Nimekereka Sana na wanaoniona malaya

Nimekereka Sana na wanaoniona malaya

Eti bado mtu ananikera nimekaa zangu nilikuwa na view post mara ikaja unique flower ni mwanamke Malaya Sala ameliwa na malegend wote wa jf k yake IPO kama bwawa so hii Nini ???
Nikama wanaume wahumu ndio mnaambiana haya.
Kama sio kweli inakukera nini? Achia watu wawe huru kuropoka.

You cant stop them Talking but you can Stop Your ears from listening their shit...

Puuzia,Ona kawaida zoea maisha ya U star.. Jifunze kuwa STAR wenzio kina diamond wanasemwa mpaka na mpakaa lakini wapoo..

Wasanii wakubwa kwa wadodo wote wananyooshewa vidole kwasababu za WAJA, lakini wana DUNDA. Hawahifafhi kitu mioyoni mwao.

Kwanini unayachukua na kuyaweka moyoni maujinga yao wanayosimuliana au kuambiana?

Nampenda sana GIGY MONEY sidhani kama wewe ni malaya (kama wakuitavyo) kumkuta GIGY MONEY lakini hamna mtu ni free Heart ka GIGY namkubali miaka 100 utamwambia nini yule dada kimshtue?

GIGY kashakomaa,kashaitwa majina yote lakini ndio huyo Gigy anapaaa kama kapanda JET.. Napenda ujasiri wake anavyojua ku deal na wajinga wajinga wanaomzushia upumbavu.

Oyaaa sistaaa Achana na madeko deko unamdekea nani sasa na wewe, si mkubwa kabisa wewe arif?! hebu kaza achana na mapimbi, wakikwambia MALAYA wambie wakupe namba za BABA zao ukalale nao pia.

Umalaya unakuumiza aiiiii weeeee tusiangushane hebu,Acha watu turopoke midomo si hailipiwi vat VUMILIA mama mkweee ndo life hilo.

ishi kama STAR jifunze kuzoea negative COMMENTS kukuhusu halafu make sure una zi like kuwaonyesha umeziona halafu HUJIBU kitu. ivyo yani.
 
Nakwera nawatu wanaoniona Malaya humu .
Ni hivi mjue Hili xmass nisiku ya kufurahia sio yakukerwa na mtu kaungua zake anastress sana.

Mwanaume ukishaoa wake zaidi ya mmoja sio Suna ni UMalaya .

Sijaomba humu kuolewa by force nimemove on.

So kama. Mtu anadai nimewalala na malegend wa humu ni kwamba watu ndio humu wanaambiana.


Mimi sipendi kuchafuliwa hata kama ID hizi sio za kweli. Hakuna no one na mdepend Kwa lifestyle langu.

Good day.
SHIDAA NN NA WEWE CI YAKOOO .DIA UNAMPA UMPENDAE WASIKUZINGUE ATI
 
G
Kama sio kweli inakukera nini? Achia watu wawe huru kuropoka.

You cant stop them Talking but you can Stop Your ears from listening their shit...

Puuzia,Ona kawaida zoea maisha ya U star.. Jifunze kuwa STAR wenzio kina diamond wanasemwa mpaka na mpakaa lakini wapoo..

Wasanii wakubwa kwa wadodo wote wananyooshewa vidole kwasababu za WAJA, lakini wana DUNDA. Hawahifafhi kitu mioyoni mwao.

Kwanini unayachukua na kuyaweka moyoni maujinga yao wanayosimuliana au kuambiana?

Nampenda sana GIGY MONEY sidhani kama wewe ni malaya (kama wakuitavyo) kumkuta GIGY MONEY lakini hamna mtu ni free Heart ka GIGY namkubali miaka 100 utamwambia nini yule dada kimshtue?

GIGY kashakomaa,kashaitwa majina yote lakini ndio huyo Gigy anapaaa kama kapanda JET.. Napenda ujasiri wake anavyojua ku deal na wajinga wajinga wanaomzushia upumbavu.

Oyaaa sistaaa Achana na madeko deko unamdekea nani sasa na wewe, si mkubwa kabisa wewe arif?! hebu kaza achana na mapimbi, wakikwambia MALAYA wambie wakupe namba za BABA zao ukalale nao pia.

Umalaya unakuumiza aiiiii weeeee tusiangushane hebu,Acha watu turopoke midomo si hailipiwi vat VUMILIA mama mkweee ndo life hilo.

ishi kama STAR jifunze kuzoea negative COMMENTS kukuhusu halafu make sure una zi like kuwaonyesha umeziona halafu HUJIBU kitu. ivyo yani.
Giggy unatutesa wengi jaman kha
 
JF bhana nimegundua mabinti wengi wako njia panda sana, hawaelewi umri ni miaka 27+, yupo jobless ni mtu wa kupinga vizinga vya bando tu na akiingia Mitandaoni ni kuitafuta attention kwa watu. Nina ushahidi na binti mmoja humu anajifanya matawi halafu ni mtu wa kusononeka Nika m PM nikamweleza maisha hayawi hivyo nikampa ushauri nondo nikamwambia nipe namba yako niwe nikupa vitu vya kujisomea ili uweke akili yako sawa, akanipa namba nikampa vitu vya kujisomea kama nondo 4 hivi akaanza kufunguka mambo mengi sana binafsi na nikawa namtia moyo. Nilikuwa sipokei simu yake. Ghafla akaanza kuomba na bando. Baada ya kuona nimekausha na nilikuwa nampima tu akili yake aisee alinitolea povu jingi hilo.
Ushauri Dada zetu maisha ni wewe mwenyewe unavyojiweka msizuzuke na kutafuta popularity humu Mitandaoni. Watu wata like, wata quote wewe utajiona celebrity ukirudi kwenye uhalisia unakuwa una msongo wa mawazo na mahitaji yako palepale.
 
Back
Top Bottom