Nimekumiss Mshana Jr(Baby ake Chamdeko)

Nimekumiss Mshana Jr(Baby ake Chamdeko)

Nimeambiwa kila mtu wale Haters hata waliokuwa wanajifanya marafiki wametoa povu la kutosha kufulia kombania nzima
Nipende kumshukuru sana Beira boy kwa uzi wake kwakuwa ni kwa kupitia huo uzi watu wameweza kupunguza vinyongo vyao na sasa wana nafuu kubwa
Walipata pa kusemea ikabidi watapike sumu zote... Hili ni jambo jema sana
Heshima yako mkuu
 
Bwahahaaaa kwa nini wasiende milimani wakatukana huko mpaka stress zao ziishe warudi wakiwa na relief[emoji1] [emoji1] [emoji1]
Nadhan kuna haja ya watanzania kwenda hiking

Bwahahaaaa kwa nini wasiende milimani wakatukana huko mpaka stress zao ziishe warudi wakiwa na relief[emoji1] [emoji1] [emoji1]
Nadhan kuna haja ya watanzania kwenda hiking
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]kule hakuna address ya ku attack... Hapa ipo
 
HONESTLY, SOMETIMES I ASK MYSELF, HOW OLD ARE YOU GUYS, I KNOW YOU ARE ADULTS BUT THIS QUESTION JUST CAN'T SKIP MY MIND!!

Sorry!!
 
HONESTLY, SOMETIMES I ASK MYSELF, HOW OLD ARE YOU GUYS, I KNOW YOU ARE ADULTS BUT THIS QUESTION JUST CAN'T SKIP MY MIND!!

Sorry!!
Why sorry brother! You are right..! Being curiosity of something wonderful is not a sin...!!!

May be you think this is too childish..!!!
 
Nimempita paleee Ilala boma ameenda kuitika wito kwa matendo yake ya zamani[emoji3][emoji3][emoji3]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom