Yapo mkuuJe ni kweli una matatizo yanayokukabili mkuu????
Naam?Seen!!
Tatizo ananiandama sanaSimple ushauri
Achana nae
anakera sanaAisee umeuanza mwaka kwa kasi na ari mpya😀
Sawa mkuuvuta bangi dodo vuta nyingi uondoe matatizo
kivipi tena?Kumtukana inatosha kabisa,, ukitaka kujifanya kidume mbegu umfate maskani yake, utakipata unachokitafuta...
Kabisa,maana style aliyoondokea pale dukani hata alichoenda kununua hakununuaKwahiyo tusipo kuona humu tujue tayari mganga kashafanya yake....[emoji12] [emoji12]
KweliFrustration za kukosa kazi mbaya sana...
Tuombe MunguUsisahau kuleta mrejesho,maana huwa mnapotea kama upepo
DaahKijana jiandae kugeuzwa kichuguu. Watu wawe wanapata nswa hapo Tegeta
Eti mkuu!Hahahha mganga analazimisha...
Ataleta vipi mrejesho wakati anaguzwa msukule soonUsisahau kuleta mrejesho,maana huwa mnapotea kama upepo
Yapo mkuu
Hamna kitu hapo hawezi kufanya chochote.Kumtukana inatosha kabisa,, ukitaka kujifanya kidume mbegu umfate maskani yake, utakipata unachokitafuta...
Hata hatufahamiani mkuuAnakujua au alikuotea tu?