Amos David Mathias
JF-Expert Member
- Sep 3, 2022
- 1,575
- 3,111
K kubwa Inanuka.Imejaa mimaji na kutepeta.Kama inauma chomoa Kisha kunya makaa ya moto.
Badirisha hilo avatar linakutia gunduHumu kuna wanafiki wengi sana sana aliyenitukana ni mwanamke sio mwanamume
Mmmmmmh inasikitisha sana.Eti bado mtu ananikera nimekaa zangu nilikuwa na view post mara ikaja unique flower ni mwanamke Malaya Sala ameliwa na malegend wote wa jf k yake IPO kama bwawa so hii Nini ???
Nikama wanaume wahumu ndio mnaambiana haya.
Kunayoo ulikuwa hujuiAcha nami niwe legend.....hamsemi kama ukiwa legend kuna privileges za namna hii?[emoji39]
Hapana mwaya maisha ukitake it easy kimwiba Cha moyo ni kitauma hakuna kitu kinauma kama uongoo hakunaga manaa hujafanyaKwasababu hatufahamiani siwezi feel chochote, take it easy wewe ndio unajijua mwenyewe kuliko mtu mwingine yeyote yule.
Kama ni lile bandiko usijali kwa sababu maudhui yanaruhusu. Unapoguess inaweza kuwa kweli au si kweli.
Asante kwa kuzingatia ushauri wangu.Hapana mwaya maisha ukitake it easy kimwiba Cha moyo ni kitauma hakuna kitu kinauma kama uongoo hakunaga manaa hujafanya
Mimi napenda kusikia Kwa lililojema kwanguAsante kwa kuzingatia ushauri wangu.
Mbon umeondoa ile avatar ya kivutio cha watalii mbugani?!Kunayoo ulikuwa hujui
Malijendi humu ni kama akina Popoma. Ulijendi utauweza mkuu?Acha nami niwe legend.....hamsemi kama ukiwa legend kuna privileges za namna hii?[emoji39]
Stay positiveMimi napenda kusikia Kwa lililojema kwangu
Si mlimshambulia kuwa eti hafanani nayo? Sasa kaitoa napo imekuwa ishu kha!Mbon umeondoa ile avatar ya kivutio cha watalii mbugani?!
instagram.com
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 ila na nyie mkome mnatuchukulia poa sana wenye sura za baba zetu🤣🤣dah hizi avata ndio zinaletaga Mambo yote haya.ukute mtu ameiweka nzuri na haendani nayo kabisa ndio inakua kasheshe😂😂
kwa avator yako hio sizani Kama unasura yaukakasi🤩🤩🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 ila na nyie mkome mnatuchukulia poa sana wenye sura za baba zetu
Mi hata sifanani na baba mwaya nafanana na babu mzaa bibikwa avator yako hio sizani Kama unasura yaukakasi🤩🤩