Nimenenepa isivyo kawaida

Nimenenepa isivyo kawaida

Huyu jamaa naona kaamua kuja kuchekesha jukwaa tu, Uzito wa 95 kg sio sababu ya maelezo ya hali unayoizungumzia labda kama Height yako ni 80 cm.

Unene unahusianaje na kujisaidia kinyesi kingi?

95 kg ndo zikufanye utumie stick maalumu kutype?
NONSENSE
 
Mkuu punguza stress, watu hawajui kuwa stress nazo zinaongeza mwili.

Na kama unatumia jani/msuba achana nao pia.
 
Wanajamvi za muda huu. Kilichonileta jamvini kwa wajuvi muda huu ni ili tatizo langu linalonisumbua. Nimevunga nimeona hali inazidi kuwa mbaya na hivyo kulazimika kuliweka wazi.

Mimi kiasili nina mwili wa wastani tu, mwaka jana kati kati nikaanza kunenepa. Nilichukulia ni hali ya kawaida. Ila nilizidi kunenepa na kg kuongezeka.

Hivi hapa nilipo nina kilo 95 kasoro. Ngozi ya paji la uso imeshuka chini. Nikiwa nasali wakati wa kula chakula huku nimenyosha mikono, ngozi za vidole zinaning'inia chini na kuchezacheza.

Nikivua nguo tu mwili unafutuka futuka mpaka nahisi aibu mno kwa mpenzi wangu. Chooni kwa kupima tu haraka haraka najisaidia kinyesi kilo kasoro kwa mkupuo. Kama nikiwa kijijini basi natumia maji ndoo kubwa iliyojaa kukamilisha shughuli nzima.

Naumia mno ndugu zangu. Shingoni nyuma yakichwa ngozi zimejjikunja kunja hali inayonilazimu kuvaa kofia walau niifiche hali hiyo.

Nikiwa napeleka moto inanilazimu tumbo langu lote nilikusanye na kulimwaga juu ya tumbo la mpenzi wangu. Kama ni dog basi tumbo langu nalimwaga juu ya mgongo wake.

Hali hii mpaka lini?

Nachoka kuandika msaada tafadhalini.
Tupe ratiba yako ya msosi.pengine tunaweza anzia hapo.
 
Walk walk walk walk. Tembea kila siku 20 km, 10 asubuhi, 10 jioni utakuja niambia baada ya miezi 2tu
Kula protini kwa wingi
Punguza kula sukari na wanga
Kula mbogamboga kwa wingi
 
Nikivua nguo tu mwili unafutuka futuka mpaka nahisi aibu mno kwa mpenzi wangu. Chooni kwa kupima tu haraka haraka najisaidia kinyesi kilo kasoro kwa mkupuo. Kama nikiwa kijijini basi natumia maji ndoo kubwa iliyojaa kukamilisha shughuli nzima.
Tatizo ni jina lako, badilisha jina. Huwezi ukawa litutumbwe halafu usifanane na hilo litutumbwe lenyewe.
1682477643315.png
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom