Nimemtukana mganga wa kienyeji

Nimemtukana mganga wa kienyeji

Kosa nilakwako kumpa ahadi hewa yeye akakumbatia fursa. Siku nyingine uwe makina hapo utatapeliwa na usawa huu.
 
Msongo wa mawazo ya kukosa kazi bwana, kila unachoambiwa unaona unaonewa.ilitosha tu siku ya kwanza kumuambia mzee mimi siamini katika imani hiyo.kama ulivyotuambia hapa
 
Msongo wa mawazo ya kukosa kazi bwana, kila unachoambiwa unaona unaonewa.ilitosha tu siku ya kwanza kumuambia mzee mimi siamini katika imani hiyo.kama ulivyotuambia hapa
Atakuwa keshachanganya na za kwake huko aliko
 
Subiri uoteshwe busha la milele, ni bora ungempotezea kwa kumwambia Mimi mila zetu haziruhusu hilo utakalo, ingekua bora, kumtukana si uungwana hata kidogo, huyo dingi namfahamu ni Noma Sana
 
Sasa ndiyo atasiriba kabisa yaani elimu yako itakuwa haionekani.
 
ama kweli "Iron's are tight" maana ukisema vyama vimekaza bila data ni jinai.
 
Hata hatufahamiani mkuu

Mtafute mkuu na ikibidi jishushe uone anasemaje,inawezekana Kuna kitu amekiona kwako, Mi nilijua Anakujua hivyo kafuatilia Habari zako ndio maana anakuweka ktk target ya kukupiga, Kama hamjuani Mcheki
 
Unaweza kugeuzwa dekio la kudekia vyoo vya pale mahakama ya ndizi
 
Subiri uoteshwe busha la milele, ni bora ungempotezea kwa kumwambia Mimi mila zetu haziruhusu hilo utakalo, ingekua bora, kumtukana si uungwana hata kidogo, huyo dingi namfahamu ni Noma Sana
Unamfahamu??
 
Back
Top Bottom