Nimekumiss Mshana Jr(Baby ake Chamdeko)

Nimekumiss Mshana Jr(Baby ake Chamdeko)

Mwifwa njoo pm nimependa uwe mshikaji wangu najua hata umri inawezekana nakuzidi lkn nakuona umekuwa mshikaji ambaye unajitambua,uje bro tupeane na macontact we can share anything more.

I have a dream.
 
Beira boy atakufa bure akiona huu uzi,maana naona kijana akiona watu wanaitana baby anafura kwa wivu utafikiri yeye ndiye modarator au ndiye maxcence mello,Beira ameonyesha udhaifu mkubwa sana nampa pole mdogo wangu huyu kama akiona nimemkera aje aniandikie na Mimi uzi wa kuninanga.Kwa kifupi hao tunawaita ma Bush lawyer
Yule dogo ni bonge la mshamba ila sishangai ndio roho za wale watu zilivyo
 
Nimeambiwa kila mtu wale Haters hata waliokuwa wanajifanya marafiki wametoa povu la kutosha kufulia kombania nzima
Nipende kumshukuru sana Beira boy kwa uzi wake kwakuwa ni kwa kupitia huo uzi watu wameweza kupunguza vinyongo vyao na sasa wana nafuu kubwa
Walipata pa kusemea ikabidi watapike sumu zote... Hili ni jambo jema sana
 
Nimeambiwa kila mtu wale Haters hata waliokuwa wanajifanya marafiki wametoa povu la kutosha kufulia kombania nzima
Nipende kumshukuru sana Beira boy kwa uzi wake kwakuwa ni kwa kupitia huo uzi watu wameweza kupunguza vinyongo vyao na sasa wana nafuu kubwa
Walipata pa kusemea ikabidi watapike sumu zote... Hili ni jambo jema sana
Una busara sana mkuu na una moyo kama wa Uhuru Kenyatta

I have a dream.
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] wa asali ama?
Dah.....
ABCD1519031268.jpg
😀😀😀😀😀😀
 
Nimeambiwa kila mtu wale Haters hata waliokuwa wanajifanya marafiki wametoa povu la kutosha kufulia kombania nzima
Nipende kumshukuru sana Beira boy kwa uzi wake kwakuwa ni kwa kupitia huo uzi watu wameweza kupunguza vinyongo vyao na sasa wana nafuu kubwa
Walipata pa kusemea ikabidi watapike sumu zote... Hili ni jambo jema sana
Bwahahaaaa kwa nini wasiende milimani wakatukana huko mpaka stress zao ziishe warudi wakiwa na relief[emoji1] [emoji1] [emoji1]
Nadhan kuna haja ya watanzania kwenda hiking
Nimeambiwa kila mtu wale Haters hata waliokuwa wanajifanya marafiki wametoa povu la kutosha kufulia kombania nzima
Nipende kumshukuru sana Beira boy kwa uzi wake kwakuwa ni kwa kupitia huo uzi watu wameweza kupunguza vinyongo vyao na sasa wana nafuu kubwa
Walipata pa kusemea ikabidi watapike sumu zote... Hili ni jambo jema sana
Bwahahaaaa kwa nini wasiende milimani wakatukana huko mpaka stress zao ziishe warudi wakiwa na relief[emoji1] [emoji1] [emoji1]
Nadhan kuna haja ya watanzania kwenda hiking
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom