Nimenenepa isivyo kawaida

Nimenenepa isivyo kawaida

Wanajamvi za muda huu. Kilichonileta jamvini kwa wajuvi muda huu ni ili tatizo langu linalonisumbua. Nimevunga nimeona hali inazidi kuwa mbaya na hivyo kulazimika kuliweka wazi.

Mimi kiasili nina mwili wa wastani tu, mwaka jana kati kati nikaanza kunenepa. Nilichukulia ni hali ya kawaida. Ila nilizidi kunenepa na kg kuongezeka.

Hivi hapa nilipo nina kilo 95 kasoro. Ngozi ya paji la uso imeshuka chini. Nikiwa nasali wakati wa kula chakula huku nimenyosha mikono, ngozi za vidole zinaning'inia chini na kuchezacheza.

Nikivua nguo tu mwili unafutuka futuka mpaka nahisi aibu mno kwa mpenzi wangu. Chooni kwa kupima tu haraka haraka najisaidia kinyesi kilo kasoro kwa mkupuo. Kama nikiwa kijijini basi natumia maji ndoo kubwa iliyojaa kukamilisha shughuli nzima.

Naumia mno ndugu zangu. Shingoni nyuma yakichwa ngozi zimejjikunja kunja hali inayonilazimu kuvaa kofia walau niifiche hali hiyo.

Nikiwa napeleka moto inanilazimu tumbo langu lote nilikusanye na kulimwaga juu ya tumbo la mpenzi wangu. Kama ni dog basi tumbo langu nalimwaga juu ya mgongo wake.

Hali hii mpaka lini?

Nachoka kuandika msaada tafadhalini.

1. Kwanza hongera kuchukia hali yako.
2. Ukicheza hapa, unaelekea kua na maisha ya huzuni ikifuatana na kifo.
3. Inawezekana kabisa, ila inaitaji commitment ya hali ya juu.

Hatua ya kwaza:

Deal na volume ya chakula, itakutesa ila utafanikiwa baada ya mda mfupi.

Baada ya volume, deal na aina ya vyakula kielekea protin etc.

Anza mazoezi mepesi, kwepa gari, tembea ikiwezekani.

Usifanye mazoezi peke yake bila kupambana na issue za chakula.

Pole sana na ni Maombi yangu Mungu akusaidie uondokane na huu mthihani.
 
Wanajamvi za muda huu. Kilichonileta jamvini kwa wajuvi muda huu ni ili tatizo langu linalonisumbua. Nimevunga nimeona hali inazidi kuwa mbaya na hivyo kulazimika kuliweka wazi.

Mimi kiasili nina mwili wa wastani tu, mwaka jana kati kati nikaanza kunenepa. Nilichukulia ni hali ya kawaida. Ila nilizidi kunenepa na kg kuongezeka.

Hivi hapa nilipo nina kilo 95 kasoro. Ngozi ya paji la uso imeshuka chini. Nikiwa nasali wakati wa kula chakula huku nimenyosha mikono, ngozi za vidole zinaning'inia chini na kuchezacheza.

Nikivua nguo tu mwili unafutuka futuka mpaka nahisi aibu mno kwa mpenzi wangu. Chooni kwa kupima tu haraka haraka najisaidia kinyesi kilo kasoro kwa mkupuo. Kama nikiwa kijijini basi natumia maji ndoo kubwa iliyojaa kukamilisha shughuli nzima.

Naumia mno ndugu zangu. Shingoni nyuma yakichwa ngozi zimejjikunja kunja hali inayonilazimu kuvaa kofia walau niifiche hali hiyo.

Nikiwa napeleka moto inanilazimu tumbo langu lote nilikusanye na kulimwaga juu ya tumbo la mpenzi wangu. Kama ni dog basi tumbo langu nalimwaga juu ya mgongo wake.

Hali hii mpaka lini?

Nachoka kuandika msaada tafadhalini.

