Nimemtukana mganga wa kienyeji

Nimemtukana mganga wa kienyeji

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Posts
4,251
Reaction score
2,870
Huyu mzee mara ya kwanza tulikutana hapa mtaani nikiwa bado mgeni na bahasha yangu ya khaki mkononi.Ilikuwa mahala fulani napata kahawa hapa tegeta.Akanichangamkia sana halafu akaninunulia kahawa ya kutosha then akaniita pembeni akaniambia kuwa yeye ni mganga na jini wake amemuotesha leo aje mahali pale(kwenye kahawa)na atakutana na mtu ameshika bahasha,ana matatizo hivyo amsaidie.Nilimuelewa nikamshukuru na kumuomba mawasiliano yake kwa ahadi ningemtafuta.Sikumtafuta.

Mara ya pili tulikutana dukani akanambia "kijana mbona ulipuuzia?"...nijamdanganya na kumuahidi tena kumtafuta.Sikumtafuta.Sasa leo asubuhi nikiwa nimewahi kuamka na frustrations zangu nikakutana nae dukani tena akaniambia "kijana unajua una matatizo makubwa sana halafu unaleta upumbavu?"!

Hiyo kauli yake kiukweli sikuipenda nikajikuta limenitoka tusi kubwa sana.Yule mzee akaniangalia kwa huzuni halafu akaondoka.

Mimi huwa siwaamini hawa watu hasa wanaojiita wana majini,sasa nataka nimfate kwake nikavunjevunje matunguli yake yote kama anayo.
 
Huyu mzee mara ya kwanza tulikutana hapa mtaani nikiwa bado mgeni na bahasha yangu ya khaki mkononi.Ilikuwa mahala fulani napata kahawa hapa tegeta.Akanichangamkia sana halafu akaninunulia kahawa ya kutosha then akaniita pembeni akaniambia kuwa yeye ni mganga na jini wake amemuotesha leo aje mahali pale(kwenye kahawa)na atakutana na mtu ameshika bahasha,ana matatizo hivyo amsaidie.Nilimuelewa nikamshukuru na kumuomba mawasiliano yake kwa ahadi ningemtafuta.Sikumtafuta.

Mara ya pili tulikutana dukani akanambia "kijana mbona ulipuuzia?"...nijamdanganya na kumuahidi tena kumtafuta.Sikumtafuta.Sasa leo asubuhi nikiwa nimewahi kuamka na frustrations zangu nikakutana nae dukani tena akaniambia "kijana unajua una matatizo makubwa sana halafu unaleta upumbavu?"!

Hiyo kauli yake kiukweli sikuipenda nikajikuta limenitoka tusi kubwa sana.Yule mzee akaniangalia kwa huzuni halafu akaondoka.

Mimi huwa siwaamini hawa watu hasa wanaojiita wana majini,sasa nataka nimfate kwake nikavunjevunje matunguli yake yote kama anayo.
Unawafahamu wale wanaotumaga meseji za Uganga wanajifanya wamekosea Namba??
Sasa huyo Mzee ni extended version ya ule utapeli, yaani ni toleo jipya hili.
Kimsingi unaweza kumsikiliza ili tu uwe una-study au research aina hii mpya ya utapeli,
Ikifikia mahali utoe hela ndio ishia hapo hapo kwenye research yako utuletee mrejesho humu
 
Kijana, wejiandae kugeuzwa nazi watu wawe wanaku kuna tu.....[emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
Back
Top Bottom