Marcy
JF-Expert Member
- Aug 12, 2013
- 3,128
- 7,559
Ukorofi🤣🤣🤣🤣🤣Hapo lazima uwe na aliKIBA100
View attachment 2599780
Ukorofi🤣🤣🤣🤣🤣Hapo lazima uwe na aliKIBA100
View attachment 2599780
Umepima sukari mwilini, nenda kapime sukari kabla hujachanganikiwaWanajamvi za muda huu. Kilichonileta jamvini kwa wajuvi muda huu ni ili tatizo langu linalonisumbua. Nimevunga nimeona hali inazidi kuwa mbaya na hivyo kulazimika kuliweka wazi.
Mimi kiasili nina mwili wa wastani tu, mwaka jana kati kati nikaanza kunenepa. Nilichukulia ni hali ya kawaida. Ila nilizidi kunenepa na kg kuongezeka.
Hivi hapa nilipo nina kilo 95 kasoro. Ngozi ya paji la uso imeshuka chini. Nikiwa nasali wakati wa kula chakula huku nimenyosha mikono, ngozi za vidole zinaning'inia chini na kuchezacheza.
Nikivua nguo tu mwili unafutuka futuka mpaka nahisi aibu mno kwa mpenzi wangu. Chooni kwa kupima tu haraka haraka najisaidia kinyesi kilo kasoro kwa mkupuo. Kama nikiwa kijijini basi natumia maji ndoo kubwa iliyojaa kukamilisha shughuli nzima.
Naumia mno ndugu zangu. Shingoni nyuma yakichwa ngozi zimejjikunja kunja hali inayonilazimu kuvaa kofia walau niifiche hali hiyo.
Nikiwa napeleka moto inanilazimu tumbo langu lote nilikusanye na kulimwaga juu ya tumbo la mpenzi wangu. Kama ni dog basi tumbo langu nalimwaga juu ya mgongo wake.
Hali hii mpaka lini?
Nachoka kuandika msaada tafadhalini.
Kwa siku kula mlo mmoja tu saa 10 fanya kwa mda wa mwezi huo mwili wote utaishaKabisa. Yaani navaa mkanda wa kupunguza tumbo, nikivua tu kitambi hicho futuuu kinafyatuka
Daa pole sana kwa hii changamoto.Nikiwa napeleka moto inanilazimu tumbo langu lote nilikusanye na kulimwaga juu ya tumbo la mpenzi wangu. Kama ni dog basi tumbo langu nalimwaga juu ya mgongo wake.
Hata mimi nimeshangaa..kg 95 ndio yuko na hali hiyo kweliKimbia Km 30 kwa wiki ndani ya miezi mitatu utakuwa ok
Weee thubutuuWewe sasa umejisajili kwenye kundi la wanaochapiwa. Maana kwa kitambi hicho wala huwezi kupeleka moto. Sana sana unamchafua tu mpenzi wako
Tatizo hili hapa. Acha kunywa maziwa kabisa.Asubuhi ni maziwa fresh lita mbili na bites kama wala, nyama nk mchana ni ugali au wali samaki, vegs nk jioni ni maziwa lita moja unusu na bites kidogo kisha nalala.bila kusahau matunda kwenye kila mlo
Asante sanaTatizo hili hapa. Acha kunywa maziwa kabisa.
1.Funga siku 1 siku ya pili kula tena kidogo tu. Kula jioni kabisa kama futari vile.
2.Achana na wanga kabisa.
3. Kunywa maji ya kutosha jioni
Hii rqtiba ukiifata huchukui hata week moja utakua umekata kilo za kutosha sema inahitaji kujitoa sanaa hapa, fasting sio mchezo mkuu.(total fasting). unless fuata ratiba walizotoa wadau hapo juu nazo sio mbaya sana.Tatizo hili hapa. Acha kunywa maziwa kabisa.
1.Funga siku 1 siku ya pili kula tena kidogo tu. Kula jioni kabisa kama futari vile.
2.Achana na wanga kabisa.
3. Kunywa maji ya kutosha jioni
🤣🤣🤣🤣WoiiiiiiiiWanajamvi za muda huu. Kilichonileta jamvini kwa wajuvi muda huu ni ili tatizo langu linalonisumbua. Nimevunga nimeona hali inazidi kuwa mbaya na hivyo kulazimika kuliweka wazi.
Mimi kiasili nina mwili wa wastani tu, mwaka jana kati kati nikaanza kunenepa. Nilichukulia ni hali ya kawaida. Ila nilizidi kunenepa na kg kuongezeka.
Hivi hapa nilipo nina kilo 95 kasoro. Ngozi ya paji la uso imeshuka chini. Nikiwa nasali wakati wa kula chakula huku nimenyosha mikono, ngozi za vidole zinaning'inia chini na kuchezacheza.
Nikivua nguo tu mwili unafutuka futuka mpaka nahisi aibu mno kwa mpenzi wangu. Chooni kwa kupima tu haraka haraka najisaidia kinyesi kilo kasoro kwa mkupuo. Kama nikiwa kijijini basi natumia maji ndoo kubwa iliyojaa kukamilisha shughuli nzima.
Naumia mno ndugu zangu. Shingoni nyuma yakichwa ngozi zimejikunja kunja hali inayonilazimu kuvaa kofia walau niifiche hali hiyo.
Nikiwa napeleka moto inanilazimu tumbo langu lote nilikusanye na kulimwaga juu ya tumbo la mpenzi wangu. Kama ni dog basi tumbo langu nalimwaga juu ya mgongo wake.
Hali hii mpaka lini?
Nachoka kuandika msaada tafadhalini.