Nimemeza pin imenikwama kooni nifanyeje | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimemeza pin imenikwama kooni nifanyeje

Discussion in 'JF Doctor' started by OME123, Mar 27, 2011.

  1. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,295
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Wanajamvini naomba msaada wenu kuna siku nilikuwa nachokonoa meno na stepple ikawa kipande cha stepple pin likavunjika nikaimeza imenikwama kooni napata maimivu makali sana nifanyeje ni wiki ya pili sasa maumivu yananitesa nombeeni msaada ndugu
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,173
    Likes Received: 33,084
    Trophy Points: 280
    Pole sana jaribu kunywa maji halafu unafanya kama unasukutua kwa kuinua kichwa juu kidogo na kusukutua sehemu ya koo. Pia kuwahi hospitali ni muhimu sana kabla hali haijawa mbaya zaidi.
     
  3. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nenda hospital haraka iwezekenavyo.
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,545
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Maumivu yangekuwa makali ya kutosha ungekwishafika hospitali.
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,937
    Likes Received: 1,629
    Trophy Points: 280
    Pole sana, nilidhani lugha ya picha. Wahi hospitali usijepata tetenasi.
    Acha uzembe jali afya yako.
     
  6. P

    Popompo JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wahi hosp haraka!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,589
    Trophy Points: 280
    Wiki mbili ingekuwa imekukwama hiyo homa yake usingeingia JF.Itakuwa ni kidonda tu ama memory of pain that was registered in the brain.Kwa uhakika zaidi onana na ENT.Usirudie tena eeh
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    Kata tonge la ugali kubwa. Lisukumie bila kutafuna.
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,631
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Tafadhari nenda hospital kama upo dar usiende hospital za ****** nenda regence au kairuki au mama ngoma
     
  10. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mchangie na pesa ya matibabu!
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    mkuu umemeza steppler? dah! hii inaitwa ofisi tumboni. wahi hospitali kabla hiyo stepler haijafanya zile shuhuli zake za kutoboa na kuunganisha huko stomach world
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,299
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    meza tonge kubwa la ugali.natania.
    hamna pin,sema ni kidonda tu.maumivu yakizidi pata ushauri wa dr.unacheza na pin!?.
     
  13. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    pole sana,,naamini umeshareport hosp,,,siku nyingine usirudie tafadhali,,,:car:
     
  14. MKANDAHARI

    MKANDAHARI JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 805
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 80
    We sidhan kma una maumivu kweli! Coz kma ungekuwa nayo ungekuwa ushawahi hospital. Weka sumaku kwa nje itatoka bila kupenda!
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,810
    Likes Received: 19,315
    Trophy Points: 280
    Kama bado iko kooni na hujaenda kuonana na madaktari, basi inabidi upigwe chini pini itokee juu!
     
  16. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,270
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    inabid uchinjwe ili pini itoke siku umesema ipo kooni.
     
  17. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kunywa gongo! Itayeyuka yenyewe mkuu..
     
  18. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 7,107
    Likes Received: 1,516
    Trophy Points: 280
    hahahaha. ushaur mwngne bana
     
  19. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 6,146
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    Uko kijiji gani wewe? Yaani wiki mbili bado hujaenda hospitali tuuu! Utapata inflammation ambayo itakuja kuziba koo kabisa ushindwe kumeza chochote na matokeo yake ni kufa. Hivyo wahi hospitali haraka ili waone ni jinsi gani ya kukusaidia! Siku nyingine usirudie kutumia pin, maana wachina wamewaletea tooth pick wewe unatumiaje pin?
     
  20. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    afya kwanza nenda hospitali
     
Loading...