Mr Miller
JF-Expert Member
- Jan 24, 2017
- 11,449
- 25,832
tumefundishwa shule tutumie fursa zinazotuzunguka [emoji1][emoji1]Unakamatia fursaaa eeeh[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Loooh aki wewe ni balaa
tumefundishwa shule tutumie fursa zinazotuzunguka [emoji1][emoji1]Unakamatia fursaaa eeeh[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Loooh aki wewe ni balaa
Kabisaaa..... Upo?? Chiefkilingeni kumekucha.
Mambo ya kutunishiana misuli hapa, ngoja na mimi niandae kombora la kutingisha roho za watu humu
nipo chief, mambo vp!Kabisaaa..... Upo?? Chief
Nimekumiss kipenzi changuuuu jaman !
Yani natamani weekend iwe leooo tuwe pamojaaView attachment 742570
Ah fresh. Naona tumewasili kilingeni...nipo chief, mambo vp!
eeeh tumewasili kumfariji dada yetu shemeji Demiss hahahaAh fresh. Naona tumewasili kilingeni...
MmmmhhhhUkimaliza kukusanya mafaili uniambie nikusaidie kuandaa uzi New couple in town
Kama mtakuwa mnafanya bongo movie poleni sana? Mtajizibia ridhiki
Wacha weeee!Mambo ya kutunishiana misuli hapa, ngoja na mimi niandae kombora la kutingisha roho za watu humu
Kumekucha nn nimemmiss baby anguu jaman
Rada za akina cha mdeko zinaweza kulinasa juu kwa juu na lisifanikiwe kufika sehemu husikaRusha la nyuklia kabisa
Wewe utakuwa Mwenyekiti wa hiyo haflaWacha weeee!
Usisahau kunialika nije kushuhudia hilo kombora lako
Rada za akina cha mdeko zinaweza kulinasa juu kwa juu na lisifanikiwe kufika sehemu husika
Dictator sio yule msukuma tuu. Hata hawa vijana wadogo wana element za udictetaHapo kwenye rangi you can that again 1 billion times.
Naomba niwe mpenzi mtazamaji tu, maana najijua nilivyo na wivu, nisije nikazimia katikati ya hafla yako[emoji12] [emoji12] [emoji12]Wewe utakuwa Mwenyekiti wa hiyo hafla