanatoa mfululizo wa matamko ya kuikema serikali na sio yale yanayokemewa? Eti mbona kwa Magufuli walikuwa hawatoi matamko mengi mengi hivi? Yaan unakereka na idadi ya matamko na wala sio kero zinazokemewa? Sasa kwa aina yako ya kufikiri una tofauti gani ya mnyama pori kiakili?

Angalia kwanza hakuna sehemu ambapo umekemea genocide ya watu wasio na hatia zaidi ya kutafuta angle ya kuitetea serikali, ni binadamu wa kawaida wewe au shetani tu kama huyo samia?

"I'm proud na serikali yangu" nini cha maana cha kukufanya uwe proud na hii serikali ya kihuni ambayo inanuka damu za watu? Hata hivyo haishangazi sana maana alichokifanya shetani samia kuua roho za maelfu ya watu kwa mujibu wa hiyo imani yako naskia huwa kinawaletea swawabu... very pathetic religious beliefs.
 
Mimi ni Muislam lakini ukweli ni kwamba waislam wa Zanzibar ni Jihadi na wako tayari kuua mtu kisa sio muislam. Zanzibar ni Islamic state mkumbuke. Hata hao askari wa Zenji ndio wanainjoi kuua Watanganyika.
 
Nimeogopa sana! Nimeogopa kupita kiasi... Banda yote kushindikana sasa wanataka kutumia kete ya dini! Mungu atusaidie sana
Walianza na figisu za kawaida
Wakaja na siasa majitaka
Wakaanza kurubuni wapinzani
Wakaanza kubambikia kesi
Wakawa wanateka
Wakawa wanateka na kupoteza watu
Wakawa wanaua.. Na kilele cha mauaji kikawa tar 29.10. Mpaka tar 3 November 2025.

Mpaka hapo wakazani wameshafanikiwa kuuza hofu.. Lakini wali ndio kwanza kama wamechokoza nyuki

Pengine walifadhiliwa mabilioni ili wakirudi kwenye power walipe fadhila kupitia rasilimali za wote..Sasa kitisho ni dhahiri. Wanaona wazi hawana pa kuchomokea
Kulinda maslahi yao na ya wafadhili wao ni wao kubakia kwenye power.. Hii ndio salama yao
Waliokwisha onja utamu wa maliasili lukuki za taifa hawako tayari kupokonywa tonge mdomoni.. Wako tayari kufanya lolote na chochote alimradi tu waendelee kuzifaidi

Hii kete ya udini ndio kete ya mwisho na hatari kuliko nyingine zote! Wameanza kea kasi kubwa na ya ajabu kupenyeza hiyo sumu kwenye jamii kupitia wachache wasiojutambua

Tunahitaji kudra kubwa za Mwenyezi Mungu tusije kufika wanakotaka kutufikisha.... 😭😭😭🚯
Siku zote njia za muovu ni za kiovu. Bi chura ameishiwa hoja hadi akaona awatumie mashehe ubwabwa kueneza propaganda za udini. Huu ni ukichaa uliopitiliza mipaka. Anachokifanya ni sawa na chizi anayeamua kuchoma nyumba kwa sababu ya kuwaua panya waliongia uvunguni mwa kitanda. Utaahira wa kiwango cha juu sana.
 
Kadri unavyozidi kucomment ndio unazidi kujianika vile ulovyo na akili ndogo,ujinga,udini na uduni wa fikra ambao naamini kabisa umetokana na elimu ndogo uliyonayo.

Heri mimi ninaweza nika justify chuki zangu kwa hii serikali ya mama ako shetani samia, na nina sababu kibao zenye mashiko za kumchukia samia kama walivyo watanganyika wengi tu wenye akili timamu

Haya vipi wewe mwenzangu, una sababu yoyote ya msingi ambayo ni general(sio binafsi) ya kukufanya umpende huyo shetani samia tofauti na yeye kuwa muislamu mwenzio mbwa wewe?

Kutwa kucha huko humu ukishirikiana na wajinga wenzio akina Big show mkiwalaumu TEC kwa kukemea maovu ya serikali ambayo hamuwezi hata kuyakanusha zaidi ya kuyajustify kwa kurejea za awamu iliyopita, sasa ni wazima kwenye vichwa vyenu nyie?

Yaan kinachokuuma wewe eti nikuona TEC wanatoa mfululizo wa matamko ya kuikema serikali na sio yale yanayokemewa? Eti mbona kwa Magufuli walikuwa hawatoi matamko mengi mengi hivi? Yaan unakereka na idadi ya matamko na wala sio kero zinazokemewa? Sasa kwa aina yako ya kufikiri una tofauti gani ya mnyama pori kiakili?

Angalia kwanza hakuna sehemu ambapo umekemea genocide ya watu wasio na hatia zaidi ya kutafuta angle ya kuitetea serikali, ni binadamu wa kawaida wewe au shetani tu kama huyo samia?

"I'm proud na serikali yangu" nini cha maana cha kukufanya uwe proud na hii serikali ya kihuni ambayo inanuka damu za watu? Hata hivyo haishangazi sana maana alichokifanya shetani samia kuua roho za maelfu ya watu kwa mujibu wa hiyo imani yako naskia huwa kinawaletea swawabu... very pathetic religious beliefs.

View: https://www.youtube.com/watch?v=Z4lMfXAA27Y
 
Nimeogopa sana! Nimeogopa kupita kiasi... Banda yote kushindikana sasa wanataka kutumia kete ya dini! Mungu atusaidie sana
Walianza na figisu za kawaida
Wakaja na siasa majitaka
Wakaanza kurubuni wapinzani
Wakaanza kubambikia kesi
Wakawa wanateka
Wakawa wanateka na kupoteza watu
Wakawa wanaua.. Na kilele cha mauaji kikawa tar 29.10. Mpaka tar 3 November 2025.

Mpaka hapo wakazani wameshafanikiwa kuuza hofu.. Lakini wali ndio kwanza kama wamechokoza nyuki

Pengine walifadhiliwa mabilioni ili wakirudi kwenye power walipe fadhila kupitia rasilimali za wote..Sasa kitisho ni dhahiri. Wanaona wazi hawana pa kuchomokea
Kulinda maslahi yao na ya wafadhili wao ni wao kubakia kwenye power.. Hii ndio salama yao
Waliokwisha onja utamu wa maliasili lukuki za taifa hawako tayari kupokonywa tonge mdomoni.. Wako tayari kufanya lolote na chochote alimradi tu waendelee kuzifaidi

Hii kete ya udini ndio kete ya mwisho na hatari kuliko nyingine zote! Wameanza kea kasi kubwa na ya ajabu kupenyeza hiyo sumu kwenye jamii kupitia wachache wasiojutambua

Tunahitaji kudra kubwa za Mwenyezi Mungu tusije kufika wanakotaka kutufikisha.... 😭😭😭🚯
Mshana Jr pole sana rafiki yangu. Kwa hali ilivyo Dkt Samia na akina Mchengerwa wapo tayari kuita Alshabab au wale Alqaida ili wachinje watu watangaze hali ya hatari. Ni aibu sana tena sana. Dkt Samia alipendwa sana na 4 R zake na aliongoza vizuri sana na alipendwa na kila mtu. Sijui ikoje hii ya kubadilika ghafla na kuwachukia watanzania na kuendesha genge la watekaji na wauaji. Nadhani siku akitoka madarakani kuna umuhimu wa kufanya utafiti atuambie ya sirini mwake. Mi bado naamini ni mtu mzuri sana Dkt Samia ila sijui kitu gani kinamsumbua.
 
Ndio nini hiki?

Sina bando la kupoteza mimi.
Maelekezo ya Askofu wako ya kwenda kuchoma nyumba/vituo vya polisi, mabasi ya mwendokasi ya kijana, na mali za wafanya biashara kama ilivyotokea siku ya uchaguzi.
 
Maelekezo ya Askofu wako ya kwenda kuchoma nyumba/vituo vya polisi, mabasi ya mwendokasi ya kijana, na mali za wafanya biashara kama ilivyotokea siku ya uchaguzi.
Askofu wangu wa wapi? Na wa kanisa gani? Na umethibitisha vipi kuwa mimi nilikuwa nasapoti mamba kama hayo?

Naona unaendelea kuanika upumbav wako wa kuhisi kila mtu ana akili za kijinga.

Labda nikwambie tu mimi nilikuwa na mpaka against na uharibifu wa mali zozote zile, maana najua waathirika wakubwa hata sio maccm, na kwa taarifa tu mimi nilisaidia ofisi ya serikali ya mtaa sehemu ninapoishi isichomwe.

Sasa unaniletea hiyo video kma kwamba uko akilini mwangu, ni kitendo cha kipumbav na kinafanya nizidi kukudharau zaidi.
 
1763779974005.jpg
 
Back
Top Bottom