Bujibuji Simba Nyamaume
Platinum Member
- Feb 4, 2009
- 78,668
- 167,610
Kopa Asa, Kopafasta, Vicoba, benki, saccos na kwenye wakopeshaji wa mtandaoni uwakope, utakuja kunishukuru baadaeHayo yote nimefanya ila hola
Kopa Asa, Kopafasta, Vicoba, benki, saccos na kwenye wakopeshaji wa mtandaoni uwakope, utakuja kunishukuru baadaeHayo yote nimefanya ila hola
nenda hospitali harakaWanajamvi za muda huu. Kilichonileta jamvini kwa wajuvi muda huu ni ili tatizo langu linalonisumbua. Nimevunga nimeona hali inazidi kuwa mbaya na hivyo kulazimika kuliweka wazi.
Mimi kiasili nina mwili wa wastani tu, mwaka jana kati kati nikaanza kunenepa. Nilichukulia ni hali ya kawaida. Ila nilizidi kunenepa na kg kuongezeka.
Hivi hapa nilipo nina kilo 95 kasoro. Ngozi ya paji la uso imeshuka chini. Nikiwa nasali wakati wa kula chakula huku nimenyosha mikono, ngozi za vidole zinaning'inia chini na kuchezacheza.
Nikivua nguo tu mwili unafutuka futuka mpaka nahisi aibu mno kwa mpenzi wangu. Chooni kwa kupima tu haraka haraka najisaidia kinyesi kilo kasoro kwa mkupuo. Kama nikiwa kijijini basi natumia maji ndoo kubwa iliyojaa kukamilisha shughuli nzima.
Naumia mno ndugu zangu. Shingoni nyuma yakichwa ngozi zimejjikunja kunja hali inayonilazimu kuvaa kofia walau niifiche hali hiyo.
Nikiwa napeleka moto inanilazimu tumbo langu lote nilikusanye na kulimwaga juu ya tumbo la mpenzi wangu. Kama ni dog basi tumbo langu nalimwaga juu ya mgongo wake.
Hali hii mpaka lini?
Nachoka kuandika msaada tafadhalini.
Sawa nimekuelewaTatizo ni jina lako, badilisha jina. Huwezi ukawa litutumbwe halafu usifanane na hilo litutumbwe lenyewe.
View attachment 2599874
Nitajaribnenda hospitali haraka
Chooni kwa kupima tu haraka haraka najisaidia kinyesi kilo kasoro kwa mkupuo. Kama nikiwa kijijini basi natumia maji ndoo kubwa iliyojaa kukamilisha shughuli nzima.[emoji23]Wanajamvi za muda huu. Kilichonileta jamvini kwa wajuvi muda huu ni ili tatizo langu linalonisumbua. Nimevunga nimeona hali inazidi kuwa mbaya na hivyo kulazimika kuliweka wazi.
Mimi kiasili nina mwili wa wastani tu, mwaka jana kati kati nikaanza kunenepa. Nilichukulia ni hali ya kawaida. Ila nilizidi kunenepa na kg kuongezeka.
Hivi hapa nilipo nina kilo 95 kasoro. Ngozi ya paji la uso imeshuka chini. Nikiwa nasali wakati wa kula chakula huku nimenyosha mikono, ngozi za vidole zinaning'inia chini na kuchezacheza.
Nikivua nguo tu mwili unafutuka futuka mpaka nahisi aibu mno kwa mpenzi wangu. Chooni kwa kupima tu haraka haraka najisaidia kinyesi kilo kasoro kwa mkupuo. Kama nikiwa kijijini basi natumia maji ndoo kubwa iliyojaa kukamilisha shughuli nzima.
Naumia mno ndugu zangu. Shingoni nyuma yakichwa ngozi zimejjikunja kunja hali inayonilazimu kuvaa kofia walau niifiche hali hiyo.
Nikiwa napeleka moto inanilazimu tumbo langu lote nilikusanye na kulimwaga juu ya tumbo la mpenzi wangu. Kama ni dog basi tumbo langu nalimwaga juu ya mgongo wake.
Hali hii mpaka lini?
Nachoka kuandika msaada tafadhalini.
Nashukuru mno ndugu yangu BujibujiKopa Asa, Kopafasta, Vicoba, benki, saccos na kwenye wakopeshaji wa mtandaoni uwakope, utakuja kunishukuru baadae
Ahsantewewe utakua na kilo kuanzia 150 huko, kilo 95 sio za hivyo kama ulivyozielezea ..pole lakin [emoji55]
Asubuhi ni maziwa fresh lita mbili na bites kama wala, nyama nk mchana ni ugali au wali samaki, vegs nk jioni ni maziwa lita moja unusu na bites kidogo kisha nalala.bila kusahau matunda kwenye kila mloTupe ratiba yako ya msosi.pengine tunaweza anzia hapo.
MhhKunywa maji mengi
litutumbweWanajamvi za muda huu. Kilichonileta jamvini kwa wajuvi muda huu ni ili tatizo langu linalonisumbua. Nimevunga nimeona hali inazidi kuwa mbaya na hivyo kulazimika kuliweka wazi.
Mimi kiasili nina mwili wa wastani tu, mwaka jana kati kati nikaanza kunenepa. Nilichukulia ni hali ya kawaida. Ila nilizidi kunenepa na kg kuongezeka.
Hivi hapa nilipo nina kilo 95 kasoro. Ngozi ya paji la uso imeshuka chini. Nikiwa nasali wakati wa kula chakula huku nimenyosha mikono, ngozi za vidole zinaning'inia chini na kuchezacheza.
Nikivua nguo tu mwili unafutuka futuka mpaka nahisi aibu mno kwa mpenzi wangu. Chooni kwa kupima tu haraka haraka najisaidia kinyesi kilo kasoro kwa mkupuo. Kama nikiwa kijijini basi natumia maji ndoo kubwa iliyojaa kukamilisha shughuli nzima.
Naumia mno ndugu zangu. Shingoni nyuma yakichwa ngozi zimejjikunja kunja hali inayonilazimu kuvaa kofia walau niifiche hali hiyo.
Nikiwa napeleka moto inanilazimu tumbo langu lote nilikusanye na kulimwaga juu ya tumbo la mpenzi wangu. Kama ni dog basi tumbo langu nalimwaga juu ya mgongo wake.
Hali hii mpaka lini?
Nachoka kuandika msaada tafadhalini.
Huu mlo ni wa yeyote au ni yule tu aliye na uzito kupitiliza?litutumbwe
Kwanza jina lako linaakisi maumbile yako[emoji848][emoji2827]
Fanya haya
1. Asubuhi kunywa lita ya maji yenye mchanganyiko wa ndimu na asali.. Usile chochote tena
2. SAA nne pata chochote kisicho na wanga
3. Mchana kula ushibe
4. Jioni pata juice fresh
5. Usiku kula matunda na salad tuu
AnapendaHaya sasa TeTema... ooh mama Tetema... TIPWATIPWA tetema ooh mama tetemah.
Nikuulize: Unapolikusanya tumbo hua hujihisi maumivu yeyote? Halafu kumuwekea mzigo wa tumbo mwenzio kwenye kifua chake utakua unamkata stimu sana mwenzi wako.!
Ni kwa ajili ya kupunguza uzito, jaribu kwa wiki moja tu utaona matokeoHuu mlo ni wa yeyote au ni yule tu aliye na uzito kupitiliza?
Ahsante sana.na je kama sina uzito mkubwa natakiwa kuwa na ratiba gani ya kula kwa siku?Ni kwa ajili ya kupunguza uzito, jaribu kwa wiki moja tu utaona matokeo