Una umri gani?
Urefu wako kwa feet na inches ?
Koti la suti ni size gani? Yaani upana wa mebega

Hayo yote ni muhimu kujua kwamba ni maumbile yanachangia au ni uzembe na vyakula? Ukinipa hayo nitakushauri
 
Mh pole kama unakunya kilo kasoro basi punguza kula maana mwili hujengwa kwa kula hakuna kingine.

lakini pia jaribu kutumia bhange, shada, marijuana, jani la mbuzi hii kitu inakausha sana mwili, tumia alafu punguza milo ikowezekana piga chai nzito mchana pita na juice safi na maji mengi alafu usiku piga chakula cha kawaida kisiwe kingi na epuka kula vyakula vya mafuta mengi, chipsi na mavitu ya dukani yanayotengenezwa viwandani utakuja kuleta ushuhuda.
Mm nikiacha mjani au nikivuta mara moja moja makadirio kwa mwezi naongezeka kg3 mpka 4 ila nikikomaa kubalance chakula na nikapiga mjani aloo ndani ya mwezi nazikata zaidi ya kg 5 na sivuti muda wote mm napenda kula mjani usikuu watoto wameshalala mke kashamaliza mambo yote nakaa nae nje yy akivuta dompo yake mm nakula mjani wangu . Sasa hapo navuta mara moja kwa siku na inanipa matokeo.

Kama sio muumini wa shada unaweza tafuta njia nyingine pia
 
Wanajamvi za muda huu. Kilichonileta jamvini kwa wajuvi muda huu ni ili tatizo langu linalonisumbua. Nimevunga nimeona hali inazidi kuwa mbaya na hivyo kulazimika kuliweka wazi.

Mimi kiasili nina mwili wa wastani tu, mwaka jana kati kati nikaanza kunenepa. Nilichukulia ni hali ya kawaida. Ila nilizidi kunenepa na kg kuongezeka.

Hivi hapa nilipo nina kilo 95 kasoro. Ngozi ya paji la uso imeshuka chini. Nikiwa nasali wakati wa kula chakula huku nimenyosha mikono, ngozi za vidole zinaning'inia chini na kuchezacheza.

Nikivua nguo tu mwili unafutuka futuka mpaka nahisi aibu mno kwa mpenzi wangu. Chooni kwa kupima tu haraka haraka najisaidia kinyesi kilo kasoro kwa mkupuo. Kama nikiwa kijijini basi natumia maji ndoo kubwa iliyojaa kukamilisha shughuli nzima.

Naumia mno ndugu zangu. Shingoni nyuma yakichwa ngozi zimejjikunja kunja hali inayonilazimu kuvaa kofia walau niifiche hali hiyo.

Nikiwa napeleka moto inanilazimu tumbo langu lote nilikusanye na kulimwaga juu ya tumbo la mpenzi wangu. Kama ni dog basi tumbo langu nalimwaga juu ya mgongo wake.

Hali hii mpaka lini?

Nachoka kuandika msaada tafadhalini.
Pole sana ndugu yangu litutumbwe maana kha!
 
Na kg 95 mbona kawaida km unafanya jogging mimi na weigh 87-91 ila nipo fit
 
Wanajamvi za muda huu. Kilichonileta jamvini kwa wajuvi muda huu ni ili tatizo langu linalonisumbua. Nimevunga nimeona hali inazidi kuwa mbaya na hivyo kulazimika kuliweka wazi.

Mimi kiasili nina mwili wa wastani tu, mwaka jana kati kati nikaanza kunenepa. Nilichukulia ni hali ya kawaida. Ila nilizidi kunenepa na kg kuongezeka.

Hivi hapa nilipo nina kilo 95 kasoro. Ngozi ya paji la uso imeshuka chini. Nikiwa nasali wakati wa kula chakula huku nimenyosha mikono, ngozi za vidole zinaning'inia chini na kuchezacheza.

Nikivua nguo tu mwili unafutuka futuka mpaka nahisi aibu mno kwa mpenzi wangu. Chooni kwa kupima tu haraka haraka najisaidia kinyesi kilo kasoro kwa mkupuo. Kama nikiwa kijijini basi natumia maji ndoo kubwa iliyojaa kukamilisha shughuli nzima.

Naumia mno ndugu zangu. Shingoni nyuma yakichwa ngozi zimejjikunja kunja hali inayonilazimu kuvaa kofia walau niifiche hali hiyo.

Nikiwa napeleka moto inanilazimu tumbo langu lote nilikusanye na kulimwaga juu ya tumbo la mpenzi wangu. Kama ni dog basi tumbo langu nalimwaga juu ya mgongo wake.

Hali hii mpaka lini?

Nachoka kuandika msaada tafadhalini.

Aiseee ko ukimwagia tumbo lote yeye anakua kweny hali gani[emoji3][emoji3][emoji3] (joks mkuu),, fanya mazoezi au ukapime isije ikawa ni ugonjwa alf wew unazembea
 
Wewe sasa umejisajili kwenye kundi la wanaochapiwa. Maana kwa kitambi hicho wala huwezi kupeleka moto. Sana sana unamchafua tu mpenzi wako
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom