jebs2002
JF-Expert Member
- Sep 3, 2008
- 11,609
- 11,673
Wala, achana naye, alitaka kukuibia, achana naye, endelea na maisha..peleka nguvu kwenye kutafuta pesa zaidi kuliko ugomvi..Sio kwamba atahisi nimemuogopa nikimkaushia?
Wala, achana naye, alitaka kukuibia, achana naye, endelea na maisha..peleka nguvu kwenye kutafuta pesa zaidi kuliko ugomvi..Sio kwamba atahisi nimemuogopa nikimkaushia?
Maana utamfuata mwenyewealafu watu wenye uwezo wa kukusaidia huwa hawezi hangaika na wewe kama atakwambia mara 1 hawezi rudia kukwambia.
Atakusumbua bure mkuuNielekeze jinsi ya kumpata huyo mganga mkuu.
Ilikuwa ni namna ya kuwa naye mbali kwa muda ule,sikujua kama angeniandama vile mkuuUwaamini watu wahivi lakini ulimuelewa ukamshukuru na kumuomba mawasiliano yake!!!!??????!!!!!
shukrani mkuuWala, achana naye, alitaka kukuibia, achana naye, endelea na maisha..peleka nguvu kwenye kutafuta pesa zaidi kuliko ugomvi..
Ndiyo mkuu,pale ilitakiwa mimi sasa ndo nihenye kumtafutaalafu watu wenye uwezo wa kukusaidia huwa hawezi hangaika na wewe kama atakwambia mara 1 hawezi rudia kukwambia.
Hahahaaa aisee...halafu alinichangamkia sana hiyo siku ya kwanza!nikajua watu wa daslam ndo walivyoUlikunywa kahawa yake bure
Mwombe mtu ampe elfu kumi au ishirini yako yaishe! Maana nafsi itakutesa sana
heeeheetusalimie kuzimu mkuu
Twende mkuuSafi sana ningekuwa karibu ninge kusindikiza.
Kwani bado ana kutishia maisha yako?Twende mkuu
MhNenda kamchape makofi mbele ya mke wake alafu uje utupe mrejesho.
Mtego huo ndugu yanguHahahaaa aisee...halafu alinichangamkia sana hiyo siku ya kwanza!nikajua watu wa daslam ndo walivyo
Simuoni kabisa mtaani mkuuMtego huo ndugu yangu
Wewe mpe pesa aishie mapema
Kuna watu wana vipaji alafu hawawezi kujenga maisha